ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 186

โปรแกรม Active windows 8.1 Pro ล่าสุด ผ่าน100% พร้อมคลิป จากเครื่อง

Windows 8.1 PRO RTM ผมใช้ตัวที่โหลดจากลิงค์นี้นะครับ

วิธี Active ครับ (เปิดโปรแกรมครั้งแรก โปรแกรมจะถามหา Microsoft .NET Framework ให้เราเลือก install หลังจากนั้นก็ตามคลิปครับ)

โหลด>>>>http://adf.ly/ZDt13

Passwords: download-c1ub.blogspot.com

เทสล่าสุด 12/11/2013 22.42 น.

ใช้ได้หรือไม่ได้ยังไง มาแชร์กันนะครับ[
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย longduza : 13th November 2013 เมื่อ 00:48

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    611
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ตัวนี้อยู่ได้ 180 วัน หรือถาวรครับ

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gokun อ่านกระทู้
    ตัวนี้อยู่ได้ 180 วัน หรือถาวรครับ
    เช็คที่ winver รึป่าวครับ ถ้าใช่ ผมเช็คดูแล้วไม่มีกำหนดเวลานะครับ

ก็ไม่รู้ไง..ถึงได้ถาม
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gokun อ่านกระทู้

นี่ไง... ตรงนี้เห็นมันบอกประมานว่า ได้ 180 วัน แล้วแอกติฟใหม่ มั้ง.... (ไม่เก่งอังกริด)

Windows 8.1 Activator
    ---------------------------------------
    Safe activator with no harm to System Files
    Period of activation is 180 days and you can renew it
    You can remove any previous activations
    You can know informations about your activation,
    your window s serial and the rest days of activation

It Activates :
    Windows 8.1 Pro
    Windows 8.1 Enterprise
    Windows Server 2012 R2 Server Standard

ใช้ง่าย ๆ ยาว ๆ

ก็ไม่รู้ไง..ถึงได้ถาม
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    เดวลง win 8.1 ก่อน เดวลอง อิอิ ขอรับไปละกันนะ

ใช้ง่าย ๆ ยาว ๆ

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tha3778 อ่านกระทู้
    นี่ไง... ตรงนี้เห็นมันบอกประมานว่า ได้ 180 วัน แล้วแอกติฟใหม่ มั้ง.... (ไม่เก่งอังกริด)

Windows 8.1 Activator
    ---------------------------------------
    Safe activator with no harm to System Files
    Period of activation is 180 days and you can renew it
    You can remove any previous activations
    You can know informations about your activation,
    your window s serial and the rest days of activation

It Activates :
    Windows 8.1 Pro
    Windows 8.1 Enterprise
    Windows Server 2012 R2 Server Standard
    activator อย่างปลอดภัย ไม่มีอันตรายต่อไฟล์ของระบบระบบ
    ระยะเวลาการเปิดใช้งานเป็นเวลา 180 วันและสามารถต่ออายุได้
    คุณสามารถลบการเปิดใช้งานก่อน ๆ
    คุณสามารถทราบข้อมูลเกี่ยวกับการใช้งานของคุณ
    อนุกรมหน้าต่างของคุณและวันที่เหลือของการใช้งาน

แปลข้อความ จากกรูเกิ้ลครับ อิอิ ว่าแต่ ดูข้อความนี้จากตรงใหนครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    852
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ longduza อ่านกระทู้
    activator อย่างปลอดภัย ไม่มีอันตรายต่อไฟล์ของระบบระบบ
    ระยะเวลาการเปิดใช้งานเป็นเวลา 180 วันและสามารถต่ออายุได้
    คุณสามารถลบการเปิดใช้งานก่อน ๆ
    คุณสามารถทราบข้อมูลเกี่ยวกับการใช้งานของคุณ
    อนุกรมหน้าต่างของคุณและวันที่เหลือของการใช้งาน

แปลข้อความ จากกรูเกิ้ลครับ อิอิ ว่าแต่ ดูข้อความนี้จากตรงใหนครับ
    ดูจากในไฟล์ About.txt ที่มากับไฟล์ที่โหลดน่ะครับ

นี่ของผมใช้ได้ถึงวันที่ 4 พ.ค 57 คับ แต่กว่าจะถึงวันนั้น คงลงใหม่อีกรอบ 55

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ itsara.ra อ่านกระทู้
    ดูจากในไฟล์ About.txt ที่มากับไฟล์ที่โหลดน่ะครับ

นี่ของผมใช้ได้ถึงวันที่ 4 พ.ค 57 คับ แต่กว่าจะถึงวันนั้น คงลงใหม่อีกรอบ 55

ขอบคุณข้อมูลนะครับ จริงอย่างที่ว่าครับ อีก6 เดือน ใช้จนลืมเลย ห๊ะๆ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread