ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Nattasha
    Guest

IE ไม่มีเสียครับ

ช่วยทีฟังเพลงผ่าน Youtube ก็ไม่มีครับ เล่นวิทยุออนไลน์ก็ไม่มีเสียครับ
    ต้องทำไงดี ผมใช้ IE 8 อ่ะครับ ?

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    ลองเข้าไปเช็คดูตามนี้นะครับ tools > internet option > เลือกที่แถบ advance > แล้วลองเช็คดูครับว่าตรงส่วน multimedia ตรง play sound in webpages ได้ติ๊กถูกไว้หรือไม่ ถ้าไม่ลองติ๊กแล้วกด ok แล้วลองดูนะครับว่ามีเสียงหรือไม่

อันนี้รูปไว้ดูประกอบครับ

Nattasha
    Guest
    ไม่หายอ่ะครับลองแล้ว ต้องลงแฟรชหรือเปล่าครับ
    ถ้าลงแฟรชไม่ได้ยังมีวิธีไหนอีกไหมครับ ผมไปเปิดใน FF ก็ใช้ได้ครับ
    แต่ว่าที่มาถามพอดีว่าพ่อผมใช้ IE เป็นอย่างเดียว แกชอบใช้อ่ะครับ แกบ่นว่าไม่มีเสียมาหลายวันแล้ว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    ลองวิธีนี้ดูนะค่ะ

กดตรงรูปแล้วกด Mixer