ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 52

ทนต่อไปหรือตัดใจดีกว่า

ระหว่างการทนกับนิสัยของเธอที่เวลาเธอดีด้วย เราก็มีความสุขมาก ๆๆๆๆ รู้สึกชีวิตมีเป้าหมายที่จะตื่นขึ้นมา แต่เวลาเธอเย็นชาแล้วมันก็เจ็บจนทนไม่ไหว สลับกันไป
    กับ
    ตัดใจจากเธอ แม้จะยังชอบเธออยู่ ซึ่งก็คงเจ็บครั้งเดียว แต่แสนสาหัสและก็ดูเหมือนชีวิตเหมือนอยู่ไปวัน ๆ ไม่มีเป้าหมาย

เพื่อน ๆ ว่าทางไหนดีกว่าคับ???

กล่าวขอบคุณ
    298
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ทนต่อไปครับ ผมอยากมีงี้มังงTT

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    คือเท่าที่เห็น ขอโทษนะครับอาจจะเกิดขึ้นจริงหรือไม่จริงก็ได้ ที่ผมจะพูดน่ะ

เธอคนนั้นมีคนอื่นรึป่าวครับ นิสัยเปลี่ยนไปหรือเปล่า หรือว่าเป็นนิสัยของเธออยู่แล้ว
    เธอมองคุณเป็นของเล่นรึป่าว
    แล้วถ้าหากตัใจเลิกกันไป แน่ใจรึป่าวว่าทำได้ ...

พี่ผมน่ะครับ คบกับแฟน แล้วพอหลังๆเลน แฟนเริ่มงี่เง่า แล้วก็เลยต้องเลิกกันไป
    หลักจากนั้นประมานอาทิดนึง เธอมีแฟนใหม่...

แต่ถ้าคุณทนต่อไปอาจจะดีก็ได้ ไม่มีอะไรอย่างที่ผมบอก อาจจะเป็นช่วงขาลง ช่วงเบื่อกันของความรัก(ผญ.)
    แต่ถ้าเบื่อ ก้เติมไป ก็คงจะดีขึ้นได้

ลองคิดดูหลายๆอย่างนะครับ สู้ๆ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ความรักไม่ใช่การเปลี่ยนแปลงใครสักคน แต่คือการที่คนสองคนปรับตัวเข้าหากัน

ความรักไม่ใช่การยอมรับในสิ่งที่เขาเป็นเสมอไป แต่คือการยอมรับในสิ่งที่เขาพยายามจะเป็น

งงไหมครับ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Missing Top
    RTC+ Sattahip+Chonburi
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    อยู่ในช่งอารมณ์เดียวกับผมเลยครับ เธอแปลกไป แต่ผมเลือกที่จะทนนะครับ
    เรายังดีกันอยู่ไม่ได้งอนกัน พอถึงวันสำคัญๆเรายังอวยพรกันดีๆเสมอ หยอกล้อกันปกติ

เพราะผมรู้ดีว่า เธอเครียด ทั้งเรื่องงาน เรื่องเรียน และหน้าที่รับผิดชอบมากมาย
    ส่วนผม เรื่องเรียนปล่อย งานก็ลอกเพื่อน 5555 สบายใจเกินไป สบายกว่าเธอมาก

ที่ปล่อยไม่ใช่ผมไม่เรียนนะครับ -..- ผมมีที่เรียนแล้ว เราทั้งคู่อยู่ ม.6 ครับ เรื่องอะไร
    ในชีวิตมากมาย ผมเลยไม่ค่อยเก็บมาคิดเล็กคิดน้อย แต่คิดทุกคืน 5555 ผมหวังเสมอว่า

เราจะกลับมาเป็นเหมือนเดิมได้อีก ทนต่อไปกันเถอะครับ สู้ตายยย อย่ายอมแพ้**** 555
    WiTcast.|รายการ พอดแคส ของคนรักวิทยาศาสตร์ฟังกันเยอะๆนะครับ แล้วคุณจะรักวิทยาศาสตร์มากขึ้น

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NeverLand อ่านกระทู้
    ทนต่อไปครับ ผมอยากมีงี้มังงTT
    นายไม่อยากมีหรอก ผมเอาตูดเป็นพนันเลย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

:: BENZMASTERZ ::
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    แหม่ จขกท ต้องไปฟังเพลงหน่วงสินะครับ น่าจะตรง
    - Satisfaction Space : Gamer Frontier -

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    สู้ๆครับ .. .. .

★★อ่อนโยน แต่อย่าอ่อนแอ★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,605
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,869
    การยืนมอง คนรัก จากไป
    เจ็บปวด ไม่ต่างอะไร
    กับการ รั้งคนรัก ที่หมดใจ
    ให้อยู่ต่อ

Biomedical Engineering
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    เหมือนผมเลยอ่ะ บางทีเขาก็ดีมากๆ เราก็มีความสุข บางทีเขาก็ทำให้เราเสียใจมากเช่นกัน แต่เวลาเรามีปัญหากันก็พูดกันตรงๆ เคลียร์กันตรงๆเลย เขาก็บอกว่าเขาจะพยายามปรับตัวเข้าหาผม ผมก็เช่นกัน ต่างคนต่างก็ต้องปรับตัวครับ

เรื่องแบบนี้ต้องคุยกันตรงๆครับ ค่อยๆปรับตัวเข้าหากัน อย่าทนเลยครับ มันอึดอัดเปล่าๆ ^^
    - รณรงค์งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ที่ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง -
    - กรุณาตั้งกระทู้ให้ถูกหมวด เพื่อความง่ายในการตอบกระทู้ -
    * กรุณาอ่าน มารยาทและวิธีใช้บอร์ด เพื่อประโยชน์ของตัวท่านเอง *