ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ฝันซะไกล ไปไม่ถึง
    กล่าวขอบคุณ
    350
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,272

เกมแท้แจกฟรีครับ [Steam key]

สำหรับใครที่อยากได้ The Blackwell Deception ฟรี ก็เข้าไปที่เว็บผู้พัฒนาเกมนี้
    ตามลิงค์ด้านล่าง

http://www.wadjeteyegames.com/blackwell-deception.html

----------------------------------------------------------------------------------------------------

แล้วทำตามขั้นตอนดังนี้

- กด Buy Now
    - Boo ตรง Discount Code
    - recalculate อีกที ราคาจะเหลือ $0
    - จากนั้นก็เอาเกมไปเล่นได้ตามสะดวก

----------------------------------------------------------------------------------------------------

รับกันไปแบบฟรีๆแบบนี้อย่ารอช้าครับผม

ประกาศจากเพจ เกมถูกบอกด้วยนะครับ

ข่าวร้ายเซปชั่นข่าวร้ายนะ****

ข่าวร้ายแรก The Blackwell Deception ฟรี ตอนนี้เว็บส่วนที่กดซื้อล่มไปเรียบร้อยแล้ว น่าจะเพราะถล่มกระหน่ำไปกดกันรัวๆ อาจจะต้องรอสักพักถึงจะกลับมาใหม่
    (หรืออาจจะไม่กลับมา?)ต้องรอดูกันไป****

ข่าวร้ายสอง เกม 7 เกมที่แถมมา (Puzzle Bots , Gemeni Rue, The Blackwell Legacy , Blackwell Unbound , Blackwell Convergence , Resonance และ Primordia )
    กับการรีดีมคีย์สตีมเกม The Blackwell Deception โดนริบคืนออกจากลิสต์ของสตีมไปแล้ว คงเหลือไว้แค่เกมเดียวคือ The Blackwell Deception เดาว่าค่ายพัฒนาใส่มาผิด
    เลยริบเกมคืน ไม่แน่ใจว่าถ้าใครกด install ไปแล้วจะเล่นอีก 7 เกมได้รึเปล่า

แต่ก็มีข่าวดีเล็กๆคือ ตะกี้แอดมึนลองเล่นดูละ The Blackwell Deception เกมสนุกดี**** เป็นแนว point and click adventure ที่ภาษาอังกฤษในเกมไม่ยากเท่าไหร่
    อ่านเข้าใจง่าย ตัวเกมจะสลับตัวละคร 2 ตัวคือ Rosa กับ Joey แล้วสำรวจสิ่งต่างๆเพื่อแก้ไขปริศนา
    โดยจะมีไอเทมให้ใช้เพื่อช่วยแก้ปริศนาต่างๆด้วย

แน่นอนว่าเป็นเกมแนวที่ต้องเสียเวลาในการเล่นแบบฝุดๆ เพราะงั้นมีเกมเดียว กว่าจะเล่นจบก็น่าจะนานอยู่

จึงแจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกัน
    สรุปคือจะได้ไปแค่เกมเดียวแล้วในตอนนี้นั่นก็คือ The Blackwell Deception นะครับ แต่ก็ยังถือว่ารับฟรีล่ะนะ

Credit: เกมถูกบอกด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kanoktuch2 : 31st October 2013 เมื่อ 13:33

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    รับกันไปแบบฟรีๆแบบนี้อย่ารอช้าครับผม
    เว็บมันช้า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ล่มไปแล้ว รึเปล่าครับท่าน
    Intel(R) Core(TM) i7-3770K CPU @ 3.50GHz 3.50 GHz Ram 8.00 GB System 64-Bit GIGABYTE GEFORCE GTX 680 4GB OC Version

ฝันซะไกล ไปไม่ถึง
    กล่าวขอบคุณ
    350
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,272
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pluggioo อ่านกระทู้
    ล่มไปแล้ว รึเปล่าครับท่าน
    คาดว่าน่าจะล่มไปแล้ว คงต้องรอซักพัก แต่รับรองว่าได้จริงแน่นอนครับ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ล่มตามระเบียบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ม่ายเห็นจะได้เลยอ่าๆๆ
    L i s R e r s - TH

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ได้มาละ 1เกมฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    735
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    ขอบคุณน่ะครับ ได้มาแล้ว
    CPU = I5-8500 /RAM = 8G/GPU = GTX1070