ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 304

Risen Collection ควรซื้อไหม?

ผมต้องขอบอกไว้ก่อนเลยครับว่า ผมไม่เคยเล่นเกมซีรี่ส์นี้มาก่อน แต่เดี๋ยวนี้ผมเริ่มชอบเกมแนว RPG มากขึ้นเช่น The Lord of the Rings War in the North(ใช่ RPG ป่าวหว้า) และ Divinity 2 Director's Cut

ผมเลยอยากจะทราบว่ามันคุ้มค่ามั้ยที่จะซื้อ(ตอนนี้ขายในราคา 9.99$)
    ใครที่มีประสบการณ์กับเกมนี้รบกวนชี้แจงแถลงไขผมทีครับ
    ทั้ง ภาค1 2 และ dlc ของภาค 2 เลยนะครับ -------ขอความกรุณาด้วยครับ-------

กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    ไม่คุ้มครับ เคยลงhumbleไปแล้วรอบนึงได้ทั้ง2ภาค+กับเกมของdeep silverเกมอื่นๆอีก ราคาประมาณ5-6$เอง

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    ภาคแรกสนุกครับ แต่ภาค 2 ....

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    มันน่าจะอยู่ที่ตัว คุณ นะครับว่าอยากซื้อมา เล่น หรือซื้อมา สะสม

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    อ๋อครับ ดูเหมือนผมจะคิดถูกแล้วที่ไม่ซื้อ เหอะๆ
    ขอขอบคุณที่มาตอบกันนะครับ