ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433

เลิกกับแฟนแล้วครับ แต่อยากคืนดีทำไงดีครับ

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=206247
    กระทู้ก่อนหน้า

ผมรักเธอมากครับ ผูกพันธ์กันมาก
    ผมกับเธอ ทำอะไรเป็นครั้งแรกๆด้วยกันหลายๆอย่างครับ ยกเว้น เปิดซิงไรนั้นนะครับ ผมไม่ทำ

เธอไม่พอใจ ที่เห็นแชทผมกับเพื่อนครับ
    ผมเอารูปผู้หญิงให้เพื่อนดู
    ผมพิมพ์ไปอีกว่า ก็เงี่ยนอะ
    ผมให้รหัสเธอไปครับ เธอก็เข้ามาดูได้
    ผมก็บอกไปว่า ถ้าผมไม่คิดจะรักเธอจริง ผมไม่ให้รหัสเข้ามาดูหรอก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    ได้รับคำขอบคุณ: 379

เพลงนี้เลยกะลังฟังพอดี

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    เหตุผลที่ผมกล่าวมาตอนแรกอาจเป็นเหตุผลรอง
    แต่ผมเชื่อว่าเหตุผลหลักคือ แม่เขาไม่ให้คบกับผมครับ

เธอก็เลยชวนทะเลาะเรื่องนั้นครับ

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    คบกับแฟนเก่าก้เหมือนกับอ่านสมุดเล่มเดิมนั้นแหละครับ ลองคิดๆดูให้ดีนะครับ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    ก็มีความสุขดีที่คบกันนะครับ แต่แม่เขาให้เลิกนี้สิผมไม่รู้จะทำไง

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    ยัดเงินให้แม่เขาครับ ถ้ารับคือเลิกคบ

【 Unknown Member 】
    Jokergameth. <3
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,465
    ลองส่งเพลงนี้ไปครับ ผมไม่รู้ว่าได้ผลหรือป่าวนะ

: Bless or Death :

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    ทุกข์ใจจังเลยครับตอนนี้

กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    Blog Entries
    2
    ผมก็เลิกกับแฟนคับ

กล่าวขอบคุณ
    153
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siraiwich2539 อ่านกระทู้
    ผมก็เลิกกับแฟนคับ
    ผมอยากจะท้อและถอยมากๆครับ
    แต่ทำไงได้ วาดฝันไว้แล้วว่าเทอมนี้ต้องได้รถกระบะป้ายแดง
    สู้ทั้งๆท้อ ไม่มีกำลังใจ นอกใจกำลังใจจากตัวเองเลยครับ

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    คุณยังมีโอกาศขอนะ ผมไม่มีแล้ว เธอไปแล้ว รีบขอให้ดีๆกันนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    153
    ขอแล้วครับ
    เขาก็ขอผม ขอเวลาไปคิด ซึ่งผมดูแล้วไม่มีหวัง
    แล้วก็ไม่มีหวังที่จะเริ่มกับคนใหม่ด้วยครับ
    จีบใครไม่เป็น คารมณ์ไม่ดี หน้าตาไม่ดี ฐานะไม่ดี 555

กล่าวขอบคุณ
    982
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    โปรแกรมทำภาพ สไล ProShow ช่วยทานได้ ถ้าท่าน มี ฝีมือพอ เอาภาพเธอภาพคุณ มาทำ ผมเคยนะ
    ***แต่มันไม่ได้ดูอะดิ 5555555** ทำไว โพสไปให้ (แต่ตอนนั้นเํธอเล่น face ใหม่ๆ) คงจะเข้าดู โปรตัวเองไม่เป็น 5555
    แล้วก็เลิกกัน พอ 3 อาทิต ต่อมา พี่มันมาบอกว่า ขอโทษ พึงได้ดู มันร้องให้เลยว่างั้น 555 แต่ด้วยเหตุผลอื่นๆๆที่ผมบอกไป (ยาเธอไม่ชอบผมด้วยละ555)เลิกจากกันทำใจหาคนใหม่แล้วคุณจะพบทางสว่าง
    ตัวอย่างที่ผมทำ แต่เพลง ที่ผมทำให้คือ เพลง ฉันรักเธอ POTATO
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lp10215 : 31st October 2013 เมื่อ 11:09

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,467
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    Blog Entries
    1
    คำถาม ครั้งนึงเธอเคยจากเราไปแล้ว แล้วจะไม่จากไปอีกรอบหรอครับบบ??????
    ตอบ..........................
    ใจคนเมื่อไม่คิดที่จะอยู่กับเราแล้วก็ยากที่จะรั้งเอาไว้ให้อยู่ต่อไป..........
    คนเราไม่ได้เกิดมาเป็นเนื้อคู่กัน ต่อให้อยู่นานไปสักเท่าไรก็ต้องเลิกกันนะครับ
    ขึ้นอยู่ที่เวลาเท่านั้นเอง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ถ้าให้รหัสเฟสไป ผมว่านั้นก็น่าจะยืนยันได้แล้วนะว่ารักจริง แต่แค่เห็นแค่นั้นยังเลิกกันผมว่าหาคนใหม่เหอะ ผู้หญิงแบบนี้ไร้สาระเกินไป กลับมาได้เดียวก็เลิกกันใหม่

กล่าวขอบคุณ
    153
    ผมจีบใครไม่เป็นจริงๆครับ
    อันนี้ คุยกับ5วัน มีวันหลังๆเราคุยกันว่า กินข้าวเป็นเพื่อนอะไรทำนองนั้น แล้วผมหรือเขา ก็ไม่รู้ พิมพ์ว่า กินข้าวเป็นแฟนได้ไหม แล้วก้เป็นแฟนกันเลย

ผมก็อยากเริ่มต้นใหม่กับใครคนนั้นที่ไม่ใช่เธอนะครับ แต่ติดว่าจีบหญิงไม่เป็น