ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 67

DLL-Files Fixer 3.0.81.2643 [Full+Crack] โปรแกรมค้นหาไฟล์ DLL

ซอฟต์แวร์เพื่อแก้ไขข้อผิดพลาดที่พบในระบบของคุณนี้จะง่ายต่อการใช้และช่วยให้คุณสามารถวิเคราะห์และแก้ไขข้อผิดพลาดในระบบ ค้นหาไฟล์ DLL ที่ขาดหายไปให้กลับมาเป็นปกติ

- การเพิ่มประสิทธิภาพ Registry ในวิธีที่ชาญฉลาดและมักจะง่ายที่สุด
    - ช่วยแก้ปัญหาที่เกี่ยวข้องกับข้อผิดพลาดรีจิสทรี
    - โปรแกรมซ่อมแซมหลังจากความล้มเหลวของระบบช่วงล่างและเครื่องพีซีจะ Defrag และเพิ่มประสิทธิภาพรีจิสทรีของระบบ
    - การป้องกันของคำถามที่ไม่พึงประสงค์ที่ปรากฏขึ้นอีกครั้งและอีกครั้ง
    - เพิ่มประสิทธิภาพของระบบ
    - ลดระยะเวลาในการเกิดปฏิกิริยา
    - ซ่อมแซมและทำความสะอาดรีจิสทรีจากรายการที่ไม่ต้องการและไม่ถูกต้อง

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ผมลงแล้ว ลองแสกนพบตั้ง 1500 ที่บกพร่อง

กล่าวขอบคุณ
    1
    คอมเก่าหรอคับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    key ใช้ไม่ได้อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ numofline อ่านกระทู้
    key ใช้ไม่ได้อ่ะครับ
    ใช้ Crack เอาคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,241
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    ยังไม่ได้ลอง แต่ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    414
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    โปรแกรมนี้ ไม่รู้ใครจะเป็นเหมือนผมมั้ย ผมลอง fix แล้วมันค้างที่ 70 (หมายถึงบกพร่องเหลือ 70 จาก 170) แล้วยังไงมันก็ไม่ยอมไปต่อ เลยเปิดค้างไว้แล้วไปทำอย่างอื่น ปรากฏไดร์ฟ C หาย system error ไปหมดเลย -.-

กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ออ ขออภัยครับ ไม่ได้สังเกตเห็น crack ในกระทู้
    ขอบคุณสำหรับโปรแกรมครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eqpush อ่านกระทู้
    โปรแกรมนี้ ไม่รู้ใครจะเป็นเหมือนผมมั้ย ผมลอง fix แล้วมันค้างที่ 70 (หมายถึงบกพร่องเหลือ 70 จาก 170) แล้วยังไงมันก็ไม่ยอมไปต่อ เลยเปิดค้างไว้แล้วไปทำอย่างอื่น ปรากฏไดร์ฟ C หาย system error ไปหมดเลย -.-
    คงไม่ใช่แล้วมั้งคับ โปรแกรมนี้มันแค่ซ่อม รีจิสทรี ไม่มีิทธ์ไปลบอะไรหรอก ที่สแกนอ่ะ แต่ส่วนมาก เค้าเอาไว้หา ไฟล์ DLL

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    Crack ไปก็เเหมือนเดิมขึ้นมาให้ซื้อตลอดเลย
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ขออภัย Link เสียครับท่าน

อ่าวพลาด ไม่เสียนี่หว่า - -

ดังนั้น ขอบคุณครับ

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    ไม่ได้ครับ ยังเป็นเวอร์ชั่นทดลองเหมือนเดิม ลองใส่ทั้งคีย์และ crack แล้วก็เหมือนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ap10308280 อ่านกระทู้
    ไม่ได้ครับ ยังเป็นเวอร์ชั่นทดลองเหมือนเดิม ลองใส่ทั้งคีย์และ crack แล้วก็เหมือนเดิม

ผม Crack ได้ปกตินะคับ ลงเสด ปิดโปรแกรมแล้ว copy Crack ไปไว้ แบบ แทนที่ แล้วเปิดโปรใหม่ สแกนแล้ว แก้ไขได้เลย ไม่ทราบ มีปัญหาอาการตรงไหน

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ap10308280 อ่านกระทู้

ลองลบลง ใหม่คับบ ลงเสดปิดโปร แล้ว copy crack ไปลง[C:\Program Files\Dll-Files.com Fixer] or [C:\Program Files (x86)\Dll-Files.com Fixer] แล้วเปิดใหม่

ผมลบลงใหม่ 3-4 แล้ว crack ได้เหมือนเดิม