ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

INCARCERATE
    กล่าวขอบคุณ
    331
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1

RO2 MAGIC ไป Wizard อัพสเตตัสยังไงดีครับ

ตอนนี้เวล 14 ยังไม่ได้อัพสเตตัสเลยก็เล่นได้เรื่อยๆนะครับแต่อยากรู้ว่าต้องอัพอะไรบ้างครับ

เห็นบางคนอัพ AGI ด้วยมันช่วยอะไรกันแน่ครับ งงเลยแทนที่จะอัพ int อย่างเดียว สงสัยครับทำไมบางทีต้องอัพ agi ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    ผมไม่เคยเล่น ro 2 นะครับ แต่ใน ro1 Wizard จะอัพ Int เป็นหลักได้ MATK magic attack และ Dex จะทำให้ร่ายเวทย์เร็วขึ้นครับ ไม่แน่ใจว่าเหมือนกันรึเปล่าทั้ง 2 ภาคนี้ ถ้าไม่ก็ขออภัยอย่างสูงครับบ ))))
    ส่วน Agi จริงๆไม่น่าจะช่วยอะไรนะครับ อาจจะทำให้ค่า flee เพิ่ม คือ หลบการโจมตีได้มากขึ้น และตีเร็วขึ้น ซึ่ง Wizard ไม่ค่อยได้ต้องการเท่าไหร่
    Cheating is easy
    .Try something more challenging...Like being Faithful

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    เค้าอาจนึกว่าตอนร่ายเวทย์อาจเพิ่มโอกาสหลบหลีกมั้งครับจะได้ร่ายแบบไม่มีสะดุด (มั้ง)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    agi เพิ่ม คริ และ หลบหลีก ครับผม ทุกสกิลใน RO2 ติด คริได้หมด ฮิวของพรีสผม ยังคริเลย

เกือบจะพูดได้ว่า อัตรา ติด คริ สำคัญสุดใน RO 2

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

INCARCERATE
    กล่าวขอบคุณ
    331
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ toevtoev อ่านกระทู้
    agi เพิ่ม คริ และ หลบหลีก ครับผม ทุกสกิลใน RO2 ติด คริได้หมด ฮิวของพรีสผม ยังคริเลย

เกือบจะพูดได้ว่า อัตรา ติด คริ สำคัญสุดใน RO 2
    งั้นแสดงว่าท่าผมอัพ เอจิก็ดีเหมือนกันใช่ไหมครับ