ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ASpaceInvaders อ่านกระทู้
    JOkergame มันไม่เคยมีเหตุผลอยุ่แล้วครับ มันคิดว่าเว๊ปมันยิ่งใหญ่ ไล่คนนุ้น คนนี้ไปอยุ่เว๊ปนุ้นเว๊ปนี้คงไม่กระทบ อ่าครับ เว๊ปมันใหญ่ครับเว๊ปนี้ไม่สน User หรือสมาชิกหรอกครับไม่เข้าตามันก้ลบออกหมดละ

รู้สึก Joker จะมีปัญหา กับ User มากเลยนะครับ

อย่างที่บอกครับ กระทู้ไม่ได้ถูกลบ แต่ถูกแยกไว้เพื่อทำการตรวจสอบ กระทู้เดิมก็ยังอยู่ในหมวดที่ควรจะเป็น http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=206344
    สงสัยสมาชิกรายนี้มีปัญหากับกฎระเบียบของเวปไซท์เหลือเกินนะครับ สมาชิกรายอื่นไม่เห็นมีปัญหาอะไร

เค้ามีปัญหาหมดกันและคุณเพียงแต่เค้าขี้เกียจมาตั้ง พอมาตั้งก้โดนไล่ เหมือนคำพุดที่ว่า ที่นี้ประเทศไทย ใครไม่พอใจไปอยุ่ประเทศอื่นกำ
    5555 อุ้ยแมวพิมพ์

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    527
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NightTheHCG อ่านกระทู้
    ผมว่าถ้าจะป้องกัน แทนที่จะเอาเวลามาลบกระทู้ผม..ทำไมไม่เอาเวลาไปลบกระทู้ต้นเหตุละครับ พวกใช้ลายเซ็นโป๊ก็ออกกฎห้ามใช้ไปสิ พวกโพสรูปโป๊ 2D ก็ลบแบนไปสิ มาลบกระทู้ผมก็เหมือนลบปลายเหตุอ้ะครับ พวกต้นเหตุก็ชะละล้า โพสรูปใช้ลายเซ็นโป๊กันอย่างสุขใจ : )
    คุณลองไปดูลายเเซ็นของ user ที่คุณว่าโป๊ตอนนี้สิครับว่าเป็นยังไง

เจง เจง กิสข่าน
    กล่าวขอบคุณ
    236
    ได้รับคำขอบคุณ: 902

//เตรียมส่องมาม่าที่มาแต่ไกล

เอ้า มาคลายเครียดกัน

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xxx อ่านกระทู้
    คุณลองไปดูลายเเซ็นของ user ที่คุณว่าโป๊ตอนนี้สิครับว่าเป็นยังไง
    ไม่พูดก็ไม่ทำหรือเปล่า..

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    ในความหมาย กระทู้ไหนทีมีการคอมเม้นกันโต้เถียง ให้เกิดความแตกแยก จขกท. อาจไม่มีส่วนรู้เห็น มันเป็นการง่ายกว่าครับที่จะลบกระทู้นั้นออก ตอนสมัครสมาชิก แลดูจะอ่านไม่ครบนะครับ เห็นใจ admin หน่อย เว็บเราติดอันดับดราม่าครับ หากมีการให้ข้อมูลที่ผิดพลาด เด็กในบอร์ดเยอะครับ บางเรื่องอาจแยกแยะไม่ออกก็เป็นได้ เชื่อเถอะครับ ลบกระทู้เป็นการตัดสินในที่ดีที่สุดแล้วครับ
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    ****ดๆๆๆๆๆๆๆ เข้ามาเสพ ความ Drama โดยเฉพาะ (ผมไม่รู้ผมไม่เห็น แล้วผมเป็นใครมาทำไมในที่แห่งนี้ ผมก็ไม่รู้สินะ ) ผมไม่รู้นะใครถูกผิดแต่ดูๆแล้วก็นะ มันก็ไม่ได้สร้างความเดือดร้อนหลอกครับ เขามาเพื่อบอกบางสิ่งแก่สมาชิก เราๆ JKG ทั้งหลายแหละครับ เพราะ บางสิ่งมันมีทั้งเท็จและจริง และครับ และอีกอย่างพยายามใช้เหตุผลให้มากที่สุดก่อนที่ทุกท่านจะพิมพ์ข้อความต่างๆลงแป้นพิมพ์ของท่านมิเช่นนั้น มันจะเป็นสิ่งที่ สิ่งที่ สิ่งที่......(อะไรไม่รู้นึกไม่ออกและลืมละ )

กล่าวขอบคุณ
    27
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ first อ่านกระทู้
    ****ดๆๆๆๆๆๆๆ เข้ามาเสพ ความ Drama โดยเฉพาะ (ผมไม่รู้ผมไม่เห็น แล้วผมเป็นใครมาทำไมในที่แห่งนี้ ผมก็ไม่รู้สินะ ) ผมไม่รู้นะใครถูกผิดแต่ดูๆแล้วก็นะ มันก็ไม่ได้สร้างความเดือดร้อนหลอกครับ เขามาเพื่อบอกบางสิ่งแก่สมาชิก เราๆ JKG ทั้งหลายแหละครับ เพราะ บางสิ่งมันมีทั้งเท็จและจริง และครับ และอีกอย่างพยายามใช้เหตุผลให้มากที่สุดก่อนที่ทุกท่านจะพิมพ์ข้อความต่างๆลงแป้นพิมพ์ของท่านมิเช่นนั้น มันจะเป็นสิ่งที่ สิ่งที่ สิ่งที่......(อะไรไม่รู้นึกไม่ออกและลืมละ )
    ผมไม่ได้พิมพ์นะ ใครพิมพ์ไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    27
    เออๆๆ อันนั้แมวพิมพ์นะ (แอดมินครับ ถึงจะแบนใครไปสักคนสองคนแต่เขาก็สมัครใหม่ได้ใครจะรู้(ผมเดานะ แต่ส่วนน้อย))

ช่างตัดต่อ VDO
    กล่าวขอบคุณ
    1,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 918
    เลื่อนไปบน สุด จะเจอ Online Shop นั้นแหละคำตอบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    สังคมแต่ก่อนของของ JKG มันเคยดีมากจริงๆครับ ก่อนที่เซิฟเวอร์จะพังข้อมูลหาย จนต้องมาเริ่มใหม่กันหมด จนเว็บนี้เต็มไปด้วยเด็ก กระ poak ไร้สาระไปวันๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aegis อ่านกระทู้
    ถ้าคุณยังจำได้นะ คุณ Joker .. คุณเเบนนักข่าวฝีมือดีที่สุด (คุณสายรุ้ง) + ทีมงาน Gamer Unleashed ไป..
    พวกเขาเหนื่อยมากที่ทำงานให้เว็ปคุณก็เพียงเพราะพวกเขาอยากจะทำให้คนในเว็ปได้รับข่าวสารที่มีคุณภาพ
    เเต่ก็กลับมาโดนเเบน + สั่งห้ามมาเว้ปนี้อย่างเด็ดขาด.. เเหม่ผมละเศร้าใจจริงๆเลย
    ใช่ครับ แทนที่จะสำนึกบุญคุณ บางคนออกไปหาข่าวเว็บต่างประเทศ มาแปลให้อ่านอย่างยากเย็น กลับทดแทนด้วยการแบน เออ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rockerza : 22nd October 2013 เมื่อ 20:57
    โพนี่ผู้น่ารัก <3

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    มานั่งเสพ DRAMA

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    จะมีใครบินใหมเนี่ย o..o

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ผมเล่นบอร์ดนี้ ผมไม่ค่อยคอมเม้นหรอก ผมมีแต่กดปุ่ม Thank อย่างเดียว ในบอร์ดนี้ 555 ไม่เชื่อดูยอดที่ผมกดสิ
    ทำวันนี้ให้ดีที่สุด และอย่าหยุดถ้ายังไม่ถึงจุดสุดยอด

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 374

พร้อมแล้วครับ ต่อเลยๆ
    TROL HAHAHAHAHA

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ยูสนี้ใช้หลายคน '
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,572
    ถ้าคุณยังจำได้นะ คุณ Joker .. คุณเเบนนักข่าวฝีมือดีที่สุด (คุณสายรุ้ง) + ทีมงาน Gamer Unleashed ไป..
    พวกเขาเหนื่อยมากที่ทำงานให้เว็ปคุณก็เพียงเพราะพวกเขาอยากจะทำให้คนในเว็ปได้รับข่าวสารที่มีคุณภาพ
    เเต่ก็กลับมาโดนเเบน + สั่งห้ามมาเว้ปนี้อย่างเด็ดขาด.. เเหม่ผมละเศร้าใจจริงๆเลย

" YOU'RE NOT IN CONTROL " DELSIN ROWE

กล่าวขอบคุณ
    600
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ผมวเขาใจว่า admin คือผู้เด็ดขาด ยอมรับกฏ กันแล้วไม่ใช่หรอ

กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 696
    ผมไม่ได้จะมาก่อดราม่าหรืออะไรหรอกนะ
    แต่คนที่จะมา ANTI แบบผมอ่ะ ถ้าจะดีผมขอให้โพสอย่าเกิน 3 ในนี้เลย
    เดียวเริ่องมันจะยาว ละก็มีคนมานู่นนี่ๆๆๆนั่นๆ

ผมไม่ได้อยากให้เกิดการทะเลาะ ผมพิมแค่ให้อ่าน ไม่ได้ด่า ไม่ได้อะไร
    แต่มันเป็นความคิดของผม ซึ่งผมก็มีสิทธิ สามารถแชร์ได้ ให้รับรู้ว่าผมคิดยังงี้
    ละมีคนอื่นหลายคนที่ คิดยังงี้ ถ้าพวกคุณ แบน ผมก็ไม่รู้จะว่ายังไงแล้ว

การที่พวกผมออกมาพูด ผมว่ามันน่าจะดีนะ - -

**ท่านนึงบอกว่า ยอมรับกฏแล้วไม่ใช่หรอ?
    ผมจะบอกให้ว่า ใช่ตอนแรกยอมรับ ใช่ตอนแรกผมยอมรับมากๆ ในสมัย JKG ยุคแรก
    นี่มันยุคมืด ผมพูดให้เลย มันไม่จำเป็นต้องยอมรับไปตลอดกาลหรอก
    ไม่เชื่อถามได้เลย JKG ตอนนี้เป็นยังไง

SKYRIM
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 963
    ตอนนี้เว็บมันอยู่ตัวแล้วเขาไม่ง้อใครหร๊อก นอกจากป้ายโฆษณา

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

CoZe Founder
    Krung Thep, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 327
    "เอ่อ วาปลงประตูหน้าให้หมดนะ ลงให้หมดเลยตีให้แตก"

อ่าว ไม่ใช่วอเหรอโทษทีๆ สงสัยผิดงาน.
    ปล.ก่อนเว็บหายที่นี่มันสงบสุขนะ เดี๋ยวนี้อะไรก็ไม่รู้
    .:: ConZNe ::.

Arvil The Best
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,953
    ไร้สมอง อิอิ

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    อย่าลืมสมัครยูสสำรองกันะคับ อิอิ ( เผ่นล่ะ )

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เข้ามาอ่านครับ
    The Pianist

CMU
    กล่าวขอบคุณ
    1,766
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ใจเย็นๆกันหน่อยนะครับ คนเราไม่เคยมีใครที่ไม่เคยผิด ผิดนิดผิดหน่อยก็ให้อภัยกันนะครับเพื่อสังคมที่น่าอยู่ ^^

ปล.ADMIN อาจจะเบลอๆก็ได้ครับ ทำงานเหนื่อยไง เผลอไปลบผิดไรเงี้ย มองโลกในแง่ดีเข้าไว้ครับ

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คนเรื่อยเปื่อยชอบดูAT
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    Blog Entries
    1
    รึมันจะเปิดสงครามบอร์ดครั้งที่ 2 ??????

ป.ล จขกท. อ้างไปเรื่อย กลบเกลื่อนความผิดตนเอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NATSONWAT1 : 22nd October 2013 เมื่อ 22:02
    คนในบอร์ด

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    998
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    ขอร่วมตำนาน อิอิ
    เรื่อยๆ รอครบ 300 กระทู้