ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,273

[PC] THE WITCHER ENHANCED EDITION DIRECTORS CUT 18.2GB

[PC] The Witcher Enhanced Edition Directors Cut 18.2GB
    The Witcher มี พื้นเรื่องมาจากนวนิยาย แฟนตาซีชื่อดังของโปแลนด์ เนื้อหาเกี่ยวข้องกับการผจญภัยของ นักล่ามอนสเตอร์ ซึ่งเป็นตัวเอกของเรื่อง ผู้ถูกขนานนามว่า Witcher เกมนี้เป็นแนว Action RPG ผู้เล่นรับบท Geralt of Rivia บุรุษผู้ถูกฝึกฝนทั้งด้านการต่อสู้ และเวทย์มนต์ตั้งแต่ยังเด็ก เพียงเพื่อจุดประสงค์เดียว นั่นก็คือการต่อสู้กับ เหล่ามอนสเตอร์และปีศาจอันดุร้าย ใครชอบแนวนี้รับรองถูกใจ เกมนี้ได้รับความสนใจจาก Gamer ทั่วโลกอย่างมากทีเดียว แฟนๆของ The Witcher ไม่ควรพลาด

Genre : RPG
    Publisher : Atari
    Developer : CD Projekt

Minimum System Requirements
    CPU : Intel Pentium 4 2.4 GHz or Athlon 64 +2800
    RAM : 1 GB
    HDD : 9 GB free disk space
    Graphics : 128 MB Graphics Card
    Sound Card : DirectX 9 Compatible
    DirectX : Version 9.0c

Recommended System Requirements
    CPU : Intel Pentium 4 3.0 GHz or AMD Athlon 64 +3000
    RAM : 2 GB
    HDD : 9 GB free disk space
    Graphics : 256 MB Graphics Card
    Sound Card : DirectX 9 Compatible
    DirectX : Version 9.0c

Supported Graphics Cards :
    Minimum – NVIDIA GeForce 6600 or ATI Radeon 9800
    Recommended – NVIDIA GeForce 7800 GTX or ATI Radeon X1950 XT

Recover 3% ทุกไฟล์
    Full Game

(เปลี่ยนชื่อไฟล์และตามด้วย .partX.rar ทุกไฟล์ เช่น Game.part1.rar, Game.part2.rar แล้วจึงแตกไฟล์)
    Part01 - Part02 - Part03 - Part04 - Part05 - Part06 - Part07 - Part08 - Part09 - Part10
    Part11 - Part12 - Part13 - Part14 - Part15 - Part16 - Part17 - Part18 - Part19

ลิงค์สำรอง สามารถดาวน์โหลดสลับกันได้
    Part01 - Part02 - Part03 - Part04 - Part05 - Part06 - Part07 - Part08 - Part09 - Part10
    Part11 - Part12 - Part13 - Part14 - Part15 - Part16 - Part17 - Part18 - Part19

Crack

Download

ลิงค์สำรอง สามารถดาวน์โหลดสลับกันได้
    Download

Download

โหลดไปแล้วเล่นได้ รบกวนกลับมายืนยันด้วยนะครับ

ชอบใจ ถูกใจ ก็กดกล่าวขอบคุณ
    เป็นกำลังใจให้ผมอัพเกมต่อไปด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย musicmaneon : 28th October 2013 เมื่อ 14:51
    ดาวน์โหลดเกมอื่นๆได้ที่นี่
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 27 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ atomicwat อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ
    ภาพ 2 รอหน่อยเน่อ กำลังอัพและเทสอยู่จ้า
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เป็นกำลังใจให็ครับบบ โหลดด อย่ ๆ
    Bird BoHo

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เข้าเล่นไม่ได้ครับเด้งออก มันบอกว่า stream error ครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อาการนี้น่าจะเป็นที่ไฟล์ crack นะครับ ลองโหลดไฟล์ crack ไปลงทับใหม่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    โหลดตัวของท่านแหละครับ

ชอบปั่นทุกวี่วทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    931
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    สนับสนุนนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dante_sparda อ่านกระทู้
    โหลดตัวของท่านแหละครับ
    ผมหมายถึง ถ้าโหลดไฟล์ crack ของผมไปแล้ว ตัวนั้นมันอาจจะเสียครับ เลยบอกว่าให้ลองโหลดใหม่ไปทับดูก่อนครับ เพราะที่ผมเทสก่อนปล่อย มันเข้าได้ปกติดี

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    ขอบคุณครับ เป็นกำลังใจให้อัพต่อไปเรื่อย ๆ นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    168
    โหลดได้ครบทุกไฟล์ ใช้เวลา 1 อาทิตย์เต็ม ๆ ถึงโหลดได้ครบ "เพราะ" บางไฟล์ต้องใช้ความอดทนคอยเช็คคอยตื๊อนานมาก

กว่า one2up จะปล่อยไฟล์ให้โหลด ไม่รู้ว่าคนโหลดเยอะหรือเซอฟไม่ดี หรือไง แต่ โหลดได้ครบแล้ว แตกไฟล์ได้ปกติ

เข้าเล่นได้แล้ววววววววววววค้าาาาาาาาาาาาาาบ โผมมมมมมมม

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blacklotus55 อ่านกระทู้
    โหลดได้ครบทุกไฟล์ ใช้เวลา 1 อาทิตย์เต็ม ๆ ถึงโหลดได้ครบ "เพราะ" บางไฟล์ต้องใช้ความอดทนคอยเช็คคอยตื๊อนานมาก

กว่า one2up จะปล่อยไฟล์ให้โหลด ไม่รู้ว่าคนโหลดเยอะหรือเซอฟไม่ดี หรือไง แต่ โหลดได้ครบแล้ว แตกไฟล์ได้ปกติ

เข้าเล่นได้แล้ววววววววววววค้าาาาาาาาาาาาาาบ โผมมมมมมมม
    ขอบคุณมากครับ สำหรับกำลังใจ และ(ความพยายามโหลด one2up เพราะหลังๆมีปัญหาบ่อยจริง อันนี้ยอมรับเลยครับ แต่เพราะว่าเป็นเว็บที่ไม่ค่อยเคลียร์ไฟล์ออก ผมจึงเลือก one2up เพื่อป้องกันไฟล์หายจากเซิร์ฟเวอร์ครับ)
    ส่วนเกมอื่นๆที่จะอัพต่อไปนี่ ที่เงียบๆไปเนื่องจาก ปัญหาการ์ดจอไม่ซัพพอร์ต directx 11 แล้วเกมใหม่ๆส่วนใหญ่มันต้องรันโดย directx 11 ทั้งนั้นเลย เลยไม่ได้เทสและอัพเพิ่ม ซึ่งถ้าอัพไปส่งๆโดยไม่เทส อาจจะมีปัญหาตามมาที่คนโหลดไปแล้วเล่นไม่ได้ ทีนี้ผมก็ตอบไม่ได้ว่าเป็นเพราะอะไร
    ยังไงจะทยอยอัพต่อไปเรื่อยๆเท่าที่ทำได้ และเตรียมถอยการ์ดจอใหม่ดีๆซักตัวมาเทสเกม และอัพให้ต่อไปนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    Blog Entries
    1
    รบกวนอัพ ไฟล์ 18 ด้วยครับ เสียทั้งสองลิ้งเลย
    Praise the Lord
    [/COLOR]

กล่าวขอบคุณ
    168
    ว่าแต่ จขกท. เล่นจบยังครับเกมนี้ ผมชอบเล่น Skyrim เลยอยากลองแนว The Witcher ดูบ้าง เลยมาหาขุดภาค 1 ของท่านก่อนจะเล่นภาค 2 เนี่ย

บอกตรง ๆ ว่าตั้งกะลงเล่นได้มาหลายวันแล้วยังไม่ไปไหนเลย ปัญหาใหญ่ที่สุดของการเล่น Series นี้คือ "ภาษาอังกฤษ" สำหรับ Skyrim ยังพอมั่วได้

แต่กับเกมนี้ผมถอดใจเลยอ่ะครับ ในความรู้สึก ระบบต่าง ๆ รวมทั้งเนื้อเรื่องหลัก หรือยิบย่อย เควสเยอะจนจำไม่หมด จขกท. มีทริคการเล่น

บอกกันบ้างมั้ยครับ ผมเริ่มถอดใจจะเลิกเล่น ไปเล่น Dragon Age แล้วเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    10
    1

Talking

คุณ blacklotus55 พอจะมีไฟล์อยุ่ไหมครับเอ่ย ผมโหลดไฟล์ 18 เลยครับ
    ปล. อย่าเพิ่งท้อครับ ต้องการบทสรุปผมจัดให้ครับ 55 ผมขอเมล์เดี๋ยวผมส่งให้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aexkarin : 30th June 2014 เมื่อ 23:09
    [/COLOR]

กล่าวขอบคุณ
    168
    มีหน่ะ มันมีครับ ทุกเกมที่ผมโหลดไว้ ผมไรท์เก็บไว้ครับ ผมว่า คุณลองดูดี ๆ ครับ ไฟล์มันไม่ได้เสีย ผมเองกว่าจะโหลดได้ครบทุกพาร์ท ใช้เวลาเป็นอาทิตย์ครับ

บางพาร์ท one2up กว่าจะปล่อยไฟล์ ผมใช้เวลาหลายวันครับ บทสรุปผมก็มีแล้ว แบบที่หลาย ๆ ท่านมีแหละ แต่ผมอดทน เล่น+สลับหน้าจออ่านบทสรุปแล้ว เล่น

มา 2-3 วันแล้ว ไม่ไหวจริง ๆ ท้อ + ยอม บทสรุปของ GAMEMANNIAC ใช้ป่ะครับ ใคร ๆ ก็มี ผมอ่านแล้ว ละเอียดดีก็จริง แต่เยอะ ๆ เข้ามันท้อเลยอ่ะครับ ไม่ไหวจริง

แนะนำครับ ไฟล์ไม่ได้เสียครับ พาร์ท 18 เนี่ย ผมเฝ้ารอหลายวันเลย กว่า one2up จะจ่ายไฟล์ให้โหลดได้ก็สองสามวันเลย ไง ๆ ก็ลองดูนะครับ ผมว่าลิงค์ไม่เสียหรอก เสียที่ เซอฟแย่

นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    1
    ครับ จะลองดูครับขอบคุณมากเลย ผมเล่นภาคสองมาแล้วอย่างที่บอกครับไม่เก่งหรือไม่แข็งแรงภาษาเป็นเรื่องยากที่จะเล่นเกมให้สนุกได้เต็มที่ บทเกมมันสามารถไปสร้างหนังได้เลยครับและน่าจะสนุกด้วย ตามหาภาค 1 หาโหลดยากมาก แต่ก่อนซื้อแผ่นมาแล้วเล่นไม่ได้เครื่องสเป็กไม่ถึงต้องนี้จะเล่นกลับหาโหลดยากมาก skyrim ลองอ่านดีดีนี้สนุกนะครับ
    ส่วนตัวไม่ชอบ dragon age เหมือนมันมีขอบเขตไม่อิสระมากเท่าไรบทพูดก็มากเกินพรรณาเยอะ
    ขอบคุณมากครับ
    [/COLOR]

กล่าวขอบคุณ
    77
    โอยยย ไม่ได้เข้ามานาน ขออภัยด้วยจ้าาา ตอนนี้ part18 โหลดได้ยังครับ ได้ไม่ได้บอกหน่อยนะครับ ถ้ายังไม่ได้จะอัพลิงค์สำรองให้ครับ
    เกมนี้ผมก็ยังเล่นไม่จบเหมือนกันครับ T^T

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    1
    ได้แล้วครับ ลงได้เล่นได้ครับแค่โหลดช้าหน่อย ขอบคุณสำหรับสิ่งดีดี
    [/COLOR]

กล่าวขอบคุณ
    77
    รับทราบ ขอบคุณมากครับผม

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ของผมมันเตือนว่า

"this program can't start because binkw32.dll is missing from your computer" อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ omegaseal อ่านกระทู้
    ของผมมันเตือนว่า

"this program can't start because binkw32.dll is missing from your computer" อะครับ
    เช็คที่แอนตี้ไวรัสดูครับ ว่ามันกักไฟล์นี้ไปรึเปล่า แล้วให้ยกเว้นจากการสแกนและปิดแอนตี้ไวรัสตอนลงเกมและลงแคร๊กดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    แก้ได้ละครับ แต่ท่าฟันแปลกมากๆ 55 (พอดีเล่นภาค 2 มาก่อน) ภาคนี้ท่านฟันมันเหมือนไม่ออกเท่าภาค 2

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ omegaseal อ่านกระทู้
    แก้ได้ละครับ แต่ท่าฟันแปลกมากๆ 55 (พอดีเล่นภาค 2 มาก่อน) ภาคนี้ท่านฟันมันเหมือนไม่ออกเท่าภาค 2
    ใช่ครับ ผมก็ว่ามันแปลกๆนะ 5555 แต่ตอนนี้ไม่ได้เล่นแล้ว ติดลุงสเน็ก MG4 อยู่

กล่าวขอบคุณ
    4
    พี่ครับรบกวนอัพ password กับตัว crack ใหม่หน่อยครับ โหลดเสร็จหมดแล้วติดอยู่ตรงนี้อย่างเดียวเลยอยากเล่น มากๆๆๆ

Tags for this Thread