ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 205

DriverPack Solution 13 Rev 390 Final[+DriverPack 13.10.1]*ลิ้งค์ตรง*@7/ต.ค./56

DriverPack Solution 13 Revision 390 Final + DriverPack 13.10.1!*ลิ้งค์ตรง* {เวอร์ชั่นล่าสุด !!!! อัพเดท 7 ต.ค. 2013 NEW****}

DriverPack Solution 13: เป็นอภิมหาแผ่นรวมไดรเวอร์คอมพิวเตอร์แบบ Open Source ฟรีๆ เรียกได้ว่าใช้แผ่นนี้แผ่นเดียวก็แทบไม่ต้องหาไดรเวอร์อะไรเพิ่มกันแล้ว การทำงานของแผ่นนี้เมื่อคลิ๊ก Install จะค้นหาไดรเวอร์ให้เองอัตโนมัติ ใช้งานง่ายและฟรี สามารองรับไดรเวอร์รุ่นใหม่ๆ ที่ใช้กับระบบปฏิบัติการได้ทั้ง windows xp , windows 7 , windows 8 ...โดยตัว DriverPack Solution มีไดร์เวอร์มากกว่า 2 แสนตัว มีทั้งไดร์เวอร์เสียง, ไดร์เวอร์การ์ดจอ, ไดร์เวอร์ USB, ไดร์เวอร์ Wifi wireless, ไดร์เวอร์ Samsung, Acer, Asus, Hp, Epson, Intel เรียกได้ว่ามีครอบจักวาลเลยครับ

riverPack Solution is the most popular program that makes the job of finding and automatically installing drivers a pleasure. DriverPack Solution simplifies the process of reinstalling Windows on any computer. No more problems with searching and installing drivers. Everything will be done in a couple of mouse clicks!

Key Features:
    * Automated driver installation; The program installs all required drivers to any computer in just about 5 minutes.
    * Saves Time and money; No more wasting time on looking for drivers; all required drivers will be installed with only a few clicks.
    * Any driver for any computer; All drivers on a single DVD! Simplifies downloading new drivers from the Internet.
    * Drivers update capability; Updates previously installed drivers to their latest versions.
    * Supports all modern operating systems!; Both 64-bit and 32-bit versions!: Windows 8 / 7 / Vista / XP
    * Easy to use; Simple and foolproof interface.
    * Customization ability; Our program is open source software.
    * Distributed for FREE; Under the GNU GPL license.

OS: Windows 8 / 7 / Vista / XP ( Both 64-bit and 32-bit versions!)

Homepage - http://drp.su/

DriverPack Solution 13 Revision 390 Final + DriverPack 13.10.1!*ลิ้งค์ตรง*(DVD-verison)[.iso] | 4.3 GB

http://adf.ly/Xvzm5

DriverPack Solution 13 Revision 390 Final + DriverPack 13.10.1!*ลิ้งค์ตรง*(Full version)[.rar] | 6.3 GB

http://adf.ly/Xw1Ad
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย joeyinw1990 : 21st October 2013 เมื่อ 23:05

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ใครที่ลง windows ใหม่ๆแล้วหาไดร์เวอร์ไม่เจอผมแนะนำให้ใช้ตัวนี้เลยคับ ^_^ แจ่มสุดๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,107
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    เก็บไว้ยามจำเป็น

กล่าวขอบคุณ
    2,241
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    ช่างคอมพ์ประจำโครงการอย่างผมก็ไม่พลาด แทง ยู หลายๆ

กล่าวขอบคุณ
    387
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ขอบคุณมาก หา DVD-verison พอดี

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teyxzodus อ่านกระทู้
    ช่างคอมพ์ประจำโครงการอย่างผมก็ไม่พลาด แทง ยู หลายๆ
    คับไม่เป็นไรคับผม

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    มันคือโปรแกรมอะไรหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ osuman00 อ่านกระทู้
    มันคือโปรแกรมอะไรหรอครับ
    มันคือแผ่นโปรแกรมสแกนไดร์เวอร์และติดตั้งอัตโนมัติคับ โดยทึี่เราไม่ต้องไปโหลดทางเน็ต

กล่าวขอบคุณ
    1
    ผมขออนุญาติดันกระทู้นะคับ

กล่าวขอบคุณ
    876
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    Thank You So Much...........

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ domankie อ่านกระทู้
    Thank You So Much...........

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณครับ เป็นโปรแกรมที่เถื่อนมาก 4 กว่าGB เลยทีเดียว

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ว้าววววววววววววววววววววววว
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน

กล่าวขอบคุณ
    476
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    ขอบคุณครับ หมดปัญหาค้น Driver ไม่เจอซักที
    ::CPU:Intel Core™ i5-3570//MB:Asus P8H77-M//RAM:DDR3-1600 8GB (4GBx2)//VGA:Asus GTX 660 Ti DirectCU II TOP//PSU:XFX 650W Core Edition Full Wired::

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: