ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194

มีฝรั่งโรคจิตมาคุย LINE ด้วยฮ่า ๆ ๆ ๆ

เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาคือช่วงเวลาเที่ยงคืน 12.00 น. จากที่ผมกำลังนอนดูหนังอยู่ก็มีเสียง LINE เตือนมา ผมก็หันไปหยิบโทรศัพเปิดดูก็เห็นชื่อ LINE แปลกๆ ที่ไม่รู้จัก
    ก็เห็นชื่อ Rebekah เขียนมาเป็นภาษาอะไรก็ไม่รู้ไม่แน่ในน่าจะ สเปน หรือ เยอรมัน นี่แหละ =_=" ผมก็เอาไปแปลใน Google translate ได้เป็นภาษาไทยว่า "ฉันมีทองเมื่อ" ก็ งงง อะไรของเขา ผมก็ไม่ได้ตอบอะไรไปจากนั้นผมก็ปล่อยไปไม่สนใจ จนกระทั่งวันจันทร์เที่ยงคืน 12.00น. เหมือนกัน เขาก็พิมพ์มาอีกแต่คราวนี้มาแบบจิต ๆ หน่อยเขียนว่า "Look im NAKED!!!" คือผมก็อึ่งเลย =_=" แต่ผมไม่ได้เปิดเข้าไปดูน่ะกลัวเขานึกว่าเราจิตเหมือนกัน ฮ่า ๆ ๆๆ ตอนนี้ยังไม่แน่ใจว่าเขาต้องการอะไรและตอนนี้ก็ยังไม่กล้าเปิดเข้าไป ฮ่า ๆ ๆ ๆ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    ช่วงนี้ผมก็มีฝรั่งแอดไลน์มาบ่อยเหมือนกัน เหมือนจะเป็นพวกบอท แต่ผมชอบเลยละ พอแอดมาปุ๊ป ผมก็เข้าเกมไลน์แล้วส่งคำเชิญไปให้ปั๊ป ได้ของมาฟรีๆ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

"ONPU-NO-TEGAMI"
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    ระวังโดนนะครับ มันจะมาหลอกถามข้อมูลต่างๆ ชื่อ สีรุ่งที่ีชอบ ข้อมูลต่างๆ เพื่อนำไปแฮกข้อมูลของเราอีกที พวกต้มตุ่นนะพูดง่ายๆ
    • dOn't Give Up !! •

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    สแปมครับ บล๊อคทิ้งเลย

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ผมก้อมีมาเหมึอนกันเเต่ผมไม่คุยเดียวมันจะส่ง link ไรแปกให้เรากดเดียวโดนดักข้อมูล.app line ไม่เข้ารหัสข้อความดว้ย

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ผมโดน ฝรั่ง ทัก MSN เธอเปิดกล้องที่ผมได้เห็นคือ เธอเปลือยเปล่าแล้วก็เต้นๆ โจ๊ะๆ แล้วพิมพ์อะไรมาก็ไม่รู้

ผมตกใจปิดหนี และนั่นคือครั้งสุดท้ายที่ผมใช้ Email ตัวเก่าผมในการเข้าเล่น MSN ไม่รู้ไปรับมาตอนไหนรู้ แต่สึกเสียดายแทบจะร้องให้

และนั่นคือสิ่งที่ทำให้ผมตั้งหน้าตั้งตาเรียนภาษาอังกฤษเพื่อ อนาคต
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mcarmy : 29th October 2013 เมื่อ 01:03

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hisawahiroki อ่านกระทู้
    สแปมครับ บล๊อคทิ้งเลย

บล๊อค เรียบร้อยครับ สแปมมันจะเป็นภัยอะไรกับมือถือเรามากไหมครับ T^T

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    มันแอดมาไงไม่รู้ครับ แต่มันจะพูดเหมือนกันทุกคนเลย ประมาณซอมบี้ใน line ผมก็โดน บล็อคไปหมดละ

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    เคยเจอแต่ฝรั่งแอดskpe มา ผมเอาไปวางเว็ปที่เค้ารวมเพื่อนทั่วโลกเอาไว้ กะจะศึกษาภาษาหน่อย ฝรั่งแอดขอดูdick ลบทิ้่งเลย แหะๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    สแปมทั้งนั้น แล้วมันจะส่งลิ้งมาครับ