ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1

Question คุณคิดว่าศาสตร์ดูดวงแม่นจริง100%ไหม?

คุณคิดว่าศาสตร์ดูดวงแม่นจริง100%ไหม?

วันนี้ผมไปดูดวงมาเค้าบอก ผม จะ อกหัก3ครั้ง ทั้งๆที่ผมกับแฟน นั่งอยู่ข้างๆ - -" (คนที่ 2)

ผมล่ะท้อไม่อยากไปมีใครใหม่แล้ว หยุดที่คนนี้พอ
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    เเล้วเเต่คนเชื่อนะผมว่าส่วนตัวผมไม่ค่อยเชื่อเรื่องพวกนี้นะอาจเป็นเพราะไม่เคยเกิดขึ้นกับตัวเองทั้งนี้ทั้งนั้นผมว่าผลที่ออกมมันจะจริงไม่จริงมันก็ขึ้นอยู่กับการกระทำของเราเเละคนรอบตัวนั่นเเหละครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    ไม่เคยเชื่อเรื่องพวกนี้ครับ แต่ก็เคยให้พระทำนายอนาคตให้สมัยยังเป็นวัยรุ่นแล้วก็ถูกเต็มๆเลย ผมว่าของพวกนี้ก็เหมือนกับเล่นห่วยอ่ะถูกบ้างนิดหน่อยแต่ก็ผิดซะส่วนใหญ่

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ไม่เชื่อครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    776
    ได้รับคำขอบคุณ: 439
    อย่าไปฟังมากคับ อกหัก3ครั้ง แต่สุดท้ายอาจจะดีมาใหม่(ทะเลาะแล้วเลิกกลับมาใหม่)

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,950
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,219
    ผมไม่ค่อยเชื่อคำทำนายแบบนี้หรอก ถึงมันจะเคยเกิดขึ้นจริงๆกับตัวผมแล้วก็เถอะ ผมคิดว่ามันอยู่ที่ตัวผมเองมากกว่า

ทุกวันนี้ เวลาเจอเรื่องคำทำนายไรแบบนี้ ผมจะตะโกนไส่มันว่า "เรื่องของGU ไม่ต้องเจรือค" แล้วก็ใช้ชีวิตตาม life style ของเราต่อไป

ชิวๆ..

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 520
    บางคนพูดไว้ว่าการดูดวงเป็นเหมือนกับการทำให้จิตคิดไปตามคำทำนาย

บ้านผมก็ค่อนข้างเชื่อเรื่องเหนือวิทยาศาสตร์นะ เช่นการทำนายฝัน เวลาที่ฝันอะไรไปก็จะไปเปิดดูหนังสือทำนายฝันแล้วดันแม่นหลายครั้งด้วย

รู้สึกพูดนอกเรื่องไปหน่อย ผมว่าหมอดูก็เหมือนับหมอเดา เขาคงคิดว่า จขกท. เป็นวัยรุ่นประเภทเดี๋ยวรักเดี๋ยวเลิก ถ้าจขกท.มั่นใจในตัวเองและแฟนก็ไม่ต้องกังวลอะไรหรอกนะ

ヾ(@⌒ー⌒@)ノGhibli-Lover( ゚д
    กล่าวขอบคุณ
    9,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,214
    ผมเชื่ออยู่นะ ตอนเด็กๆหมอเค้าดูให้พี่ผมว่าจะได้เป็นทหารได้ไป 5 ประเทศ สุดท้ายก็ได้เป็นจริงๆได้ไป 5 ประเทศจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    เอิ่มแฟนผมไปดูที่ศาลแม่กวนอิม เค้าบอกว่าผมเวลาโกรธจะขับรถเร็ว ไอ่เชี่ย ตูยังขับรถไม่เป็นเลย ฮาแตกเลย แหะๆๆ
    Alexandra Daddario

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    300
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    เหอะผมไม่เชื่อ เรื่องดวงอ่ะ จะมีใครมารู้อนาคตของเราได้ ผมยังไม่รู้อนาคตตัวเองเลย แล้วคุณมารู้อนาคตของผมได้ไง ?

แต่มีอนาคตที่ผมรู้อยู่คือ ผมจะตั่งใจเรียนใหม่ แล้วจบให้ได้

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    เรื่องศาสตร์ดูดวง หากยังต้องใช้ "ศาสตร์" อยู่ก็ไม่มีแม่น 100% หรอกครับ เอาจริงๆนะ แค่คุณไปดูดวง อนาคตคุณก็เปลี่ยนแล้ว(หวังว่าคงเข้าใจความหมายนะ)

กล่าวขอบคุณ
    1,287
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,383
    ไม่เชื่อครับหรอกครับ เเต่ก็เอาเป็นว่าดูดวงเป็นยังไง ก็คิดซะว่าเตือนเราไว้ก็พอครับ อย่าไปเชือมาก
    .....................................

คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 262
    ทำไมผิดกับผมจัง
    พระที่บวชรุ่นเดียวกันบอกว่าชีวิตผมจะมีผู้หญิงผ่านเข้ามาแค่ 2 คน ผมกลับเสียใจ เพราะตอนนี้คบ 2 คนแล้ว อยากเปลี่ยนคนใหม่บ้างอะ^^
    (ดูจากลายมือ) แต่แกบอกว่า ลายมือมีการเปลี่ยนแปลงตลอด กินระยะเวลาเต็มที่แค่ 3 เดือน
    อีกอย่าง ดูดวงทุกประเภท ย้ำทุกประเภท มีผล 20% อีก 80% อยู่ที่เราทำตัว

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    กด THANK ให้กับคนที่ไม่เชื่อ 55
    Facebook :: Buddy Lord

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    1
    ผมไม่ค่อยเชื่อเท่าไหร่ หมอดูผมว่าก็ต้องคู่กับหมอเดา
    ใครจะไปรู้อนาคตได้อย่างแม่นยำกัน
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    แม่นมากครับ แฟนผมไปดูมามันบอกผมจะนอกใจแฟนช่วงเดือนมิถุนายน 2555 ตุลาคม 2555 แอบคบแฟนใหม่ พฤศจิกายน 2555 เลิกลากันไป

ตอนนี้จะน็อครอบแล้ว ผมยังคบกันอยู่เลย จะไปเอาเรื่องหมอดูก็ไม่กล้า กลัวแฟนบอยมันรุมกระทืบ

กล่าวขอบคุณ
    387
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    คนส่วน มากเชื่อแต่เรื่อง ที่เค้าทักเรื่อง ดี ๆ แต่พอทักเรื่องไม่ดีก็จะ คิดว่าไม่แม่นไม่จริงไม่เชื่อ

ส่วนตัวผมไม่เชื่อ นะครับ เพราะที่ผ่านมาไม่เคย ตรงเลย

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    ประเทศอินเดียกำลังจะส่งยานอวกาศไปดาวอังคาร ...... แต่คนไทยยัง.........หมดคำจะพูด

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    มันคือหลักสถิตินะผมว่า เช่น การออกไปเก็บสถิติพฤติกรรมตามกรุ๊บเลือดต่างๆ

กรุ๊ปเลือด A มีพฤติกรรมแบบไหน B แบบไหน O แบบไหน AB แบบไหน

เอาที่เป็นส่วนมาก รึอาจจะเก็บข้อมูลจาก ราศีต่างๆ (เพราะเค้าชอบถาม วดป เกิด)

ส่วนการพูดให้เชื่อ มันก็คือหลักจิทวิทยา ที่เดาสุ่มแบบกว้างๆ ตามสถิติที่เก็บมา

เช่นคน ราศีสิงห์ ส่วนมาก อัธยาศัยดี ขี้น้อยใจ โกรธง่ายหายเร็ว บลาๆๆๆๆ อะไรก็ว่ากันไป

แล้วพอเจอคนราสีสิงห์ ก็พูดไปตามเรื่องตามสถิติ

ปล ครั้งนึงเคยดู VRZO ตอน 100 ที่เค้าไปทะเล แล้ว ทับทิม ให้ลุงหมวกแดงคนนึงดูดวง

ในรายการทับทิมบอกว่าแม่นมาก ตอนนั้นเราก็เฉยๆ วันนึงมีโอกาสได้ไปทะเลที่นั่นเราก็ไปดูดวงกะลุง

ปรากฎว่าลุงแกพูดตามเสตปเหมือนที่ดูให้ ทับทิม เป้ะๆ แทบทุกอย่าง เปลี่ยนแค่นิดๆหน่อยๆ

แต่แปลกตรงที่ ตอนนั้นดูในรายการก็ไม่คิดอะไร เพราะมันไม่ใช่เรื่องของเรา แต่พอลุงแกมาดูให้

ทั้งๆที่พูดเหมือนกัน แต่มันรู้สึกว่า เออว่ะ ก็ตรงนะ อะไรประมาณนี้

ก็คิดว่าคงพูดสุ่มมากว้างๆ โดนคนก็เชื่อ ไม่โดนคนก็ไม่เชื่อบอกว่าไม่แม่น ไรงี้มากก่า

คหสต นะ**** ขออภัยพวกพ่อมด แม่-มดทั้งหลายแหล่ด้วย แต่ผมไม่เชื่อย้อก

กล่าวขอบคุณ
    1,467
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    1
    ไม่มีอะไร100%มันขึ้นอยู่กับอารมณ์คนดู55555

กล่าวขอบคุณ
    1,728
    ได้รับคำขอบคุณ: 175
    1
    พวกหมอดูผมไม่เชื่อ 99% แต่ถ้าเป็นพระที่ปฎิบัติกรรมฐานจนเข้าถึงแก่นผมเชื่อ หมอดูขนาดตัวเองยังตัดกิเลสไม่ได้เลยแล้วมีสิทธิ์อะไรมากำหนดมาตัดสินอนาคตคนอื่นว่าจะเ็นอย่างนั้นอย่างนี้ จิงป่ะ