ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    946
    ได้รับคำขอบคุณ: 961

ผมแค่คิดไปเองครับ T_T

สืบเนื่องจากกระทู้นี้ครับ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=204197

ไม่มีไรมากผมแค่อยากจะมาระบาย ว่าผมนี่มันงี่เง่า จริงๆ คิดไปเองอยู่ฝ่ายเดียว บ้ารึเปล่า เค้าจะมาสนใจเราได้ยังไง
    คิดไปเองคิดไปเองคิดไปเองคิดไปเองคิดไปเองคิดไปเองคิดไปเองคิดไปเองคิดไปเองคิดไปเองคิดไปเองคิดไปเอง
    คิดไปเองคิดไปเองคิดไปเองคิดไปเองคิดไปเองคิดไปเองคิดไปเองคิดไปเองคิดไปเองคิดไปเองคิดไปเองคิดไปเอง
    "ถ้าทุกคนไม่เลือกที่จะปฏิบัติ ให้ความเท่าเทียมซึ่งกันและกัน ก็คงจะดีสินะครับ"

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 123

ขอบคุณพี่ป้าง****

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    ก็งี้แหละผู้หญิงทำใจๆ
    < เรื่อยๆเหนื่อยก็พัก >

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    เสียใจด้วยครับ อย่าคิดมากครับ ผู้หญิงมีเยอะแยะครับ ถึงจะไม่เหมือนคนนี้ก็เหอะ แต่มันก็มีคนที่ไม่ใช่นิสัยแบบนี่
    .....................................................................

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    ทำใจครับ เข้าใจความรู้สึกคุณดีเลย
    คนที่ไม่ค่อยมีใครมาสนใจพอมีผู้หญิงมาวุ่นวายด้วยนิดหน่อยก็เริ่มคิดเข้าข้างตัวเองละ(เมื่อก่อนผมก็เป็น) ถือซะว่าเป็นภูมิคุ้มกันสำหรับครั้งหน้าครับ
    God's Right Seat

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    376
    ได้รับคำขอบคุณ: 270
    ลองไปหาไรทำดูครับ เล่นเกม ดูหนัง อย่าฟังเพลงเศร้า อย่างนั่งร้องให้ครับ

นี่คงเป็นครั้งแรก คงมีภูมิคุ้มกันแล้วนะ ต้องขอชื่นชมว่ามีความกล้านะครับ

ถึงผมจะไม่มีประสบการณ์ด้านนี้ก็เถอะแต่ เวลาผมเหงาก็จิ้นเอาเองแหละครับ ฮา - -*

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ลองไปหาอะไรทำดูครับ อย่าปล่อยให้ตัวเองว่าง อย่าฟังเพลงเศร้าๆ น่าจะช่วยได้ในระดับนึงครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ฮ่าๆ ผมก็เป็นเหมือนกันครับ คิดไปเองอยู่ฝ่ายเดียว ทั้งๆที่ฝ่ายนู่นไม่ได้คิดอะไร