ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    I live in Thailand !!!
    กล่าวขอบคุณ
    240
    ได้รับคำขอบคุณ: 55

เรื่อง PING ใน BF3 ครับ

ก่อนหน้านี้ช่วงที่ bf4 ยัง open beta อยู่ ping server ของแถบ asia ของผมยังมี50-60 อยู่ประมาณ 10 server ตอนนี้เหลือ 1-2 server เองครับ มีใครเจอปัญหานี้รึเปล่าครับแล้วก็ผมเข้า server เดิมนะที่เคยเข้าแต่ก่อน 52 ตอนนี้ 114 อะครับ เซงนิดๆ

[Ideas are bullet proof]_
    [In the world there is No War and Corruption]
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 974
    เค้าคงทุ่มทุนไปกับ เซิฟ bf 4 หมดเเล้วมั้งครับเลยเหลือ เซิฟ bf3 น้อยลง + colo น้อยลง

I live in Thailand !!!
    กล่าวขอบคุณ
    240
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bave233 อ่านกระทู้
    เค้าคงทุ่มทุนไปกับ เซิฟ bf 4 หมดเเล้วมั้งครับเลยเหลือ เซิฟ bf3 น้อยลง + colo น้อยลง
    5555 แบบนี้นี่เอง ทำซะตกใจเลย คนอื่นเป็นเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    ผมก้เป็นครับ หาห้อง ping<100 แทบไม่มีเลย โซนเอเชียนะเนี่ย

LiverpoolFC
    กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ของผมปกติ 40+ โซน Singapore เดียวนี้แม้ง100กว่าๆหมด 555

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    เค้าคงเอาเซิฟเวอร์ BF3 ไปทำเป็นเซิฟเวอร์ BF4 หมดมั้งครับ