ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 27

[Software] AutoKMS Activator Edition 3.1.4 Build 1 ชุดรวมโปรแกรมที่จะทำให้ Windows / Vista / 7 / 8 / 8.1 /Office 2010 / 2013 ของคุณเป็นของแท้ [One2Up]

AutoKMS Activator Edition 3.1.4 Build 1 ชุดรวมโปรแกรมที่จะทำให้ Windows / Vista / 7 / 8 / 8.1 /Office 2010 / 2013 ของคุณเป็นของแท้ [ทดสอบแล้วผ่านจร้า]

ขนาดไฟล์ในการดาวน์โหลด 52.40 MB / Part
    แตกไฟล์ออกมาได้ขนาด : 49.78 MB

DOWNLOAD : http://06505db6.linkbucks.com

PASS : http://www.linkbucks.com/CreateLinks/Single/

One2Up ชื่อไฟล์ไม่ตรง|มั่วก็แก้ให้ตรงก่อนแตกไฟล์ ไม่งั้นแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับ GAME.part01.rar, GAME.part02.rar, GAME.part03.rar, ......

โหลดแล้วได้ยังไงช่วยยืนยันด้วย.....
    แก้ปัญหาเบื่องต้นด้วยการ ค้นหาใน Google

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 16
    PASS แตกไม่ได้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    แตกไฟล์ไมไ่ด้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    แตกไฟล์ ไม่ได้ครับ

ถามหน่อยครับ

ตัวนี้ลง windows 8.1 enterprise 64 bit ผ่าน+ถาวรไหมอะครับ(บอกวิธีดูว่า ผ่าน+ถาวร ให้ผมด้วยนะครับ ผมดูไม่เป็น อะ ครับ อิอิ)

Tags for this Thread