ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ばかさん !
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    Blog Entries
    3
    เอาจริง ๆ คุณไม่ต้องไปซีเรียสกับเรื่องระดับข้อของรองเท้าหรอกนะครับ
    สำหรับไซด์คนไทยจริง ๆ ใส่ Medium ก็พอแล้ว
    High มันทำสำหรับคนน้ำหนักเยอะจริง ๆ
    ถึงใส่ High ไปใช่ว่าข้อจะไม่พลิก แถมเจ็บทีเจ็บหนักนะครับ เพราะ High มันลีอคข้อเท้าทำให้แรงส่งไปถึงเข่า
    ดูอย่าง D-rose ครับ ตำแหน่งของแกเป็นตำแหน่งที่ต้องใช้ความข้องตัวในการเล่นเยอะ แต่ไม่รู้ทำไม Adidas ก็เล่นทำแต่ข้อสูง ๆ (รู้ว่ามันช่วยเซฟข้อพลิกได้มากกว่า low ) แต่ผลกระทบมันไปอยู่ที่เข่าหมดอ่ะ
    แต่ถ้าเป็น Low เจ็บหนัก ๆ ที่เห็นก็จาก Mamba เลยครับ เอ็นร้อยหวายฉีก

ผมเคยใส่ High อยู่ครั้งนึง ไม่ไหวครับไม่ชินอย่างมาก
    แล้วก็กลับไปใส่ Medium สลับ Low เหมือนเก่า

ถ้าเป็นแบรนต์ Air jordan แล้วทนพื้นปูนหน่อยก็ Melo M7 อ่ะครับ
    ถ้าเอา Nike ก็จะเป็นพวก Zoom kobe venomenon 1 2 3
    และก็พวก Lebron กับ Ambrassador (แต่ผมไม่ค่อยพวกนี้เท่าไหร่ มันหนัก = =")

ทางฝั่ง Adidas ก็จะเป็นพวก adiZero Rose นี่แหล่ะ

เคยใช้ And1 Taichi ก็โออยู่

Boku wa kyoude Mayuki Oshiiiˋ( > ▽、< )

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dreadrac1235 อ่านกระทู้
    โปรโมชั่น ถึงเมื่อไหร่คับนี่
    เว็บนี้เห็นมันลดตลอดนะครับ ประมาณว่าเอารุ่นที่ไม่ฮิต หรือ size ที่คนไม่ค่อยใส่มาขายลดราคา
    เว็บ 6pm มันเป็นเว็บลูกของ zappos อีกที ถ้าที่ zappos จะมีรุ่นให้เลือกเยอะกว่าและมีทุก size แต่มันไม่ค่อยมีของลดราคา