ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317

ท่อช่วยหายใจ

อยากทราบว่าท่อช่วยหายใจที่ตามโรงพยาบาลเขาใช้กันอ่ะเป็นเหมือนสายยางแล้วก็เสียบจมูกแล้วเปิด หม้อน้ำให้มันมีฟอง

เขาเรียกว่าอะไรแล้วมีขายไหม

คือตาเป็นโรคหอบ หืด อายุ 70 กว่าแล้วสงสารแกตอนดึกตื่นมาไอ้ไม่ได้หลับไม่ได้นอน

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    852
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ลองถามคลีนิคใกล้บ้าน หรือโรงพยาบาลดูคับ จะได้ปรึกษาหมอด้วย ว่าใช้ยังไงให้ดี ใหถูกวิธี จะได้ปลอดภัยคับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.: สมาคมคนรักสาวแว่น :.
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 989
    เป็นออกซิเจนชนิด canula ครับ แนะนำให้พาตรวจโรงพยาบาลดีกว่า เพื่อจะได้ยาพ่นมาด้วย
    .::: STOP :::.

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I am CoLLiinZ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    ตามนั้นครับ ไปโรงพยาบาลแล้วยื่นเรื่องเอาก็ได้ ตอนยายผมป่วยผมแบกถังออกซิเจนถังใหญ่ไปกลับตลอด
    INTEL Core i5 3450 @3.10GHz; Ram Kingstonhyper 4 GB 1600 ;VGA XFX 7770 1 GB DDR5 ;Hdd 1 Tb; Psu Coolermaster 750 watts;

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    นี่ครับhttp://www.siamhos.com/site_2013/sia...gen_intake.php
    ลองโทรสอบถามเลย มันจะมีครบทั้งชุดขาดแค่ถังต้องไปซื้อต่างหาก
    ผมเคยซื้อเมื่อ2เดือนที่แล้วเองครับ อาผมแก่ป่วยเป็นโรคหอบเหมือนกันแต่ตอนนี้แก่เสียแล้ว

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: