ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

Red face สอบถามเรื่องปัญหาของปุ่ม RB ของจอย XBOX 360 ครับผม

คือว่าไอ้เจ้าปุ่มนี้อะครับบางทีมันก็กดติดบางทีมันก็กดไม่ติดครับ
    มันเป็นที่อะไรครับ(สาเหตุ)
    ถ้าจะเปลี่ยนหรือซ่อมทำได้มั้ยราคาเท่าไหร่ครับ
    จอยของเอ็กบ๊อกแท้ไร้สายร้านพี่มีมั้ยครับ ราคาเท่าไหร่
    และไอ้ยางตรงที่หมุนๆอะครับไม่แน่ใจว่าเรียกว่าอะไรถ้ามันสึกมากเปลี่ยนได้มั้ยราคาเท่าไหร่ครับ
    และก็ถ้าส่งจอยไปซ่อมได้ผมจะส่งฮาร์ดดิสก์ไปลงเกมส์ด้วยครับ
    Truck Racer
    Battlefield 4
    Assassin's Creed IV: Black Flag
    Batman: Arkham Origins
    WRC FIA World Rally Championship 4
    Lego Marvel Super Heroes
    i love thailand because somebody in thailand love me

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    มันเป็นที่อะไรครับ(สาเหตุ)
    Switch ด้านในของจอย ยุบตัวลงทำให้การกดเป็นไปได้ยากหรือต้องใช้แรงกดมากขึ้นครับ

ถ้าจะเปลี่ยนหรือซ่อมทำได้มั้ยราคาเท่าไหร่ครับ
    ราคาบริการเปลี่ยน Switch ตัวนี้คือ 250 บาทครับ

จอยของเอ็กบ๊อกแท้ไร้สายร้านพี่มีมั้ยครับ ราคาเท่าไหร่
    มีครับ 1,500 บาทครับ
    http://www.jokergameth.com/shop/prod...roducts_id=668

และไอ้ยางตรงที่หมุนๆอะครับไม่แน่ใจว่าเรียกว่าอะไรถ้ามันสึกมากเปลี่ยนได้มั้ยราคาเท่าไหร่ครับ
    หากหมายถึง Analog Rubber Cap ราคาอันละ 80 บาทครับ
    http://www.jokergameth.com/shop/prod...roducts_id=940

และก็ถ้าส่งจอยไปซ่อมได้ผมจะส่งฮาร์ดดิสก์ไปลงเกมส์ด้วยครับ
    Truck Racer
    Battlefield 4
    Assassin's Creed IV: Black Flag
    Batman: Arkham Origins
    WRC FIA World Rally Championship 4
    Lego Marvel Super Heroes

ราคาลงเกมๆละ 30 บาทครับ
    ขอบคุณครับ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า