ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 587

Talking [1Part][PC] FINAL EXAM - SKIDROW *ต่อจอยเล่นสองคนได้ อาวุธเยอะ สกิลต่าง ๆ ชอบแนวนี้จัดเต็ม* [One2Up] [squareloft] [Up2Int] [Filecondo] 955.74 MB

Final Exam เกมชื่อแปลกกับเหล่านักเรียนที่การสอบปลายภาคครั้งนี้ไม่ใช่การเขียนหนักสือบนกระดาษข้อสอบแต่มันคือการปราบเหล่าปีศาจฝูงใหญ่ ตัวเกมว่าด้วยเป็นแนวแอ็คชั่นลุยด่านแบบ side-scrolling ที่มีทั้งระบบคลาส สกิล อาวุธ ลีดเดอร์บอร์ด ใส่เข้าไปในเกมทั้งหมด

นอกจากนั้นแล้วเกมยังสามารถเล่นแบบ co-op 2 คนแบบ Off line ใด้ รองรับการใช้จอยคอนโทรลเลอร์
    ค้นหาอาวุธใหม่ในการปรับปรุงทักษะของตัวละคร ปลดล็อค skillsใหม่และพลังใหม่ๆ

Minimum :

OS : WINDOWS XP SP3/WINDOWS VISTA SP2/WINDOWS 7/WINDOWS 8
    Processor : AMD/INTEL DUAL-CORE 2.3 GHZ COMPATIBLE SSE2
    Memory : 2048 MB RAM
    Graphics : 256 MB 100% DIRECTX 9 AND SHADERS 3.0 COMPATIBLE ATI RADEON 2600XT/NVIDIA GEFORCE 8600 GT/INTEL HD 3000 OR HIGHER
    DirectX : Version 9.0c
    Network : Broadband Internet connection
    Hard Drive : 2 GB available space
    Sound Card : DIRECTX 9 COMPATIBLE

หาก Server ฝากไฟล์ ตัวไหนใช้ไม่ได้สามารถเลือกโหลดสลับแทนกันได้

ขนาดไฟล์ในการดาวน์โหลด 991.21 MB / Part
    แตกไฟล์ออกมาได้ขนาด :955.74 MB

Squareloft (DIRECT LINK)

Part : 1

One2Up (DIRECT LINK)

Up2Int (DIRECT LINK)

Filecondo

โหลดแล้วได้ยังไงช่วยยืนยันด้วย.....
    แก้ปัญหาเบื่องต้นด้วยการ ค้นหาใน Google

Recovery record 5 % ซ่อมไฟล์ได้

PASS รหัส ในการแตกไฟล์ :www.rockergame.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ขอบใจนะครับ
    Cpu Fx 6100>Mainboard Gigabyte 970a-d3>Ram Kingston 8 Gb>Vga Gigabyte Gtx 660 oc>Psu raidmax 600

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tomjungza อ่านกระทู้
    ขอบใจนะครับ
    ครับผม เล่นได้ยืนยันด้วยเน้อ "ส่วนผมก็เล่นได้ปรกติ ><! สนุกดี เอาไว้ เล่นกับหลาน แหะ ๆ"
    แจกไปแล้ว เพียงแค่คนสนใจ แค่คนเดียว ผมก็ดีใจแล้วครับ... ....

กองบัญชาการกะเหรี่ยงติดเน็ต
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    สนุกดีครับ ใช้คอนโคลเลอ ถ้าไม่ใช่ xbox ปุ่มเพี้ยนมาก *-*
    ThaiCGhttp://www.facebook.com/ThaiCG ใครเล่น The Lord of The Ring online Sever:Silverlode เข้ามาคุยกันได้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    เราเล่นแล้วมันปรับจอไม่ได้อ่ะ คือมันตั้งไว้ที่ resolution 2048,1024 ตลอดที่นี้ถ้าเข้าปกติจอจะดำ ต้องออกมาตั้ง ขนาดจอที่ destop ไว้ที่ 2048,1024 เหมอืนกันปัญหาคือมันตกเฟรมอ่ะ เข้าไปปรับในเกมส์ได้แล้วพอออกเข้าใหม่ก็กลับมาเหมือนเดิมแถมถ้าปรับขนาดจอไปเป็นแบบอื่นก็จะจอดำอีก หาไฟล์ปรับ config ในโฟลเดอร์เกมส์ก็ไม่มี จะว่าเล่นได้ก็ได้นะแต่หลุดแฟรมไปหน่อยอ่ะเสียอารมณ์เลย

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oayumio อ่านกระทู้
    เราเล่นแล้วมันปรับจอไม่ได้อ่ะ คือมันตั้งไว้ที่ resolution 2048,1024 ตลอดที่นี้ถ้าเข้าปกติจอจะดำ ต้องออกมาตั้ง ขนาดจอที่ destop ไว้ที่ 2048,1024 เหมอืนกันปัญหาคือมันตกเฟรมอ่ะ เข้าไปปรับในเกมส์ได้แล้วพอออกเข้าใหม่ก็กลับมาเหมือนเดิมแถมถ้าปรับขนาดจอไปเป็นแบบอื่นก็จะจอดำอีก หาไฟล์ปรับ config ในโฟลเดอร์เกมส์ก็ไม่มี จะว่าเล่นได้ก็ได้นะแต่หลุดแฟรมไปหน่อยอ่ะเสียอารมณ์เลย
    ผมเล่นได้ไม่มีปัญหานะครับ รอท่านอื่น ดูครับ .... หน้จอผม 1366*768 เล่นยาวเลยครับ ไม่หลุด ปรกติ ลื่นไหล
    แจกไปแล้ว เพียงแค่คนสนใจ แค่คนเดียว ผมก็ดีใจแล้วครับ... ....

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IRocker อ่านกระทู้
    ผมเล่นได้ไม่มีปัญหานะครับ รอท่านอื่น ดูครับ .... หน้จอผม 1366*768 เล่นยาวเลยครับ ไม่หลุด ปรกติ ลื่นไหล
    เราก็ยัง งง อยู่ปกติเล่นเกมส์อื่นก็ปรับ 1366*768 เล่นแต่นี้ปรับแล้วจอมืด เดี๋ยวลองโหลดใหม่ดู

ปล. ลืมถามจะเล่นแบบแลน หรือ ออนไลน์กลับเพื่อนแบบคนล่ะเครื่องได้ไหม(ไม่มีจอย + เล่นที่ร้าน)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oayumio : 8th November 2013 เมื่อ 17:01

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oayumio อ่านกระทู้
    เราก็ยัง งง อยู่ปกติเล่นเกมส์อื่นก็ปรับ 1366*768 เล่นแต่นี้ปรับแล้วจอมืด เดี๋ยวลองโหลดใหม่ดู

ปล. ลืมถามจะเล่นแบบแลน หรือ ออนไลน์กลับเพื่อนแบบคนล่ะเครื่องได้ไหม(ไม่มีจอย + เล่นที่ร้าน)
    ผมเข้าไป รู้สึกว่ามีนะครับ แต่ยังไม่ได้ลอง มีแบบ internet ด้วยแหะ สนุกดีเกมส์นี้เล่นแล้วเพลิน บางที ตกใจผี 555+
    โผล่มาแบบ ไม่ทันตั้งตัว ส่วนจอยไม่ต้องใช้ก็ได้ครับ คีบอร์ดเนี่ยและ กด เดิน W A S D กดตี ก็กด คลิกเมาส์ กดสกิลก็ กด ปุ่ม 1 2 3... เพิ่มเลือด อาวุท ยิงปืน จับทุ่ม ก็ปุ่มจะใกล้ ๆ กัน มันจะสอนอยู่ครับ ไม่ยาก ง่าย ๆ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    จขกท หาวิธี LAN ให้หน่อยซิ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รหัสปลดล็อกในการแตกไฟล์บอกหน่อยคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    แลนยางงายอ่ะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ตอนนี้เล่นได้ปกติแล้วลองอัพเดท ไดร์เวอการ์ดจอดูหายเลย สนุกมากแต่ตอนนี้ติดด่านสุดท้ายบอสโหดเกินต้องฆ่า 3 รอบได้แค่รอบ 2 ชีวิตก็หมดล่ะ ถ้ามีเพื่อนช่วยคงจะผ่านได้ง่ายกว่า