ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,274
    Blog Entries
    1

[PES 2013] FINAL หน้านักเตะ สวยๆ แบบ HD 250+ กว่าหน้า (เราลงให้หมดเเล้วเพียงแค่ก็อปไปวางเท่านั้น อำลาครั้งสุดท้าย

อัพโหลดครั้งสุดท้ายนะครับ เจอกันใน PES 2014 ครับ สวัสดี
    เพื่มเติมมาอีกประมาณ 30กว่าหน้า น่าจะได้

นี่แค่บางส่วนนะเอามาทีมละ3-6คนบางทีมก็เยอะหน่อย (ผมลงกับแพท PESEDIT ลงได้ทุกเวอร์ชั่นนะครับ 5.0-5.1-6.0 ได้หมด) ส่วนแพทอื่นๆลงได้ถ้าคุณลงเป็นนะ ท่านใดที่ลงแพทอัพเดทล่าสุด ก็สามาถลงได้นะครับเพราะมันไม่ได้ไปยุ่งกับเซฟเกมเลย

ผมลงเองหาหน้าเอง+ทำเองด้วย นะครับใช้เวลาพอสมควร
    ผมไม่ได้คั่นลิ้งหาเงินและใส่รหัสผ่านแต่อย่างใด แจกด้วยใจ ฉะนั้นแล้วไอพวกที่เอาไปใส่คั่นลิ้งหาเงินขอให้มัน.....ผมแช่งไว้ละ

รูปผมเอามาแค่ส่วนหนึ่งเท่านั้นนะ

DOWNLOAD
    คลิ้ก

ไม่มีรหัสนะครับ

วิธีลงก็ง่ายแสนง่าย

1.แตกไฟล์ face ซะ

2.แล้ว เอาไป วาง ที่ ไดร์ C หรือ ไดร์อื่นที่ท่านลงเกมProgram Files/KONAMI/Pro Evolution Soccer 2013/kitserver13/GDB/..วางทับไปได้เลย

ส่วนไฟล์ เซฟไม่ต้องครับ

ต้องขอขอบคุณไฟล์ต่างๆจากเจ้าจองด้วยนะครับไม่ว่าจะเป็น

ilhan

Adit25

ElBoss

Kickmaker

Teiker17

Kickmaker

BURGOS

m4rc310

Martín_09

BURGOS

eohugo

Tunizizou

Rio and shamrik_gunners

egeberk

Cevat_12

Fampei
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย somhoza406 : 2nd November 2013 เมื่อ 12:40
    โหลด ONE PIECE HD พากย์ไทย รูปสวยๆhttps://www.facebook.com/pages/ONE-P...3907702?ref=hl

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: Benzkub[TH] ::.
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    หน้า carrick ลงแล้วเหมือนตุ๊ดเลย เคยลง patch ที่มีหน้า carrick แบบนี้อยู่ 55
    - รณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง -

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณนะครับ