ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    371
    ได้รับคำขอบคุณ: 816

Question ถามชื่อหนังหน่อยครับ

ผมดูไม่จบอ่ะครับดูได้ 20-25 นาทีเองนอนแล้ว ตอนที่เริ่มหนัง มีวัยรุ่น 5 คนขึ้นเครื่องบิน มีผู้หญิง 2 คน ผู้หญิงคน 1 นึงขับ แล้วมีผู้ชาย 3 คน รวมเป็น 5

ที่ผู้หญิงขับอ่ะครับ มันเป็นแนวเครื่องบินตกอ่ะครับ ไม่รู้เหมือนกันว่าใช่รึป่าว เพราะดูได้ 20-25 นาทีเองนอนแล้ว ช่วยหาหน่อยนะครับ

FanClub AKB48 & Acchan
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    โคนันอยุ่ที่ไหนนนนนน //โดนถีบบ
    ปล.มายังกะโจท์ยเลขเบย ว่าแต่หนังมันใหม่รึเก่าละท่าน ดูที่ไหนอะไรยังไง มีข้อมูลเพิ่มเติมไหม ?

กล่าวขอบคุณ
    371
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TunaRep อ่านกระทู้
    โคนันอยุ่ที่ไหนนนนนน //โดนถีบบ
    ปล.มายังกะโจท์ยเลขเบย ว่าแต่หนังมันใหม่รึเก่าละท่าน ดูที่ไหนอะไรยังไง มีข้อมูลเพิ่มเติมไหม ?
    ดูใน tv อ่ะครับเป็นเคเบิ้ล น่าจะใหม่นะครับ เพราะเขาฉายแต่หนังใหม่ พวกปี 2012 , 2013 เป็นวัยรุ่นทั้งหมด

ขับขึ้นไปตรงฟ้ามืดๆ ที่ผู้หญิงเป็นคนขับเครื่องบินตกอ่ะครับ ที่มีผู้ชายนั่งข้าง ที่กลัวๆ แล้วมีผู้หญิงอีกคนนั่งหลัง มีชาย อีก 2 คนนั่งหลังเหมือนกัน ผมจำได้แค่นี้เอง ผมดูได้ไม่นานก็นอนแล้วครับเรื่องนี้

กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,409
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    371
    เด๋วจะไปดูแล้ว เมื่อคืนนอนก่อน

ขอบคุณมากครับ