ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808

คอมมึปัญหาครับ

วันนี้ผมเปิดคอมขึ้นมากำลังเข้าบูทเครื่องมันก็มีประโยคขึ้นว่า a disk error occuredแล้วก็ error loading operation system แล้วก็ค้างเลยครับ ใครพอช่วยได้ป่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย harnibal409 : 12th November 2013 เมื่อ 15:00
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

I Like "POP" Music
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 316
    สาย Harddisk หลวมป่าวครับ ไม่ก็ Harddisk ลาโลกไปแล้ว

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ killertop อ่านกระทู้
    สาย Harddisk หลวมป่าวครับ ไม่ก็ Harddisk ลาโลกไปแล้ว

ตามนั้นครับ มันหาHDD ไม่เจอ

หรือมอง แง่ดี Windowเสียม้างงงงงง

I'm a Musician.
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 342
    ก็มี 2 สาเหตุ ตามเรปบนแหละครับ 1.Harddisk หลวม,พัง 2. OS(Windows) เสีย ผมเคยเป็นแต่เป็นแค่เสียบสาย Harddisk ไม่แน่น

You'll in my HEART. Forever O'Conner Paul Walker

กล่าวขอบคุณ
    1,456
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 225DCC5F อ่านกระทู้
    ก็มี 2 สาเหตุ ตามเรปบนแหละครับ 1.Harddisk หลวม,พัง 2. OS(Windows) เสีย ผมเคยเป็นแต่เป็นแค่เสียบสาย Harddisk ไม่แน่น
    เปิดคอมได้แล้วครับแต่ฮาร์ดดิสผมไปสู่สุขติซะแล้ว ต้องซื้ออันใหม่อีกล่ะ อันนี้เพิ่งซื้อมาใช้ไม่ถึงปีเลย

I'm a Musician.
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 342
    ไม่มีประกันหรอครับ?

You'll in my HEART. Forever O'Conner Paul Walker

กล่าวขอบคุณ
    1,456
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 225DCC5F อ่านกระทู้
    ไม่มีประกันหรอครับ?
    ปะกันหมดไปเมื่อสองเดือนแล้วครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    Blog Entries
    6
    ตกลงเช็คได้หรือยังครับ ว่า OS(Windows) เสีย หรือว่า Harddisk จะเจ๊ง