ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3

Ubisoft กล่าวซีรีส์ Assassin's Creed จะยังมีต่อไป แต่คงไม่มีเนื้อเรื่องยุคปัจจุบันให้เล่น

Ubisoft กล่าวซีรีส์ Assassin's Creed จะยังมีต่อไป แต่คงไม่มีเนื้อเรื่องยุคปัจจุบันให้เล่น

บางส่วนของบทสัมภาษณ์ของคุณ Darby McDevitt ผู้เขียนบท Assassin's Creed IV: Black Flag พูดถึงหากจะมีซีรีส์ AC ในรูปแบบโลกยุคปัจจุบัน

"เราก็เคยคิดจะสร้างซีรีส์ AC ในยุคปัจจุบันอยู่เหมือนกันครับ แต่แบบนั้นจะต้องพัฒนาแมคานิกในเกมอีกมากมายก่ายกอง ไม่ว่าจะเป็นยวดยานพาหนะ ลักษณะเมืองยุคใหม่ อาวุธปืนใหม่ ๆ ความสมเหตุสมผล ฯลฯ ซึ่งนั่นเป็นเนื้อหาที่เยอะมากจนแทบจะกลายเป็นเกมใหม่ไปเลย"

"เกม Watch_Dogs จะเป็นโลกยุคปัจจุบันของ AC ครับ รอเล่นกันได้เลย!"

"ผมคิดว่าสองสิ่งที่เป็นลักษณะเฉพาะของซีรีส์นี้คือ 1. เกมต้องมีความเป็นลักษณะเฉพาะของแต่ละยุคสมัยในแต่ละภาค และ 2. คือการที่ยังคงมีเนื้อหาโลกยุคปัจจุบันเป็นหลัก และดำดิ่งสู่อดีตอย่างสมเหตุสมผล"

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    อย่ามีเลยจ๊ะ ทุกทีหลบกระสุนแทบไม่ทัน
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

LAST STAND
    FOX RIVER,ILLINOIS CHICAGO,USA
    กล่าวขอบคุณ
    859
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    อยากให้มียุค คาวบอย ยุคสงครามกลางเมืองอเมริกา มีลินคอนเป็นเพื่อนตัวเอก
    ESCAPE IS JUST THE BEGINNING

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    อย่ามาเลย ยุดปัจจุบันเนี้ย แค่คิดถึงยุคสงครามโลกผมว่ามันก็ไม่เข้ากับ AC แล้ว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    679
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อยากให้มี assassin samurai หนุกแน่เลย

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    ไม่มีน่ะดีแล้วประวัติศาสตร์มีเยอะมาก สร้างได้อีกหลายปีแถมได้ความรู้ด้วย

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    756
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    น้ำตาจะไหล AC3 ยังไม่ได้เล่น

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    อยากให้ไปแถบ จีน ญี่ปุ่นบ้าง ท่าจะมัน

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ผมว่าอยากให้มีภาค จีน หรือไม่ก็ญี่ปุ่น ปืนกำแพงเมืองจีน และโดดเล่นบนต้นซากุระ (อียิป ก็ดีนะ)

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    มาโซนเอเชียน่าจะสนุก เช่นไทย ญี่ปุ่น จีน เกาหลี ถาคละประเทศน่าหนุก
    I Don't need Weapons I got logic

InVincible Youth G7
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 124
    ภาาคหลังๆมาไม่ได้เล่นเลยแหะ เลยไม่ได้ติดตามเรื่องราวเลยยย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    จะมีDLC เเจ็ค สเเปโร่ ป่าวเนียะ 555+

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    บางระจันดิ หรือ พี่มากก็ได้

กล่าวขอบคุณ
    783
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    อยากเล่น Assassin แถบเอเชียมั่ง โดยเฉพาะจีนกับญี่ปุ่น

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    Assassin's Creed : the Samurai เป็นเมืองแบบ ญี่ปุ่นโบราน น่าจะเจ๋งดีนะ
    Life is a game

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    AC ยุคเจ้าตาก ก็น่าจะดี

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BentSSRU อ่านกระทู้
    อยากให้มียุค คาวบอย ยุคสงครามกลางเมืองอเมริกา มีลินคอนเป็นเพื่อนตัวเอก
    คิดเหมือนผมเลยครับ เจ๋งดี เนื้อหาประมาณยุค ลินคอนเลย บ้านเมืองไร้กฎหมาย เถื่อน ชอบๆ ให้เจ๋งมีดวลปืน แบบสไตล์ AC จะเจ๋งมาก

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    ไม่ใช่ว่าเขาหมายถึงจะไม่มีเนื้อเรื่องของพวก Abstergo อีกเเล้วหรอครับเเบบว่าจะไม่มีเนื้อเรื่องยุคปัจจุบันประมาณของ Desmond อีกจะมีแต่เริ่มมาเป็นยุคประวัติศาสตร์เลย

ภาคล่าสุดก็เเสดงให้เห็นเเล้วนะว่าเนื้อเรื่องยุคปัจจุบันให้ความสำคัญกับมันน้อยลง

โลกนี้กำลังป่วย
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,357
    นี่ไงภาค โลกปัจจุบัน

มีคนสร้างแล้วนะ

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: ⒼⒶⓂⒺⓇ ::.
    ข้างบ้านคุณไงไม่เห็นเหรอ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ผมชอบแบบโบราณนะ เกมแนวปัจจุบันมีเยอะแล้ว เล่นหลายๆแนวหนุกดี

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    ไม่ใช่ว่าเขาหมายถึงจะไม่มีเนื้อเรื่องของพวก Abstergo อีกเเล้วหรอครับเเบบว่าจะไม่มีเนื้อเรื่องยุคปัจจุบันประมาณของ Desmond อีกจะมีแต่เริ่มมาเป็นยุคประวัติศาสตร์เลย

ภาคล่าสุดก็เเสดงให้เห็นเเล้วนะว่าเนื้อเรื่องยุคปัจจุบันให้ความสำคัญกับมันน้อยลง
    อ่าน 3 ท่อนนี้อีกทีครับ เดี๋ยวจะรู้ว่าเค้าหมายถึงอะไร

"เราก็เคยคิดจะสร้างซีรีส์ AC ในยุคปัจจุบันอยู่เหมือนกันครับ แต่แบบนั้นจะต้องพัฒนาแมคานิกในเกมอีกมากมายก่ายกอง ไม่ว่าจะเป็นยวดยานพาหนะ ลักษณะเมืองยุคใหม่ อาวุธปืนใหม่ ๆ ความสมเหตุสมผล ฯลฯ ซึ่งนั่นเป็นเนื้อหาที่เยอะมากจนแทบจะกลายเป็นเกมใหม่ไปเลย"

"เกม Watch_Dogs จะเป็นโลกยุคปัจจุบันของ AC ครับ รอเล่นกันได้เลย!"

"ผมคิดว่าสองสิ่งที่เป็นลักษณะเฉพาะของซีรีส์นี้คือ 1. เกมต้องมีความเป็นลักษณะเฉพาะของแต่ละยุคสมัยในแต่ละภาค และ 2. คือการที่ยังคงมีเนื้อหาโลกยุคปัจจุบันเป็นหลัก และดำดิ่งสู่อดีตอย่างสมเหตุสมผล"
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ topperioz อ่านกระทู้
    นี่ไงภาค โลกปัจจุบัน

มีคนสร้างแล้วนะ

ขั้นเทพมากๆ ไม่แน่จริง ทำไม่ได้ *