ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Arrow [PC-GAME] PAC - MAN AND THE GHOSTLY ADVENTURES - FULL|RELOADED|ONE2UP

VIDEO BY YOUTUBE

รายละเอียด , เนื้อเรื่องของเกม Pac - Man And The Ghostly Adventures

Pac-Man and the Ghostly Adventures : แพคแมนจอมเขมือบ กลับมาอีกครั้งในเกม Pac-Man and the Ghostly Adventures แต่ไม่ได้มาในเกมแนวเดิมของแพคแมนที่เน้นกินเม็ดพลังให้หมด แต่มาในรูปแบบเกมแอ็คชั่น 3 มิติที่ขนตัวละครในซีรีย์ แพคแมนมากันครบโดยเฉพาะเหล่าผีที่ความจริงแล้วมีชื่อเรียกกันทุกตัวเกมเพลย์หลายส่วนดูคล้ายเกม ซูเปอร์ มาริโอ ภาค 3มิติ แต่มีการเก็บเม็ดพลังไล่กินผีเหมือนเดิม ใครเป็นแฟนแพคแมนเตรียมตัวรำลึกถึงความหลังกันได้

Genre: Action, Platformer
    Developer: Namco Bandai
    Publisher: Namco Bandai
    Release Date: Oct 29, 2013

สเปคที่ต้องการของเกม Pac - Man And The Ghostly Adventures

• Processor: 2Ghz Dual Core or AMD equivalent
    • Memory: 2 GB RAM
    • Graphics: 512MB video cards Pixel Shader 3.0
    • DirectX: Version 9.0
    • Hard Drive: 4 GB available space
    • Sound Card: DirectX sound device

FULL GAME - RELOADED

One2Up
    ชื่อไฟล์ไม่ตรง|มั่วก็แก้ให้ตรงก่อนแตกไฟล์ ไม่งั้นแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับ GAME.part01.rar, GAME.part02.rar, GAME.part03.rar
    ไฟล์ทุกไฟล์มี Recovery Record 5 %

Part 01 | Part 02 | Part 03 | Part 04

Password : www.sharegameclub.com

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PreciousTar : 5th November 2013 เมื่อ 18:47

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ดันหน่อยนะครับ

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868
    น่าเล่นดี ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    442
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    part04 โหลดไม่ได้จุ้บบุ

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ turboinw191 อ่านกระทู้
    part04 โหลดไม่ได้จุ้บบุ
    กำลังอัพโหลดใหม่ให้อยู่นะครับ

ปล.คือผมอัพโหลดไฟล์ไปแล้วนะครับ แต่ว่ามันเป็นลิงค์เดิมแบบเดิมเป๊ะเลย อาจจะต้องเวลาซักแปปนึง หรือโหลดช่วงดึกๆครับ งง ว่าอัพไฟล์ใหม่เข้าไป แต่ก็ยังโหลดไม่ได้เหมือนเดิม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PreciousTar : 4th November 2013 เมื่อ 21:10

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    442
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PreciousTar อ่านกระทู้
    กำลังอัพโหลดใหม่ให้อยู่นะครับ
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    part 4 โหลดไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ assasinder อ่านกระทู้
    part 4 โหลดไม่ได้อะครับ
    แก้ไขไฟล์ให้เรียบร้อยแล้วนะครับ โหลดได้เลยครับ

ปล.คุณ turboinw191 โหลดได้แล้วเช่นกันนะครับแก้ไขแล้ว

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    ได้แล้วครับ T^T

กล่าวขอบคุณ
    442
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PreciousTar อ่านกระทู้
    แก้ไขไฟล์ให้เรียบร้อยแล้วนะครับ โหลดได้เลยครับ

ปล.คุณ turboinw191 โหลดได้แล้วเช่นกันนะครับแก้ไขแล้ว
    ขอบคุณมากเลยครับ ^^