ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Naruto ninjastom 3 pc คับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 235

Post Naruto ninjastom 3 pc คับ

ตามหัวข้อเลยคับ เพื่อนๆคนไหนที่สั่ง Naruto untimateninja stom 3 full brus PC แบบ peroder ได้เล่นยังคับ ^^ เห็นใน stem มัน เป็นวันที่ 25 นะคับ ขอความกระจ่างทีคับ ^^ ขอบคุณมากคับ
    IS MY LIFE! "มันคือชีวิตของเรา!"

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    วันที่ 25 คงเปิดโหลดอ่ะมั้ง

ผมสั่งไปแล้วจ้า เห็นเขาว่า จะได้ key วันนี้ ส่วนกล่องจะส่งตามมาทีหลังน่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย basz17 : 22nd October 2013 เมื่อ 12:57

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    อ้อขอบคุณมากครับ ^^
    IS MY LIFE! "มันคือชีวิตของเรา!"

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,540
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ basz17 อ่านกระทู้
    วันนี้ 25 คงเปิดโหลดอ่ะมั้ง

ผมสั่งไปแล้วจ้า เห็นเขาว่า จะได้ key วันนี้ ช่วงกล่องจะส่งตามมาทีหลังน่ะ
    ท่านพรีร้านไหนอ่า ของแหล่งหน่อยครับว่าได้วันนี้อ่ะป่าว ผมพรีกับ DKS ไป

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soulsave อ่านกระทู้
    ท่านพรีร้านไหนอ่า ของแหล่งหน่อยครับว่าได้วันนี้อ่ะป่าว ผมพรีกับ DKS ไป
    DSK นั้นแหล่ะจ้า ตอนนี้เขายังไม่ส่งมาเลยอ่ะ key แหะๆ

*ช่วง ส่วน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    วันที่ 25 คีย์น่าจะได้พร้อมกันแล่ะกล่องคงจะตามมาที่หลังนะคนที่ peroder

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    ผมก็รอข่าวเขาแจ้งอยู่ครับผมถามไปหลายๆรอบแล้ว
    ร้าน DKS บอกว่าถ้าของมาวันนี้จะแจ้งให้ทราบครับผมก็รออยู่เหมือนกัน
    ถ้าของมาวันนี้ตอนเย็นๆ ไม่แน่พรุ่งนีเช้าคงได้รับอ่ะครับ
    แต่ทางร้านบอกว่า ตัวแทนจำหน่ายยังไม่ได้ติดต่อมาเลยครับผม

ปล. น่าจะสร้า้งกลุ่มคนเล่นนะครับ จะได้จัด ทัวนาเมนต์ เล่นๆกัน 555
    Origin & Steam : Nirvash-Th & 'Nirvash

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    เรื่องกลุ่มผมสนับสนุนเลยนะ อิอิ

เพราะที่บอร์ดจีคอนโซน เขาก็จะมีกลุ่มเล่นกันอยู่

ไหนๆ บอร์ดนี้ก็เน้น pc อยู่แล้วน่าจะสร้างกลุ่มผู้เล่นที่ใช้ steam นะ ^O^

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    566
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ basz17 อ่านกระทู้
    เรื่องกลุ่มผมสนับสนุนเลยนะ อิอิ

เพราะที่บอร์ดจีคอนโซน เขาก็จะมีกลุ่มเล่นกันอยู่

ไหนๆ บอร์ดนี้ก็เน้น pc อยู่แล้วน่าจะสร้างกลุ่มผู้เล่นที่ใช้ steam นะ ^O^
    Good idea

Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    รอซื้ออยู่ว่าเเต่มันmutiได้ปะ ถ้าได้จะได้หาเพื่อนมาตีกัน
    OriginMr_OngShy steamKNM^r5

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LuFy อ่านกระทู้
    รอซื้ออยู่ว่าเเต่มันmutiได้ปะ ถ้าได้จะได้หาเพื่อนมาตีกัน
    ก็เล่นบน steam นั้นแหล่ะ -0-

Digitalkeystore.com

ประกาศเลื่อน !!

Naruto Shippuden: Ultimate Ninja Storm 3 Full Burst จากเดิมวางจำหน่ายวันนี้ ขอเลื่อนเป็นวันที่ 25 ตุลาคมนะจ๊ะ เฮียขออภัยวัยรุ่นที่รอเล่นอยู่มา ณ ที่นี้ด้วยครับผม

เพิ่งเห็นที่เพจเขาน่ะ

จริงๆแล้วเกมมันเล่นได้วันที่ 25 นั้นแหล่ะ ส่งมาวันนี้ก็ทำอะไรไม่ได้อยู่ดี

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    ถ้าส่งมาวันนี้ จะเอาไปนอนกอดเลย 55

อัพเดท ทางเพจบอกว่าจะเริ่มจัดส่งเสาร์นี้ คือวันที่ 26
    ผมว่าวันที่ 27 คงได้แน่นอนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ZeMaGreEn : 22nd October 2013 เมื่อ 14:30
    Origin & Steam : Nirvash-Th & 'Nirvash

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    ที่ steam มันไม่เปิดให้พรีเพราะมันไม่รู้จะพรีทำไมมั้ง ของแถมอะไรก็ไม่มี