ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

FanClub AKB48 & Acchan
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    จริงๆก็สงสารคนโดนเหมือนกันนะ...แต่ก็ไม่ได้เข้าข้างฝ่ายแท้หรือฝ่ายเถื่อน แต่อย่างใด
    ปล.มีเงินก็ซื้อ...ไม่มีก็ลองเถื่อนไปก่อน ถ้าชอบก็ไปซื้อแท้มาเล่น (สนับสนุนคนทำเกมที่ทำมาให้เล่นกัน)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nuninza15 อ่านกระทู้
    ไม่ได้โลกสวยเท่าไหร่นะ แต่พวกบอกสมน้ำหน้าเนีย เจอลบ HDD ตัวเองหนังโป๊หายหมดอย่าร้องนะครับ บางเรื่องหาโหลดไม่ได้แล้ว ผมว่ามันแรงไปครับสำหรับตัวนี้ สำหรับผม จะเขียนพวกตัวรันโปรแกรมให้มันใช้งาน ram เกินจนจอฟ้า

ผมโหลด เถื่อนเพราะลองเครื่องว่าเล่นได้ไหมสนุกไหม แล้วค่อยไปซื้อ แท้มาเล่น online

แหม่หนังโป๊หายถึงกับร้อง หมกหมุ่นดีชอบ 555

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 355
    ทำไปได้ ถามจริง ตัวเองใช้วินโดวแท้รึป่าว โปรแกรมอัดหน้าจอนี้ก็ใช้ของแท้รึป่าว ฟายเอ๊ย ไม่ได้แดกกุหรอก
    ((((((( งดแจกลายเซ็น )))))))

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    เกินไปนะครับ คุณไม่ได้ทำร้ายแค่คนที่โหลดเถื่อนแต่คุณทำลายครอบครัวของเขาด้วย(สำหรับครอบครัวที่มีคอมเครื่องเดียว หรืออาจมีหลายเครื่องแต่มีไฟล์งานของคนอื่นในครอบครัวอยู่ในเครื่องที่โดนไวรัส)
    จะทำร้ายใครเลือกเป้าหมายให้ถูกนะครับ ไม่ใช่ให้คนอื่นมาโดนลูกหลง แม้ว่าเขาจะไม่ได้เกี่ยวข้องเลย วิธีนี้มันไม่ถูกเลยครับ
    ปล. ผมเสพย์ของแท้ครับ แต่มันเกินไปจริงๆครั้งนี้ ทำให้คนที่ไม่เกี่ยวข้องพลอยซวยไปด้วย
    ปล2. ถ้าบ้านนั้นมีแค่คนโหลดเถื่อนคนเดียวก็อีกเรื่องนึง ก็มีผู้รับเคราะห์ แค่ตัวบุคคลที่โหลดเถื่อนเท่านั้น

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    @1.25 ไอดีคุ้นๆนะ 55555 โชคดีจัดแท้ไปแล้ว -0-

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    บอกตรงๆนะ
    ผมว่าวิธีนี้มันก็ดีนะน่าจะแก้นิสัยคนชอบโหลดไปได้ไม่น้อยเลยทีเดียวทำให้เจ็บแล้วจำไปเลย
    ส่วนคนที่ชอบบอกว่ามีเงินก็แท้ไม่มีก็เถื่อน ผมว่าความคิดนี้มันก็ยังไม่ดีอะ ต้องเป็นมีเงินอยากเล่นก็ซื้อไม่มีแต่อยากเล่นก็เก็บเงินเอา ผมเห็นด้วยกับยังงี้มากกว่า

แต่ยังไงก็เถอะของเถื่อนผมว่ารุ่นหลานเหลนโหลนคุณอะก็ยังไม่หมดไปหรอกยังไงมันก็ไม่หมดไปหรอก ตอนนี้คนเล่นแท้ท้อแล้วคับ

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 781
    สมน้ำหน้า สบายใจจัง ^ ^

โปรแกรมเมอร์ขอเวลานอน
    กล่าวขอบคุณ
    2,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    รอเล่นแท้!! แอบสะใจ ^^ [ล้อเล่นครับ]

กล่าวขอบคุณ
    404
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    BF4 อีก 6ชม ก็ได้เล่นแล้วครับ (แท้นะอิอิ)

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    ทุกสิ่งในโลก ที่มนุษย์ไขว่คว้าไม่มีอะไรแท้ไม่มีอะไรปลอมทั้งหมดทั้งมวลล้วนแล้วแต่เป็นสิ่งสมมติ มนุษย์ล้วนแล้วแต่ปรุงแต่งขึ้นเอง แท้ / ปลอม มีเพียงแค่
    แท้ ในที่นี่คือ ความตาย เป็นสิ่งเที่ยงแท้แน่นอน
    ปลอม ในที่นี่คือ สิ่งสมมติ สิ่งที่มนุษย์ปรุงแต่ง นั้นคือ กิเลส

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BTTHBOY อ่านกระทู้
    BF4 อีก 6ชม ก็ได้เล่นแล้วครับ (แท้นะอิอิ)
    รอจนหนวดหงอกแล้วครับ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571
    ข่าวเกมเวลาเข้าเว็ปเยอะแยะจำวันวางจำหน่ายไว้บ้างก็ได้ ไม่มีcrackไหนออกก่อนเกมวางขายหลอก

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    เอสแล้วแหละแต่ก็นะ มันเป็นบทเรียน ละกัน(พอดีเครื่องผมkakและไม่ชอบเกม battle field ด้วยก็เลยรอด) แต่ก็นะ มันเป็นแค่โปรแกรมง่ายๆที่ใครก็เขียนขึ้นได้(ละมั้ง) แล้วดันมีคนฉลาดๆ(หรืออยากเล่นkกรียน ) มาเอาไปดัดแปลงใส่เกมแล้วก็แกล้งคนก็เท่านั้นเอง

กล่าวขอบคุณ
    1,232
    ได้รับคำขอบคุณ: 124
    Blog Entries
    4
    คุณแน่ใจไมครับว่าทุกโปรแกรมในเ­ครื่องคุณเป็นของแท้ ดูหนังฟังเพลงดาวโหลดคุณใช้ของแ­ท้หมด ไหนคุณเอามายืนยันสิว่าของคุณใช­้แท้หมด แล้วคุณไม่ชอบโหลดของเถื่อนแล้ว­รู้จักJokerได้ไงครับ แล้วคุณเอาไวรัสมาทำลายคอมคนอื่­นผมว่าผิดนะ ทำลายข้าวของชาวบ้านมันคงไม่ถูก­กฏหมาย คุณบอกคุณชวนบิตเกต พวกคุณทำลายครับ เพราะทุกวันนี้สิ่งที่ทำให้pcสู­้macไม่ไหวก็คือเรื่องไวรัสครับ คุณกำลังซ้ำเเติมว่าวินโด้กากไม­่สามารถป้องกันไวรัสได้ ผมเชื่อครับว่าทุกคนเคยผ่านการเ­ล่นของเถื่อนมา อย่ามาทำเหมือนคุณไม่เคย

ช่างตัดต่อ VDO
    กล่าวขอบคุณ
    1,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 918
    เจอเข้าไป Rampage!!!!!! ถถถถถถ+

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ su21 อ่านกระทู้
    คุณแน่ใจไมครับว่าทุกโปรแกรมในเ­ครื่องคุณเป็นของแท้ ดูหนังฟังเพลงดาวโหลดคุณใช้ของแ­ท้หมด ไหนคุณเอามายืนยันสิว่าของคุณใช­้แท้หมด แล้วคุณไม่ชอบโหลดของเถื่อนแล้ว­รู้จักJokerได้ไงครับ แล้วคุณเอาไวรัสมาทำลายคอมคนอื่­นผมว่าผิดนะ ทำลายข้าวของชาวบ้านมันคงไม่ถูก­กฏหมาย คุณบอกคุณชวนบิตเกต พวกคุณทำลายครับ เพราะทุกวันนี้สิ่งที่ทำให้pcสู­้macไม่ไหวก็คือเรื่องไวรัสครับ คุณกำลังซ้ำเเติมว่าวินโด้กากไม­่สามารถป้องกันไวรัสได้ ผมเชื่อครับว่าทุกคนเคยผ่านการเ­ล่นของเถื่อนมา อย่ามาทำเหมือนคุณไม่เคย
    เจ้าของคลิปมันยังใช้ Bitded แหล่งรวมโหลด หนัง เกม เพลง ฯลฯ เถื่อนอยู่เลยครับ จะเอาอะไรมากกะคนพรรค์นี้

ไอพวกคนไม่รู้อะไรก็ออกมาอวย ออกมายกย่องกันใหญ่ ไม่ได้รู้หอยอะไรเล้ย ไอคนที่คุณเชียร์ มันก็ "เถื่อน" เหมือนกันนั่นแหล่ะ

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    คนแท้เกมก็แท้ นะฮาปๆเถื่อนมิเอานะ55
    ฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺิฺิASK::______________

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    โดนลบฮาร์ดดิส ก็ลงใหม่ ไม่เป็นไร 55555

แล้วมาโหลดเกมส์เถื่อนต่อ ความสุขเล็กๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เออ แฮะ ใช้คำสั่งลบไดร์ฟ C: จริงด้วยอ่ะ

ในลองกดดิ

ก็ไม่รู้ไง..ถึงได้ถาม
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dradonplus อ่านกระทู้
    โชคดีคอมผมไม่แรง เลยไม่ได้สนเกมส์ BF4
    เป็นความจริงเลยทีเดียว

ใช้ง่าย ๆ ยาว ๆ

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    ผมว่าคนทำแครกปลอมทำเอาสะใจล้วนๆครับ ไม่ได้มีเจตนาดีแก่ผู้พัฒนาเกมอะไรทั้งนั้นแหละครับ อ้างเรื่องเจตนาดี มาปกปิดความผิดทั้งนั้น จะบอกให้ว่าถ้าหากมีใครบ้าจี้เอาไปแจ้งความล่ะก็ โดนจับเข้าตารางแน่ๆครับ (แต่คนโหลดเถื่อนก็โดนไปด้วยเหมือนกันนะ เผลอๆลามมาถึงเว็บนี้เลยด้วย 555) ตอนนี้พี่แกกลายเป็นวีรบุรุษของเกรียนเล่นแท้ไปละ หารู้ไม่ วีรบุรุษ มันหนีกฏหมายไม่พ้นหรอกนะเออ 555

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nodoka อ่านกระทู้
    ผมว่าคนทำแครกปลอมทำเอาสะใจล้วนๆครับ ไม่ได้มีเจตนาดีแก่ผู้พัฒนาเกมอะไรทั้งนั้นแหละครับ อ้างเรื่องเจตนาดี มาปกปิดความผิดทั้งนั้น จะบอกให้ว่าถ้าหากมีใครบ้าจี้เอาไปแจ้งความล่ะก็ โดนจับเข้าตารางแน่ๆครับ (แต่คนโหลดเถื่อนก็โดนไปด้วยเหมือนกันนะ เผลอๆลามมาถึงเว็บนี้เลยด้วย 555) ตอนนี้พี่แกกลายเป็นวีรบุรุษของเกรียนเล่นแท้ไปละ หารู้ไม่ วีรบุรุษ มันหนีกฏหมายไม่พ้นหรอกนะเออ 555
    เห็นด้วยครับน่าจะฟ้องกันไปเลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ส่วนตัวผมว่าโดนมั่งก็ดีแล้วครับ อยากได้ของฟรีกันนัก55

ปล.ทีหลังก็เก็บเงินซื้อแท้ซะนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    bookmarkเจ้าของคลิปมีแต่hentaiทั้งนั้นเลยนะ
    HearthStone(US)=======> Srinoomha#1317

ไม่กวนตีนก็ไม่ใช่ตู
    ไม่กวนตีนก็ไม่ใช่ตู
    กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,290
    Blog Entries
    4
    penta kill

I'm a Musician.
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 342
    โชคดีไปที่เข้าไปแค่ถามว่า 7 64bit รันได้รึเปล่า เดี๋ยวนี้เล่นแท้ครับ แต่ถ้าจะโหลดเถื่อนโหลดบิตฝรั่งเอา เร็วกว่า 5555555 ไม่ค่อยได้โหลดใน JKG แล้ว****ช รอดไป

แต่เอาจริงๆนะครับ ก็สงสารคนที่ใช้คอมกับพ่อแม่ แต่ถ้าพ่อแม่ที่รู็เรื่องคอมหน่อยก็ดีไปครับ เขาไม่เซฟงานลง Drive C แน่นอนเพราะมันก็เป็น Drive ของ Windows (ส่วนมากนะครับ) หรือ ถ้ามันสำคัญจริงๆ เขาเซฟงานลงแฟลชไดร์ฟแหละครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 225DCC5F : 28th October 2013 เมื่อ 18:15

You'll in my HEART. Forever O'Conner Paul Walker