ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 9

ท่า Awakening ของอิทาจิ ในเกม NARUTO SHIPPUDEN Ultimate Ninja STORM 3 Full Burst

คือมันกดยังไงอะครับ ท่า Awakening ของอิทาจิ ที่กลายฝูงอีกาแล้วก็พุ่งไปข้างหน้าอะครับ
    ผมใช้จอยเพลย์อะครับ
    http://www.youtube.com/watch?v=jRe5Z...youtu.be&t=35s
    วินาทีที่ 35 อะครับ ผมกดท่านี้ไม่เป็นจริงๆ
    สวัสดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,596
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ไม่ไช่ Awakening ครับ
    ท่าธรรมดา
    เลื่อน analog ซ้าย ไปทางไหนก็ได้ แล้ว กด b ..

กล่าวขอบคุณ
    7
    ครับ ขอบคุณครับ
    สวัสดีครับ

NARUTO
    กล่าวขอบคุณ
    1,238
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    ไม่เชิงเลื่อนอะครับ เหมือนไปเขี่ยกระตุกอนาล็อคนิดหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Netball07 อ่านกระทู้
    ไม่เชิงเลื่อนอะครับ เหมือนไปเขี่ยกระตุกอนาล็อคนิดหน่อย
    ครับ ทีแรกก็ลองกดค้างดูตั้งนานไม่ได้สักที พอสกิด analog ไปทางซ้ายแล้วปล่อยให้มันเด้งคืนมาที่เดิมแล้วกด o ทำได้เลยครับ ขอบคุณมากครับ ฮาๆ กดตั้งนานโง่จริงๆเลยเรา
    สวัสดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    cancel ท่ายังไงอ่ะ อย่างเรากดท่า bbb up bbbb อยู่จะcancel ยังไงเหรอ แล้วว่าหยุดกระทันหันเลย