ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 15 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 89101112 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Blog Entries
    1
    REPACK เล่นได้ 100% ครับ ไม่มีปัญหา ^_^
    Why So Serious?!

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    UPDATE 1 - RELOADED

One2Car || FileCondo || One2Up || TempFiles || ShareSend || MultiUpload || RGHost
    อัพเดท มีอะไร บ้าง ครับ...
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ขอบคุณมากครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 181
    ใครก็ได้ช่วยบอกหน่อย

จะกลับไป Batcave ยังไง

กล่าวขอบคุณ
    814
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LiLiLi อ่านกระทู้
    ใครก็ได้ช่วยบอกหน่อย

จะกลับไป Batcave ยังไง
    ใช้ Fast Travel ครับ ทำได้โดยการ กด Tab พอขึ้นแผนที่มา ก็เลื่อนแผนที่หา Batcave ให้เจอ แล้วก็กดที่รูปเครื่องบินเลยครับ Batman ก็จะบินไป Batcave เองครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 181
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เอ่อ ถามนิดนึงนะคับ UPDATE 1 - RELOADED กับ CRACK - RELOADED ลงอันไหนก่อนกันคับ แล้วลงอัพเดทก็ลงทับที่ลงเกมเลยใช่มั๊ยคับ

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    มีใครลง update 1 แล้วหายมั้ง ผมยังไม่หายยังเป็นเหมือนเดิม ติดที่ท่อ = =

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    sweetfx

กล่าวขอบคุณ
    1,092
    ได้รับคำขอบคุณ: 771
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ emmaza อ่านกระทู้

เวรกำแก้ยังไงดีครับ
    install dotNet ในโฟลเดอร์นั่นดูครับ เสร็จแล้วลองเข้า setup ใหม่
    ผมลองแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Forbidden อ่านกระทู้
    มีใครลง update 1 แล้วหายมั้ง ผมยังไม่หายยังเป็นเหมือนเดิม ติดที่ท่อ = =
    ไม่หายครับ แต่ตอนนี้สงสัยว่ามันเป็นบักของเกมหรือว่าทำไว้ดักแผ่นเถื่อนเหมือนช่วงตอนภาคแรกกันแน่

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helos อ่านกระทู้
    ไม่หายครับ แต่ตอนนี้สงสัยว่ามันเป็นบักของเกมหรือว่าทำไว้ดักแผ่นเถื่อนเหมือนช่วงตอนภาคแรกกันแน่
    ไม่ติดครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อัพเดทไม่หายครับ ติดที่ท่อ tower

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ใครติดท่อ...ทำตามคลิปยูทูปเลย ผมทำจนง่ายๆ สบายๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    358
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JasonXIII อ่านกระทู้
    ใครติดท่อ...ทำตามคลิปยูทูปเลย ผมทำจนง่ายๆ สบายๆเลย
    ไม่อยากผ่านแบบนั้นน่ะครับ กลัวว่าต่อไปมันจะมีท่อหรือประตูเปิดไม่ได้ ศัตรูที่ฆ่าไม่ตายอีก
    ขอรอตัวแก้ดีกว่า ชัวร์ที่สุด

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เวลากดเข้าเกมมันขึ้นอย่างนี้ครับ http://upic.me/show/47875391 ต้องทำยังถึงเล่นได้ครับ ลง Steam แล้วก็เล่นไม่ได้ด้วยขึ้นเหมือนเดิมเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ไม่มีปัญหาตามมาครับ... ผมเล่นจนจบแล้ว เก็บเควสได้หมดไม่มีปัญหาที่ไหนอีก ลองดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JasonXIII อ่านกระทู้
    คือไม่เก่งอังกฤษ ตอนที่เรายืนบนท่อแล้วเห็นเขาก้มๆอยู่ แล้วต้องทำยังไงกะอะไรหรือต้องกดอะไรอีกคับ ช่วยอธิบายที

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ seohyun64 อ่านกระทู้
    เวลากดเข้าเกมมันขึ้นอย่างนี้ครับ http://upic.me/show/47875391 ต้องทำยังถึงเล่นได้ครับ ลง Steam แล้วก็เล่นไม่ได้ด้วยขึ้นเหมือนเดิมเลยครับ
    ลง update 1 ตามด้วย crack reloaded ที่มากับ อัพเดท

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เชฟอยู่ตรงไหนครับ พอดีจะเปลี่ยนวินโด้

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    เข้าคุกแบล็กเก็ตตอนไฟไหม้ก่อนจะไปจัดการเบนกระตุกมาก แต่พอออกจากดงไฟแล้ว หาย แล้วก็ไม่กระตุกอีกเลย เป็นที่อะไรครับ ปรับต่ำสุดแล้วด้วย FX 4130 ram4gb radeon 5580 มันไม่ถึงใช่ไหม T^T เล่นมาทั้งเกมส์กระตุกจนเกือบตาย

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helos อ่านกระทู้
    ไม่อยากผ่านแบบนั้นน่ะครับ กลัวว่าต่อไปมันจะมีท่อหรือประตูเปิดไม่ได้ ศัตรูที่ฆ่าไม่ตายอีก
    ผมเคลียร์เนื้อเรื่องหลัก กับเนื้อเรื่องรองไปหมดแล้ว เหลือแต่ Challenge ประวัติเมือง แล้วก็พวกระดับต่างๆ ของ Batman ที่ยังไม่ครบ ผมผ่านด้วยวิธีใน ยูทูปน่ะแหละ บัคที่เขาว่าใหญ่ๆ มีแค่ 2 ที่คือช่องแอร์ที่หลายๆ คนติด กับ Wonderland ของ Mad Hatter แต่ของ Mad Hatter ผมไม่เจอบัคอะไรนะ ส่วนบัคปีนช่องแอร์ไม่ได้ มีที่เดียวครับที่อื่นหมุดเอาๆ ลื่นๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    358
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurolykan อ่านกระทู้
    ผมเคลียร์เนื้อเรื่องหลัก กับเนื้อเรื่องรองไปหมดแล้ว เหลือแต่ Challenge ประวัติเมือง แล้วก็พวกระดับต่างๆ ของ Batman ที่ยังไม่ครบ ผมผ่านด้วยวิธีใน ยูทูปน่ะแหละ บัคที่เขาว่าใหญ่ๆ มีแค่ 2 ที่คือช่องแอร์ที่หลายๆ คนติด กับ Wonderland ของ Mad Hatter แต่ของ Mad Hatter ผมไม่เจอบัคอะไรนะ ส่วนบัคปีนช่องแอร์ไม่ได้ มีที่เดียวครับที่อื่นหมุดเอาๆ ลื่นๆเลย
    ขอบคุณครับ แล้วตรงช่วงเพนกวินก็ผ่านใช่มั้ยครับ เห็นบอร์ดนอกเค้าคุยกันเรื่องเชือก ที่กด ctrl อะไรนี่แหละ
    แต่ผมยังเล่นไม่ถึงเลยไม่รู้มันเป็นยังไง

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    ผมทำแบบในคลิป ตอนนี้เล่นจบแล้วครับ ไม่มีบักใดๆแน่นอน กำลังเล่นซ้ำเพื่อซึมซับเนื้อเรื่อง

Tags for this Thread