ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CĦΣ IT ИΣWS UĐ
    กล่าวขอบคุณ
    4,096
    ได้รับคำขอบคุณ: 20,295

Red face ✩ Video ฉลองครบสองปี Uncharted 3 อัพเดทแพชใหม่พร้อมแจกทุกแมพในโหมด ✩

Video ฉลองครบสองปี Uncharted 3 อัพเดทแพชใหม่พร้อมแจกทุกแมพในโหมด
    ฉลองครบสองปีสำหรับเกม Uncharted 3 ทาง Naughty Dog และ Sony แจกทุกแมพในโหมด Multiplayer ฟรี!

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ฉลองครบสองปีสำหรับเกม Uncharted 3 ทาง Naughty Dog และ Sony แจกทุกแมพในโหมด Multiplayer ฟรี!
    รวมถึงเพิ่มแมพใหม่ "Dry Docks" สำหรับรายละเอียดของแพชใหม่นี้ ตามไปดูได้ที่เว็บไซต์หลักของ Naughty Dog
    ได้ที่ http://www.naughtydog.com/site/post/...r_anniversary/ ครับ

-------------------------------------------------------
    อย่าลืม Thank + Comment ด้วยน่ะครับ
    Credit : Gconsole , Youtube

-------------------------------------------------------
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manthai : 30th October 2013 เมื่อ 19:53

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    ไม่รู้เป็นไรเวลาผมเล่นผมยิงคนอื่นแทบหมดแม็กถึงตายคนอื่นยิงผม 4-5 นัดตายเป็นเหตุที่ทำให้ผผมเลิกเล่น...

FanClub AKB48 & Acchan
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    น่าเล่นดีอ่ะ มีโหมดมัลติด้วย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    เป็นเกมที่คนมี PS3 ต้องเล่น

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    น่าจะออก DLC เนื้อเรื่องเสริมน่าจะดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    เกมนี้ล่ะ ที่ทำให้ผมไม่เป็นอันเรียน ตอน ม.4 เล่นตั้งเเต่ 2 ทุ่ม - ตี 3 เวลตันเเล้ววน ตันอีก 4-5 รอบ

เเบบว่า เมพมาก เล่นไปฝรั่งบ่นไป 5 55 + T^T คิดถึงง ง

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    เห็นรูปตกใจนึกว่า จะพอร์ตลง PC อิอิ (ผิดหวัง)

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: