ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 929

The Walking Dead: Season Two เตรียมเผยข้อมูลในวันพรุ่งนี้!?

#$ The Walking Dead: Season Two เตรียมเผยข้อมูลในวันพรุ่งนี้!!? $#

เอาเป็นว่าทำเอาแฟนๆ ถึงกับนั่งร้องไห้กันเลยทีเดียวหลังได้ยินมาว่า TellTale Games ได้ประกาศผ่าน Twitter โดยโพสรูปภาพที่สื่อให้เห็นว่า The Walking Dead: Season Two นั้นจะเผยข้อมูลออกมาในวันที่ 29 ตุลาคม 2013 หรือก็คือวันพรุ่ง!!นี้นั่นเอง จากภาพจะเห็นได้ว่าหมวกใบนั้นมันเป็นของ Clementine ก็เป็นที่แน่ชัดแล้วล่ะว่ามีโอกาสที่จะได้เห็นเธอใน Season Two แน่นอนครับ แฟนเกมรอกันได้เลย ส่วนใครที่ยังไม่ได้เล่น 400 Days ก็แนะนำว่าให้ไปเล่นมาเสียเพราะจะเป็นเรื่องราวที่เชื่อมโยงไปสู่ Season Two ที่กำลังจะเปิดตัวนี้ครับ หลังจากนี้คงต้องเตรียมตัว ทั้งกายและใจให้ดีแล้วล่ะครับ

อย่าลืม Thanks and Commend กันด้วยนะครับ
    Credit:Juropy
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Classiz : 28th October 2013 เมื่อ 22:33
    INTEL CORE i5 - 3450 Asrock Z77 Extreme4 8 GB. DDR-3 1866 G.SKILL RIPJAWS X Sapphire AMD R9 280X Toxic

FanClub AKB48 & Acchan
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    อยากเล่นแล้วนะ...SSแรกเล่นเอาซึ้งเลย (คิดถึงคาร์ลี่)

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    หนู Clementine กลับมาแล้ว เย้ๆ ^^

Everything is Connected
    กล่าวขอบคุณ
    1,255
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    รอจัดแท้ -w-
    I'm watching on You

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    อยากทราบเนื้อเรื่องภาคแรกคราวๆอะครับ ผมดูแต่ซีรีย์กับอ่านคอมมิค อยากรู้ว่ามันเรื่องเดียวกัน,แยก,หรือไม่เกี่ยวกันเลย อยากจะลองเล่นดู

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    ไม่เอาจบเเบบภาคเเรกน่ะ เศร้าเกิ๊น
    STEAM

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    เนื้อเรื่องเป็นแบบ Spin-off ครับ เนื้อเรื่องแตกแยกออกไปจากภาคหลัก (ทำเป็นเรื่องใหม่) แต่ก็มีเกี่ยวข้องนิดนึงเป็นไงต้องไปเล่นเอง
    เกมได้รับรางวัลหลายสาขาครับ และเนื้อเรื่องเกมสนุกมาก(เหมือนดูซีรี่ส์เรื่องนึงเหมือนกัน) และเราก็ต้องบังคับตัวละครและตัดสินใจเลือก
    และรับผลที่ตามมาตามการตัดสินใจของเรา มีทั้งหมด 5 ตอน ครับ เกมของค่ายนี้ดีทุกเกมครับ ผมเล่นมาหมดแล้ว ไม่ว่าจะเป็น
    Back to the future , Jurassic Park The game และล่าสุดก็ The wolf among us และถ้าใครเป็นแฟน The walking dead แล้วผมว่า..

ห้ามพลาดครับ!!

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Winters อ่านกระทู้
    เนื้อเรื่องเป็นแบบ Spin-off ครับ เนื้อเรื่องแตกแยกออกไปจากภาคหลัก (ทำเป็นเรื่องใหม่) แต่ก็มีเกี่ยวข้องนิดนึงเป็นไงต้องไปเล่นเอง
    เกมได้รับรางวัลหลายสาขาครับ และเนื้อเรื่องเกมสนุกมาก(เหมือนดูซีรี่ส์เรื่องนึงเหมือนกัน) และเราก็ต้องบังคับตัวละครและตัดสินใจเลือก
    และรับผลที่ตามมาตามการตัดสินใจของเรา มีทั้งหมด 5 ตอน ครับ เกมของค่ายนี้ดีทุกเกมครับ ผมเล่นมาหมดแล้ว ไม่ว่าจะเป็น
    Back to the future , Jurassic Park The game และล่าสุดก็ The wolf among us และถ้าใครเป็นแฟน The walking dead แล้วผมว่า..

ห้ามพลาดครับ!!
    ขอบคุณครับ ซีรีย์กะลังมัน้ลยตอนนี้ แต่ออกทีช้าเกิน เดวไปหาเล่นเกมด้วยดีกว่า

[ EVA01 ]
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,232
    อย่างนี้ต้องกลับไปเล่นให้เคลียร์อีกรอบซะแล้ววววว

-[HARDCORE GAMER]-
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    เชสสส ทำไมหมวกน้องคลีเมน มีรอยเลือดดดดดดดดด

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ยังไม่ได้เล่นภาคแรกเลย อย่างนี้ต้องไปหาซะแล้ว
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    ภาคแรก ปวดใจสุดๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    เนื้อเรื่องใหม่ไม่พลาดแน่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    ซีซัน Clementine จะเป็นตัวหลักใช่ไหม
    เเล้วถ้ามันเชื่อมกับ dlc 400days จริง เท่ากับไอพวกที่เราเล่นจะมีตัวละครหนึ่งที่เป็นตัวหลัก จริงหมั๊ย

สรุปใครจะมาแทน.......
    TEST