ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575

แนะนำไลห์โนเวลหน่อยคับ

ขอเน้นรายละเอียดนะคับ ประมาณindexพวกนั้น

ไม่เอาเน้นเซอร์วิต(ดูเมะสนุกกว่า)
    ไม่เอาliveslice
    ไม่เอาดราม่าน้ำตาแตก
    แนวไซไฟ วิทยาศาสตร์หรือแฟนตาซีพวกนั้นถ้าดีเอาเรื่องที่ไม่เคยเป็นเมะด้วยเพราะ ส่วนใหญ่ที่เคยเป็นเป็นเมะไปแล้ว เช่นฮารุฮิ SAO ส่วนใหญ่ผมอ่านมาหมดแล้ว

[ISH]
    Shinonono shrine
    กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,281
    กระสุนจิตพิฆาต parabellum

ซื้อมาดองไว้หลายเล่ม อ่านไปแค่เล่มสองเล่มเอง

.::งอลเล่า::.
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 607
    ปกติผมซื้อแต่พวก Love Comedy ไม่ก็พวกที่เคยเป็นเมะไปแล้ว น่ะสิ - -* เลยไม่รู้จะแนะนำอะไรดี

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ postgeno159 อ่านกระทู้
    กระสุนจิตพิฆาต parabellum

ซื้อมาดองไว้หลายเล่ม อ่านไปแค่เล่มสองเล่มเอง
    ท่านแค่ 2 เล่ม ผมยังไม่ได้อ่านสักเล่ม ซื้ออย่างเดียว -.-
    .::CPU FX-4100/MB 970A-D3/RAM 4GB*2/VGA XFX r7770::.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    INDEX . เอ๊ะ เป็นเมะไปแล้วนี่หว่า

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    ผ่าลิขิตโค่นบัลลังก์ ของ Animag ก็หนุกดีนะครับ แนวแฟนตาซี
    พี่น้องปริศนาโรงเรียนมหาเวท mahouka koukou no rettousei ของ Zenshu ไซไฟ/แฟนตาซี
    parabellum แนว แฟนตาซี เรื่องนี้จะว่าหนุกก็หนุกอยู่หรอกแต่ผมไม่ค่อยชอบ อ่านไปได้สามเล่มเลิกเลย เนื้อหาหนักเกิน แต่ไม่ได้เลือดสาดอะไรหรอกแต่จะค่อนข้างไซโค(ทำร้ายจิตใจ)มากกว่า แบบว่ารวมเนื้อหาที่ผมไม่ชอบไว้เยอะเลย ยกเว้นกันไฟต์อันนี้ชอบอยู่แต่พวก....ไม่เอาไม่สปอยดีกว่า
    B.A.D อันนี้สิเลือดสาด ถ้าเป็นเมะนะไม่อยากจะคิดเลย แต่ก็ถือว่าใช้ได้อยู่ แนว horror/drama/mystery/action(มั้ง)
    Madan no Ou to Vanadis วานาดิสกับราชันกระสุนมนตรา แนวแฟนตาซี รีวิวไม่ได้เพราะผมยังอ่านไม่จบ แต่อ่านแบบมังงะไป2-3ตอนแล้วก็หนุกใช้ได้
    God's Right Seat

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 217
    kizumonogatari ยังไม่เป็นเมะ