ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 15 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 31112131415 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    มีวิธีเริ่มNew game plusใหม่ไหมครับ คือ เล่นแล้วพอเริ่มเล่นต่อตรงจุดเซฟ ไม่มีพื้นให้ยืน มันร่วงไปเรื่อย ๆ ลง Update2แล้วด้วย

กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ทำไม Pass เข้าไม่ได้ซักอันเลยครับ

Preview GAMERZONE
    กล่าวขอบคุณ
    1,587
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ตกลง ไม่มีไคร รู้วิธีแก้ไช่ไหม ครับ ?
    YURI BOYKA

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    ช่วยด้วยครับ ผมติดบัคตรงเรืออะ

พอเราเข้ามาในเรือแล้ว มันจะมีแพให้ลงไปเพราะน้ำมันมีไฟฟ้าลงไม่ได้

พอผมลงแพไปแล้ว มันต้องดึงไอ้กลมอะถึงแพไป ผมติดบัคตรงนี้คือดึงมาแล้ว

มันไม่ยอมหลุดจากไอ้กลมๆอะ ทำไงก็ไม่ยอมหลุด มีวิธีแก้ไหม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ นักเล่นเกม อ่านกระทู้
    ช่วยด้วยครับ ผมติดบัคตรงเรืออะ

พอเราเข้ามาในเรือแล้ว มันจะมีแพให้ลงไปเพราะน้ำมันมีไฟฟ้าลงไม่ได้

พอผมลงแพไปแล้ว มันต้องดึงไอ้กลมอะถึงแพไป ผมติดบัคตรงนี้คือดึงมาแล้ว

มันไม่ยอมหลุดจากไอ้กลมๆอะ ทำไงก็ไม่ยอมหลุด มีวิธีแก้ไหม
    กด CTRL ยกเลิก ค้าบ

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    ของผมถึงฉาก Black Gate (ฉากที่โจ๊กเกอร์มันแหกคุกอะ) มันจอดำไปเลยอะครับ กด Esc ก็จะขึ้นหน้า Menu ในเกมส์แต่พอกดเล่นต่อก็จอดำเลย ลบลงใหม่แล้วทำไงดีละครับ T^T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aliensh : 7th November 2013 เมื่อ 15:47

กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ตัว Repack นี่ลงแล้วเล่นได้เลย หรือว่าต้องลงตัว Update 3 ตัวล่าสุดด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ขอบคุณครับ
    I Hate You.

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    =ช่วยด้วยคับ ติดบักฉากสุดท้าย ตอนต่อยJokerชนหน้าต่างแล้วมันเอาเศษกระจกฟันเรา มันไม่ขึ้นให้กด Y (ผมใช้จอย Xbox เล่น)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    คัตซีนกระตุกแหลกเลยครับ หาวิธีแก้ไม่ได้ซักที อัพเดทมาสามตัวแล้ว ยังกระตุกอยู่เลย

กล่าวขอบคุณ
    1
    เล่นจบแล้วคับ เก็บ datapack ถึงอันสุดท้ายแล้ว เป็นอันสุดท้ายจิงๆ เจอบัคอย่างรุนแรงคับ
    ในalibi nightclub ร่วงลงไปจอมืดๆ เปนร้อย รอบคับ รีสตาทก็ไม่มีผล TT ช่วยด้วย

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขอบคุณครับ ...
    ...

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    Update v20131106:
    ~~~~~~~~~~~~~~~~~

Patch 7 now live. This Patch fixes the following:

- Fixed Bane not spawning in prison
    - Fix elevator that won’t move when generator is charged in GothamBridge
    - Fix for getting stuck outside of GCPD shooting range
    - Fix Jezebel Plaza Objective never clearing away after interrogating Santa Hat Thug

แปลกันหน่อย
    I5 4570 / ASROCK H87M / RAM CORSAIR VENGEANCE...(BLACK) 16 GB / VGA Palit GTX 760 Jetstream

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตัว repack blackbox ทำไมผมลงเกมส์ไม่ได้อ่ะ พอเมาส์ อิมเมจ เสร็จกดลงเกมส์มันขึ้นว่า stop working อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อยู่ดีๆก็เข้าเกมส์ไม่ได้อะครับ มันขึ้นว่า file corruption deteceted in D:\Games\Batman Arkham Origins\SinglePlayer\Engine\Shaders\ResolveVertexShader.usf อะครับ ต้องแก้ยังไงหรอครับเล่นไปตั้งนานแล้วเจอแบบนี้ งง เลย

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iceice1223 อ่านกระทู้
    อยู่ดีๆก็เข้าเกมส์ไม่ได้อะครับ มันขึ้นว่า file corruption deteceted in D:\Games\Batman Arkham Origins\SinglePlayer\Engine\Shaders\ResolveVertexShader.usf อะครับ ต้องแก้ยังไงหรอครับเล่นไปตั้งนานแล้วเจอแบบนี้ งง เลย
    เรื่องนี้ผมก็เจอ ครับ.. เซ็งมากไม่ได้เล่นมาเป็นอาทิตย์แล้ว
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ไม่มีใครเป็นเลยหรอคับ เวลาคัตซีนมาทีไร กระตุกทุกที กระตุกจนดูไม่ได้ ต้องทนให้ผ่านๆไปอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุณมากครับ อัพเดตนี่ต้องอัพตั้งแต่อันที่ 1 เลยรึปล่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 829
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dearlove อ่านกระทู้
    ไม่มีใครเป็นเลยหรอคับ เวลาคัตซีนมาทีไร กระตุกทุกที กระตุกจนดูไม่ได้ ต้องทนให้ผ่านๆไปอ่ะครับ
    ตามนี้ครับ ไปที่ Batman Arkham Origins\SinglePlayer\BMGame\Config
    เปิด BMengine.ini ด้วย Notepad, เปลี่ยน allowd3d11 เป็น false และ allowd3d10 เป็น true.
    Did i Ever Tell You The Definition of insanity ?

กล่าวขอบคุณ
    5
    one2up part7 กับ part17 ไฟร์มันเสียซ่อมยังไงก็ไม่ได้ช่วยอัพให้ใหม่ด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    one2up (BLACKBOX) part7 ก็เป็นเสียซ่อมไม่ได้ รบกวนอัพให้ใหม่ด้วยขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kyoone อ่านกระทู้
    ตามนี้ครับ ไปที่ Batman Arkham Origins\SinglePlayer\BMGame\Config
    เปิด BMengine.ini ด้วย Notepad, เปลี่ยน allowd3d11 เป็น false และ allowd3d10 เป็น true.
    ลองทำแล้วครับ ปรากฏว่าเกมส์กระตุกกว่าเดิมอีก คราวนี้คัตซีนลื่นหัวแตก แต่ตัวเกมส์ดันกระตุกเป็นพักๆอ่ะครับ T^T

Tags for this Thread