ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Keep moving forward!
    กล่าวขอบคุณ
    1,646
    ได้รับคำขอบคุณ: 246

Red face ช่วยแนะนำของขวัญวันเกิดให้รุ่นพี่คนที่ผมชอบทีครับ

คืออาทิตย์หน้าก็วันเกิดเธอแล้ว ผมยังไม่ได้เตรียมไรไว้ให้เลย
    (อ้อมีเพลงของ Avril lavigne อยู่อัลบั้มนึง ซึ่งผมจะให้เธอ เพราะเธอชอบ) ช่วยแนะนำทีครับ
    อาจจะเป็นของที่ทำเองก็ได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thanapatbenz : 26th October 2013 เมื่อ 11:26

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    ของที่ทำด้วยมือของคุณเอง หรือไม่ก็ อะไรก็ได้ที่เธอชอ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    เครื่องนวดครับ แบบใส่ถ่านพกพาสะดวก มีประโยชน์กว่าซื้อพวกตุ๊กตาซะอีกครับ เวลาเรียนหรือทำงานเหนื่อยๆจะได้ผ่อนคลาย หายเมื่อย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ผมให้แผ่น Chris Brown ให้กับสาวน้อยคนนึงเพราะเธอชอบมาก

Limited Edition ด้วยนะ 22 เพลง + Behind the Scene (Import) ดูกันจนอิ่มเลย

สุดท้ายแห้วครับ ก็ไม่มีอะไร ผมโพสตัดกำลังใจไปงั้นแหละ ถถถถถถถถถถถถถ พอดีเก็บกด

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    ผมให้แผ่น Chris Brown ให้กับสาวน้อยคนนึงเพราะเธอชอบมาก

Limited Edition ด้วยนะ 22 เพลง + Behind the Scene (Import) ดูกันจนอิ่มเลย

สุดท้ายแห้วครับ ก็ไม่มีอะไร ผมโพสตัดกำลังใจไปงั้นแหละ ถถถถถถถถถถถถถ พอดีเก็บกด
    "สาวน้อย" นะ****แหม่

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    คุณก็เอาตัวคุณเอง ผูกโบ แล้วเอาไปให้สิครับ รับรองครับ //ล้อเล่น 5555
    ATI RADEON HD 5570 Intel Core i3-2100 3.1ghz Ram 4 GB พอดีๆCOL

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้

มอมเหล้าเค้ายังครับ แหม่

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ April อ่านกระทู้
    มอมเหล้าเค้ายังครับ แหม่
    คงไม่หรอกครับ ค่าเหล้ายังยืมเค้าเลยครับ

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Really~Nuts] อ่านกระทู้
    คงไม่หรอกครับ ค่าเหล้ายังยืมเค้าเลยครับ
    ถถถถถถไหงเป็นงี้ แต่ค่าดากผมเค้าก็ยังไม่ให้จ่ายผมเลยนะ 6 พัน

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,646
    แหม ออกนอกทะเลเลยนะครับ ถถถถถถ

Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    พามานอนที่บ้าน**** ไม่เสียตัง แต่เสียตัว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ทำเองครับ ทำด้วยมือ และ ออกมาจากใจดีที่สุด...แต่ให้แล้วไม่ต้องคิดต่อครับว่าเค้าจะรู้สึกยังไง...คือเราได้ให้จากใจมันก็ดีแล้วครับ
    ลองดูในลิงค์นี้ก็น่าสนนะครับ(ผมกะจะเก็บไว้ทำให้แฟนเก่าแต่เรื่องมัน..น่าเศร้า ฮ่าๆๆ)
    http://topicstock.pantip.com/woman/t...Q10805333.html

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ id_iuoiuo อ่านกระทู้
    ของที่ทำด้วยมือของคุณเอง หรือไม่ก็ อะไรก็ได้ที่เธอชอ
    ทำกางเกงในให้เขา

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    ให้เกม battlefield 4 limited edition และเล่นกับเธอวันเปิดตัว และยอมให้เธอ kill คุณทุกครั้งที่เจอ แค่นี้ก็ปลื้มแล้วครับ

ความจิงอะครับให้อะไรก็ได้ครับอยู่ที่คุณว่าอยากให้ของชนิดใหนเช่น ของใช้แล้วหมดไป หรือของที่ระทึก
    ผมเคยแอบชอบน้องคนนึงเหมือนเธอชอบกิน สตอเบอรี่มากๆ งานวันเกิดแต่ละคนให้ตุ๊กตา ของที่ละทึกบ้าง ส่วนผม ลงทุนไปเก็บมาจากสวน ได้ มา 6กิโล เอาให้เธอทีแรกคิดว่าไม่ชอบ แต่พอเธอขอบคุณเท่านั้นแหละ เดินหน้าแดงทั้งวัน

สำหรับคุณเห็นบากว่าเธอชอบ เพลงของ Avril lavigne คุณอาจจะหาซื้อ สมุดภาพ หรือสมุดโน๊ตที่มีปกเกี่ยวกับ Avril lavigne น่าจะดี

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,646
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nungei อ่านกระทู้
    ทำเองครับ ทำด้วยมือ และ ออกมาจากใจดีที่สุด...แต่ให้แล้วไม่ต้องคิดต่อครับว่าเค้าจะรู้สึกยังไง...คือเราได้ให้จากใจมันก็ดีแล้วครับ
    ลองดูในลิงค์นี้ก็น่าสนนะครับ(ผมกะจะเก็บไว้ทำให้แฟนเก่าแต่เรื่องมัน..น่าเศร้า ฮ่าๆๆ)
    http://topicstock.pantip.com/woman/t...Q10805333.html
    โอ้โห ขอบคุณมากครับ น่ารักดี ฮ่าๆ