ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674

(ระวังสปอยล์)ถามถึงฉากหลังเครดิต CoD:ghost ใครจบแล้วมาคุย

คุณว่ามันหมายถึงอะไรอ่ะ ผมยังงงอยู่เลย ใครพอรู้บ้างครับ หรือมันปูทางไปภาค 2 ??

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    Logan (ตัวเอก) โดนตัวโกงจับไปทรมาน เพื่อจะได้กลายเป็น Ghost Hunter หรือ ง่ายๆคือจะเอามาแก้แค้น Ghost

กล่าวขอบคุณ
    688
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    Blog Entries
    1
    ง่ายๆครับ รอภาค Ghost 2 ต่อไปอิอิ อุดหนุนๆ

ゆっくり~ ゆっくり~ だね。
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    ตอนจบ Rorke คงลาก Logan ไปฝั่งอาดามันเทียมเข้าร่างแงมๆ ภาคสอง Logan จะมีกงเล็บเหล็กและมีสกิลรีเจนเลือดไวติดตัวแน่นอน เชื่อผม

กล่าวขอบคุณ
    230
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ domedee อ่านกระทู้
    Logan (ตัวเอก) โดนตัวโกงจับไปทรมาน เพื่อจะได้กลายเป็น Ghost Hunter หรือ ง่ายๆคือจะเอามาแก้แค้น Ghost
    อ่อ ผมกลับไปเล่นซ้ำละ คือตัวโกงมันจะเอาเราไปทรมาน แล้วติดตรงที่ logan จะกลับมาแก้แค้น ghost ทำไมอ่ะ ทำไมโดนแล้วทรมานแล้วถึงกลายเป็นพวก Rorke อ่ะครับ
    ผมว่าภาคหน้าเราอาจเล่นเป็น hesh ก็ได้แล้วได้เจอกับ logan ที่เป็นอีกฝั่งไปละ ดราม่าอีกละ -*-

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    ผมว่า logan เป็นลูก rorke แบบ elias เอามาเลี้ยงเป็นลูกตัวเองแทน ตอนแรกนึกว่า rorke ตายไปแล้ว มันจะมีประโยคหนึ่ง ตรงที่ต่อยกับ rorke บนรถไฟ ที่พอ hesk มันบอก ประโยคลับเสร็จแล้ว rorke มันพูด ขึ้นว่า shit!..son.. แล้วรถไฟก็คว่ำตกน้ำไป

わたしは ももたろうです。
    หน้าคอมพิวเตอร์ =w=
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [P]oky_alM0n อ่านกระทู้
    ผมว่า logan เป็นลูก rorke แบบ elias เอามาเลี้ยงเป็นลูกตัวเองแทน ตอนแรกนึกว่า rorke ตายไปแล้ว มันจะมีประโยคหนึ่ง ตรงที่ต่อยกับ rorke บนรถไฟ ที่พอ hesk มันบอก ประโยคลับเสร็จแล้ว rorke มันพูด ขึ้นว่า shit!..son.. แล้วรถไฟก็คว่ำตกน้ำไป
    son... of bit*h ครับผม

มันจับ Logan ไปทรมานก็จริง แต่ผมว่าแทนที่ Logan มันจะเป็น Ghosts Hunt ผมว่ามันจะกลายเป็น เราเล่นเป็น Hesh แล้วไปช่วยน้องชายซะมากกว่า แต่เนื้อเรื่องมันจะสั้นลงกว่าเดิม 2 ชม.....

ปล. อาจจะเป็นไปได้ก็ได้นะ เพราะ Elias มันไม่ค่อยสุงสิงกะ Logan ซักเท่าไหร่ หรือเพราะ Logan พูดไม่ได้ IW เลยขี้เกียจ LOL
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lastcall : 10th November 2013 เมื่อ 18:13

We're scalpel, not a sword. Nobody has to be a hero.

กล่าวขอบคุณ
    230
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lastcall อ่านกระทู้
    son... of bit*h ครับผม

มันจับ Logan ไปทรมานก็จริง แต่ผมว่าแทนที่ Logan มันจะเป็น Ghosts Hunt ผมว่ามันจะกลายเป็น เราเล่นเป็น Hesh แล้วไปช่วยน้องชายซะมากกว่า แต่เนื้อเรื่องมันจะสั้นลงกว่าเดิม 2 ชม.....

ปล. อาจจะเป็นไปได้ก็ได้นะ เพราะ Elias มันไม่ค่อยสุงสิงกะ Logan ซักเท่าไหร่ หรือเพราะ Logan พูดไม่ได้ IW เลยขี้เกียจ LOL
    เป็นไปไม่ได้คับ Elias ลำเอียงจะตาย ดูดิให้หน้ากากกับ logan แล้ว hesh อ่ะ พอกหน้าเอา - -'
    ลำเอียงชัดๆ ผมว่า hesh เป็นลูก rorke แทน แบบกับตาลปัดกันมั่วเลย

อันนี้ผมเพ้อเจอครับ 555555

わたしは ももたろうです。
    หน้าคอมพิวเตอร์ =w=
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockblood39 อ่านกระทู้
    เป็นไปไม่ได้คับ Elias ลำเอียงจะตาย ดูดิให้หน้ากากกับ logan แล้ว hesh อ่ะ พอกหน้าเอา - -'
    ลำเอียงชัดๆ ผมว่า hesh เป็นลูก rorke แทน แบบกับตาลปัดกันมั่วเลย

อันนี้ผมเพ้อเจอครับ 555555

ผมว่าน่าจะเป็น Hesh ไปช่วย Logan ครับ 5555555

We're scalpel, not a sword. Nobody has to be a hero.

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    442
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kazeyuki อ่านกระทู้
    ตอนจบ Rorke คงลาก Logan ไปฝั่งอาดามันเทียมเข้าร่างแงมๆ ภาคสอง Logan จะมีกงเล็บเหล็กและมีสกิลรีเจนเลือดไวติดตัวแน่นอน เชื่อผม
    ปัญยาอ่อน.

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    ต่อไป Captain Price มาช่วย แล้วเข้าสู่ MW2 ( ถู้ย! )

Captain Price อาจจะมาเจอ Ghosts ระหว่างทำภารกิจ แต่พอช่วยตัวเองถูกจับอยู่คุกใต้ดิน 555+ ( มั่วไปเรื่อย )

กล่าวขอบคุณ
    366
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clean1447 อ่านกระทู้
    ต่อไป Captain Price มาช่วย แล้วเข้าสู่ MW2 ( ถู้ย! )

Captain Price อาจจะมาเจอ Ghosts ระหว่างทำภารกิจ แต่พอช่วยตัวเองถูกจับอยู่คุกใต้ดิน 555+ ( มั่วไปเรื่อย )
    ถ้าเป้นแบบนั้น Captain Price คงแก่ขึ้นอีกครั้ง 5555

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    ตอนสุดท้้ายผมนึกว่ามันคือหลุมเผา ghost ภาคเก่าซะอีก
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    จับไปทรมารด้วยวิธีเเบบชนเผ่าโบราณเเบบเดียวกับที่ตัวร้ายโดนครับอาจใช้วิธีตำรวจดีตำรวจเลวไปด้วยถึงสามารถเปลี่ยนให้ทำงานอีกฝั่งได้เป็น 10 ปีเลยนะที่ตัวร้ายโดน