ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

"Powered By AMD"
    กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,138
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TsunaZ อ่านกระทู้
    จะจบไหมหลักการกันจริงๆ -...-
    เอ้า! อย่าเพิ่งคิดแบบนั้นสิครับ T^T เรื่องจบไปแล้ว แฮปปี้เอนดิ้งกันดี ผมแค่เสนอะแนะ ไม่ได้จะจุดประเด็นเรื่องเดิม แค่ไม่อยากให้เกิดขึ้นอีกเท่านั้นเองครับ >..<

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jung Hye Wook อ่านกระทู้
    ไม่เข้าใจทำไมก่อนเเสดงความคิดเห็นต้องอ้างว่าผมสมัครมาตั้งเเต่สมันโน้นสมัยนี้ด้วย เอาจริงเเล้วอยู่มาก่อนก็ไม่ได้ดูดีกว่าหรือเก่งกว่าสักหน่อย งงวะ
    ขออภัยที่อ้างข้อความคุณมา และขออภัยที่ต้องถามกลับว่า การที่ผมอ้างว่าผมอยู่มาตั้งแต่สมัยไหนมันทำให้คุณเดือดร้อนตรงไหน? ถ้าคุณเดือดร้อนมาก จนต้องออกมาพูด มาตั้งประเด็นกับผมแบบนี้ ผมก็กราบขอโทษคุณแล้วกัน อะไรที่ผมทำให้คุณลำบากใจจนต้องมาตั้งแง่กับผมในกระทู้ที่มีปัญหาแบบนี้ ผมก็ขอโทษจริงๆ จบเถอะนะ ผมเป็นสุภาพชน มีการศึกษา ผมไม่สู้คน ผมยอมคุณ และผมลบข้อความที่คุณไม่ต้องการออกเเล้ว หวังว่าคุณคงให้อภัยผม อย่าก่อดราม่าเลยครับ อยากเสพก็ไปเสพกับจ่า จ่าเขียนให้ทุกวัน ไม่จำเป็นต้องก่อเอง ... ขออภัยถ้าคิดว่าลบหลู่

ด้วยความเคารพอย่างสูงยิ่ง

ปล. ที่ผมไม่กดแสดงความคิดเห็นเพิ่มเพราะผมอยากจบจริงๆ จึงมา Edit ที่ คห. นี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HADOKEN : 23rd October 2013 เมื่อ 16:29

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    - - เพราะแค่ปัญหาเล็กๆที่เรียกว่ากระทู้หาย ถึงกับ เถียงกัน จนลามไปเรื่องอื่น นี้สินะที่เรียกว่าปัญหาเล็กๆก็เป็นเรื่องใหญ่ได้

ปล.พวกสมัครใหม่มาคอมเม้นในกระทู้คืออะไร ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KyosukeAMV : 23rd October 2013 เมื่อ 07:11

Time To Fear !
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KyosukeAMV อ่านกระทู้
    - - เพราะแค่ปัญหาเล็กๆที่เรียกว่ากระทู้หาย ถึงกับ เถียงกัน จนลามไปเรื่องอื่น นี้สินะที่เรียกว่าปัญหาเล็กๆก็เป็นเรื่องใหญ่ได้

ปล.พวกสมัครใหม่มาอวดเก่งนี้คืออะไร ? Use เก่าโดนแบน หรือ ไม่กล้าเอา Use จริงมาอวดดี
    เค้าแค่อยากมีส่วนร่วมกับดราม่าครั้งนี้รึเปล่าอย่าแรงเกินไปนะเออเดี๋ยวปัญหาจะไม่จบ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ champ1780 อ่านกระทู้
    เค้าแค่อยากมีส่วนร่วมกับดราม่าครั้งนี้รึเปล่าอย่าแรงเกินไปนะเออเดี๋ยวปัญหาจะไม่จบ
    ขอบคุณที่ เตือน ครับผมได้ แก้ไข เรียบร้อยแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KyosukeAMV : 23rd October 2013 เมื่อ 09:44

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KyosukeAMV อ่านกระทู้

ปล.พวกสมัครใหม่มาคอมเม้นในกระทู้คืออะไร ?
    ตอบ ปล.: คืออะไรก็น่าจะรู้อยู่นะครับ คำตอบมันอยู่ในยูสเซอร์ของคุณแล้ว

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- [ The Gang ] -
    Dusit , Bangkok : Bang Bo , Samutprakarn
    กล่าวขอบคุณ
    1,548
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,189

แหม่ ถามพวกสมัครใหม่มาเม้นในกระทู้นี้คืออะไร น่าจะถามตัวเองก่อนนะฮะ .

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ทำไมผมใส่ลายเซ็นไม่ได้สักที

ผมโดนใบแดงจากลายเซ็นไป 3 ใบนะ อันนี้ยอม

แต่ทำไมต้องปิดลายเซ็นผมไว้ด้วย ไม่เข้าใจเลย รบกวนชี้แจงด่วน

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ผู้ชาย หลั่น ล้า!!~
    กล่าวขอบคุณ
    263
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    TELL YOUR WIFE IT's AFTER EFFECT TIME!

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 215
    ทำตัวเด่นจะเป็นภัย ยังไงก็ต้องยอมรับล่ะครับปล่อยให้มันเป็นไปไม่ต้องโต้เถียงกันให้แตกแยกกันยิ่งกว่านี้หรอก เหมือนผู้ใหญ่ในบ้านเราไง อุ๊บส์... เด๋วบิน ^^

คนเรื่อยเปื่อยชอบดูAT
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    Blog Entries
    1
    แค่เรื่องลบกระทู้เองนะ กฎก็คือกฎ ทุกคนยังไงก็เข้าข้างความคิดของตัวเองอยู่แล้ว แล้วไอเรื่องแบนนักข่าว หรือลายเซ็นมันเกี่ยวไรด้วย มันยิ่งทำให้เรื่องมันบานปลายนะครับ
    ครั้งก่อนแค่เรื่อง เ..ดดดดดดดดดดดดดดด นะยังลงเว็บ DRAMA เลย -.-

เผ่นละ
    คนในบอร์ด

กล่าวขอบคุณ
    2
    User ที่ถามผมเดียวผมตอบให้ครับสาเหตุคือ โดนแบน ครับ จากการดราม่า แท้ และ เถื่อน ผมตอบละครับที่เหลือละ

ชอบChorongเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,342
    ไม่เข้าใจทำไมก่อนเเสดงความคิดเห็นต้องอ้างว่าผมสมัครมาตั้งเเต่สมันโน้นสมัยนี้ด้วย เอาจริงเเล้วอยู่มาก่อนก็ไม่ได้ดูดีกว่าหรือเก่งกว่าสักหน่อย งงวะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 696
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jung Hye Wook อ่านกระทู้
    เขาจบหมดแล้ว จะอะไรนักหนาครับ

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Resident Evil Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    ผมว่ามันจะดีกว่านี้เยอะ ถ้าเข้าใจคำว่า การโต้เถียงเพื่อหาข้อเท็จจริง กับ ดราม่าเพื่อความสะใจ ใส่อารมณ์ ชนะ
    แล้วตั้งกฏเพิ่ม นอกจากกระทู้สื่อเรื่อง การเมือง แล้ว เพิ่ม ศาสนา แท้เถื่อน เข้าไปอีกก็ดี <<< ผมว่า mod นี่น่าจะยื่นเรื่องไปjokerนี้ได้แล้วนะ หรือเพิกเฉยกับการดราม่าเรื่องพวกนี้ หากเว็บยังคงเป็นแนวนี้อยู่ ไม่มีกฏห้าม แล้วจะพูดปาวๆว่าห้ามกระทู้ดราม่าไปเพื่อ?
    ถึงบางรายจะโพสสิ่งที่ไม่เกี่ยวกับการช่วยแก้ปัญหา มันก็ยังดีกว่าเจอคนที่ไม่ได้รู้ถึงจุดปัญหา แต่มาโพสเหมือนรู้จริงๆ
    รัฐธรรมนูญ ยังมีการแก้ แล้วกฏนี้แก้เพื่อสิ่งที่ดีกว่า user mod admin ไม่ดีกว่ารึเปล่า
    ในกระทู้นี้ เห็นด้วยกับบางความคิดเห็นของ จขกท ที่มีต่อกับคนดราม่าไร้สาระ นอกประเด็น กับ Joker (แค่บางกฏ)