ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101

มีใครระเบิดหูมั้ยครับ มีไรจะถาม

คือตอนนี้ขยายมาได้ 10 มิลแล้วก็ใส่หลอดชาไข่มุกได้แล้ว แต่พอจะใส่ตาไก่ กลับแทงไม่เข้าซะงั้น ........
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ตอนผมระเบิดผมไม่เคยถอดตาไก่ออกอะครับ แต่กรณีนี้ผมเดาว่าขนาดมันไม่เท่ากันนะครับ

รอฟังจากผู้รู้ท่านอืนอีกที

โอนิสึกะ เอคิจิ
    ใต้ฟ้า , บนดิน '
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 414
    ใส่หลอดชาไข่มุกได้หวังว่าคงพัฒนาไปเรื่อย ๆ นะ****แหม่

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ก็ตาไก่มันใหญ่กว่า ศูนย์กลางนะสิครับ ปกติใส่แล้วความใหญ่จริงๆคือศูนย์กลางข้างใน แต่ข้างนอกมันอาจจะใหญ่กว่าซัก 2 มิล
    วิธีนะครับ จากประสบการณ์ใส่แบบธรรมดาไปบ่อยๆ แล้วก็จับๆขยับๆมันบ่อยๆ หูมันจะขยายเพิ่มเองมาอีก 2 มิลครับ
    หรือถ้ารีบ ก็ทนเจ็บยัดเข้าไปเลยครับ ตอนนี้ผม 22 มิล ขยายเองตั้งแต่ 16 มิล ให้ร้านทำเปลืองตังครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    ลองวิธินี้นะครับ ไม่เจ็บตัว ใช้พวกเบบี้ออย อะไรพวกนั้น ทาชโลมติ่งหูแล้วนวดก่อนครับ สักนาที 2 นาที แล้วหลังจากนั้นก็ลองใส่ดู ผมใช้วิธีนี้ตอนใส่ 12-16 มิลครับ (ปัจจุบันคือ 16) ก่อนหน้านั้นน่ะยัดอย่างเดียว เสียเลือดไปเป็นแกลลอน อักเสบด้วย ฮ่าๆ

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    เมื่อกี้ลองใส่ตาไก่ครับ ใส่ได้แต่ไม่ทะลุ .................. หมุนเกลียวปิดไม่ได้เลย
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut