ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225

ความรู้สึก พอดู INDEX 2 จบ

แบบว่า 2 ตอนสุดท้ายจะมีทำไม สงครามเมืองแห่งการศึกษา เกริ่นมา ท่าทางสนุก แต่พอคิดๆดู นี้มัน 2 ตอน สุดท้ายนิหวา

อ้าว นี้ต้องรอ INDEX 3 ต่อหรอเนี่ย ความรู้สึกคือ เหมือนตัดจบกลางทาง

คำถาม แล้วทำไม มิซากะ มิสึสึ แม่ของ มิซากะ มิโคโตะ นั้นแหละ ทำไมโดนพวก Skill Out ไล่จับด้วยอ่ะ เหมือนกะจะบอกว่า Level 5 ทุกคนห้ามออกจากเมืองแห่งการศึกษา

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้ไง..ถึงได้ถาม
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    ผมก็เพิ่งดูจบ ก็คิด ๆ อยู๋ว่ามันจะมีภาค 3

ใช้ง่าย ๆ ยาว ๆ

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clean1447 อ่านกระทู้
    แบบว่า 2 ตอนสุดท้ายจะมีทำไม สงครามเมืองแห่งการศึกษา เกริ่นมา ท่าทางสนุก แต่พอคิดๆดู นี้มัน 2 ตอน สุดท้ายนิหวา

อ้าว นี้ต้องรอ INDEX 3 ต่อหรอเนี่ย ความรู้สึกคือ เหมือนตัดจบกลางทาง

คำถาม แล้วทำไม มิซากะ มิสึสึ แม่ของ มิซากะ มิโคโตะ นั้นแหละ ทำไมโดนพวก Skill Out ไล่จับด้วยอ่ะ เหมือนกะจะบอกว่า Level 5 ทุกคนห้ามออกจากเมืองแห่งการศึกษา

พวกที่จับไปเป็นพวกกลุ่มใต้ดินนิครับ เป็นช่วงเปิดตัวพระเอกคนที่ 3 ของเรื่อง
    #กองอวยบิริบิริ
    เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    ถ้าจำไม่ผิดมิซูสุ นี่เป็นคล้ายๆกับประธานผู้ปกครองเครือข่ายน่ะครับ คือเจ๊แกพยายามจะเคลื่อนไหวเพื่อเอาตัวมิซากะออกมาจากนครการศึกษาชั่วคราว เพราะเกรงว่าลูกของตัวเองจะไม่ปลอดภัยหากเกิดสงครามขึ้น ซึ่งก็แน่นอนลูกของเจ๊แกเป็นถึงหนึ่งในเลเวล5 ที่แข็งแกร่งที่สุดถ้าถูกพากลับไปนครแห่งการศึกษาก็ขาดกำลังรบที่สำคัญ(ตัวหมาก)ไปหนึ่งน่ะสิ แล้วถ้าเจ๊แกพาตัวกลับได้ผู้ปกครองคนอื่นก็คงอยากพาลูกตัวเองกลับเหมือนกันใช่ไหมล่ะ ถ้าเอสเปอร์ถูกนำตัวกลับไปเยอะๆเข้ากำลังรบก็ยิ่งขาดแคลนน่ะสิ ดังนั้นจึงต้องยับยั้งไว้ไม่ให้ทำสำเร็จ
    โดยการจ้างสกิลเอาท์ให้ไปจับตัวมา แล้วก็ซ้อนแผนอีกชั้นหนึ่งคือใช้หงอกไปช่วย รู้สึกสุดท้ายเม่นมันจะเป็นคนช่วยไว้(แต่น่าจะเป็นส่วนหนึ่งในแผนของอเลสเตอร์) เพื่อที่จะจัดฉากให้มั่นใจว่าที่นี่ปลอดภัย มีคนปกป้องลูกคุณแน่ แล้วก็เป็นอีเวนต์เปิดตัวพระรองคนที่สอง พระรองที่หน้าตาแย่ที่สุดในเรื่องนี้(ฮา)

**ไม่แน่ใจว่าเข้าใจถูกมั้ย เพราะดูจบมานานมากแล้ว รื้อฟื้นความทรงจำได้คร่าวๆแค่นี้**
    God's Right Seat

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    เหมือนผมได้ยินแว่วๆว่า กำลังจะที่ season 3 กันแล้วอ่ะ เพราะทำ railgun s จบแล้วอ่ะ
    //ถ้าจำไม่ผิดนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ตอนนี้ผมอยากรู้อย่างเดียว พลังจริงๆของโทมะมันคืออะไร ไอ้คนที่รู้ก็ลาโลกไปซะแล้ว เฮ้ออออออ!!!
    ในตอนที่มนุษย์เผชิญความกลัวถึงขีดสุด มักจะไม่มานั่งคิดเรื่องของคนอื่นหรอก....

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ knight_of_queen อ่านกระทู้
    ตอนนี้ผมอยากรู้อย่างเดียว พลังจริงๆของโทมะมันคืออะไร ไอ้คนที่รู้ก็ลาโลกไปซะแล้ว เฮ้ออออออ!!!
    Imagine breaker กับ หมัดฮุค มันใช้อยู่ 2 อย่างนี่ละ

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    จะสู้กับใคร โทมะย้ำแต่หมัดขวา มันไม่เหนื่อยบ้างรึไงนะ ไม่เสียสมดุลเวลาชกรึไง
    ไม่สะดวกจริงๆที่ Imagine Breaker อยู่แค่มือขวา