ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Smile ถามเกี่ยวกับ PS3

ps3 นี่ต้องต่อเน็ตตลอดเวลารึเปล่า แล้ว ps3 เนี่ยมีแต่แผ่นแท้ใช่ไหม ?

พอดีว่าจะซื้อซะหน่อย แต่กังวลเรื่องเน็ตแถวบ้านมันชอบดับ ถ้าเป็นไปได้อยากเล่นแบบ offline มากกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SizerOchestra : 19th June 2014 เมื่อ 00:31

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ไม่ต้องต่อครับ จะต่อก็ต่อเมื่อจะดู Youtube / Download Demo / Upgrade FW

ps3 ตอนนี้เล่นเกม เทียมได้แล้วครับ เครื่องประมาณ 13000 + ex hdd อีกประมาณ 2500

หรือที่บ้านมี ex hdd ไม่ได้ใช้งานก็เอามาใช้งานได้เหมือนกันแต่ วิธีทำลองหาในเน็ตดูครับ

รู้สึกว่ามันต้องใช้ ระบบ fat32 นะครับแล้วก็ต้องลงพวก folder ต่าง ๆ เพื่อให้ ps3 เห็น ex hdd
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ไม่แนะนำให้เล่น เถื่อน ครับถ้าซื้อมาก็ควรเล่น แท้ ดีกว่าเพราะแผ่นมัน แพง แต่ก็คุ้มที่จะ ซื้อ อยู่ครับ (เฉพาะบางเกมส์)

Tags for this Thread