ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 10

Re! มาแนะนำบล็อกเกี่ยวกับโทรศัพท์องผมครับ แนะนำมือถือน่าซื้อ สอบถามได้ ตอนนี้มีเว็บบอร์ดให้สอบถามข้อมูลแล้ว

คือวันนี้จะมาแนะนำบล็อกของผมเองชื่อ Epic Phone!! ที่ผมทำขึ้นก็เพื่อจะเขียนเรื่องเกี่ยวกับวิเคราะห์ว่าโทรศัพท์ไหนมีข้อดีข้อเสียอย่างไร เปรียบเทียบตัวนั้น ตัวนี้ว่าหน้าซื้อไหมอย่างไร

เพราะปัจจุบันผมได้เห็นว่าคนส่วนใหญ่มักจะถามว่า ซื้อเครื่องนั้นหรือ เครื่องนี้ดี ผมก็เลยจะมาเขียนๆสรุปให้ทุกคนอ่านๆกันเผื่อจะช่วยเป็นตัวตัดสินใจให้ได้ ฝากเพื่อนๆติมตามชมกันนะครับ เขียนเรื่อยๆ

http://www.epic-phone.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย usarmy : 26th October 2013 เมื่อ 23:04

Forward Thinking
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 590
    การจะเขียน บทความ หรือ สื่อใดๆ ต้องมาจากใจที่ เป็นกลาง นะครับ

อย่า เน้นฝั่งใด ฝั่งหนึ่ง

บทความต้องตรง กระชับ มีแหล่งที่มา

ก็ขอให้ประสบความสำเร็จนะครับ

เจิมๆ สาธุ -/\-
    CPU Intel Core i7 6700K / M/B AsRock Z170 Pro4 / RAM G.Skill Trident Z 3200 16GB / Gigabyte GTX 1070 G1 Gaming / PSU Cosair CX 650W / CASE In Win 303 Nvidia

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ingkung อ่านกระทู้
    การจะเขียน บทความ หรือ สื่อใดๆ ต้องมาจากใจที่ เป็นกลาง นะครับ

อย่า เน้นฝั่งใด ฝั่งหนึ่ง

บทความต้องตรง กระชับ มีแหล่งที่มา

ก็ขอให้ประสบความสำเร็จนะครับ

เจิมๆ สาธุ -/\-
    สาธุ ครับผม

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    ไม่มีการพูดถึง Pure Google แอบน้อยใจนิด ๆ

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    สอบถามปัญหาที่เกี่ยวกับไอโฟน 4S ได้ไหมครับ พอดีผมเผลอทำตก และมันตกแรงมาก (ชิ่งข้างฝา ลงพื้น เด้งขึ้นเตียง..) ตอนนี้ที่เสียหายอย่างชัดเจนก็คือ เข้าแอพแล้วมันอืดมาก เข้าพวกแอพกล้อง พอกดดูรูป ****หลุดมาหน้าโฮม เล่นเกม อืดจนจิ้มไม่ได้เลย

อย่างนี้มีทางแก้นอกจากส่งซ่อมไหมครับ และมันเสียหายตรงจุดไหน?

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hunkacer อ่านกระทู้
    สอบถามปัญหาที่เกี่ยวกับไอโฟน 4S ได้ไหมครับ พอดีผมเผลอทำตก และมันตกแรงมาก (ชิ่งข้างฝา ลงพื้น เด้งขึ้นเตียง..) ตอนนี้ที่เสียหายอย่างชัดเจนก็คือ เข้าแอพแล้วมันอืดมาก เข้าพวกแอพกล้อง พอกดดูรูป ****หลุดมาหน้าโฮม เล่นเกม อืดจนจิ้มไม่ได้เลย

อย่างนี้มีทางแก้นอกจากส่งซ่อมไหมครับ และมันเสียหายตรงจุดไหน?

พวกฮาร์ดแวร์ด้านในคงจะเสียหายกระทบกระเทือนนะครับ ถ้าตกแรงแบบนั้น เลยทำให้การทำงานมันเอ๋อๆไปนั่นละครับ ทางเดียวคงมีแต่ส่งซ้อมนะครับ

ชอบแฟ็บเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    จริง ๆอยากให้เพิ่ม Lenovo ด้วยครับส่วนตัวใช้แล้วดี คุ้ม (บางรุ่น)
    มาหลัง ๆ ผมหนีจากเครื่องแบรนด์ไปเล่นที่ไม่แบรนด์นัก ไม่รู้ทำไม เริ่มเบื่อแบรนด์แล้ว อาจหาอะไรใหม่ ๆ มั้ง

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GhrandJGth อ่านกระทู้
    จริง ๆอยากให้เพิ่ม Lenovo ด้วยครับส่วนตัวใช้แล้วดี คุ้ม (บางรุ่น)
    มาหลัง ๆ ผมหนีจากเครื่องแบรนด์ไปเล่นที่ไม่แบรนด์นัก ไม่รู้ทำไม เริ่มเบื่อแบรนด์แล้ว อาจหาอะไรใหม่ ๆ มั้ง
    ครับผมในภายภาคหน้าอาจจะมีการเพิ่มเติ่มเพราะว่าแค่แบรนด์นี่ก็มีหลายรุ่นจนเขียนไม่หวาดไหวแล้ว 55555555

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ลองเขียน เกี่ยวกับ โทรศัพระดับ 3-4 พันสิครับ ผมว่า ตอนนี้สเปคดี ราคาถูกกำลังแข่งขัน กันอย่างสูงในตลาด ราคาที่ใครก็ซื้อได้