ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846

ขอถามเรื่อง Call of duty ตอนจบหน่อยครับ

ฉากตอนcreditจบ มันคืออะไรครับ

เราถูกขังหรอ ผมงง
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 438
    คิดว่าน่าจะให้ครับ เพราะเราโดนลากไป คิดว่าน่าจะถูกจับไปล้างสมองเพื่อไปตามล่าหน่วย Ghost ต่อ เพราะตัวหัวหน้าผ่ายร้ายถูกใจฝีมือเรา..........ทิ้งไว้ทำภาค2

ภาค2 มา อาจจะต้องมาสู้กับพระเอกภาคแรกก็ได้ หรืออาจจะมาด่านที่บุกมาช่วยพระเอกละมั้ง ผมว่านะ 555

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,728
    ได้รับคำขอบคุณ: 175
    Blog Entries
    1
    น้ำตาซึมเลย ตอนฉาก พ่อตาย T T

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ไม่ใช่ครับ ตอนจบ credit เสร็จเรียบร้อยอะนะ มันจะมีฉากขึ้นมาประมาณ วิได้อะครับ
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    ทิ้งไว้ให้สาววายจิ้นกันต่อ... ว่า ลากไปทำอะไร นานเท่าไหร่ แล้วสุดท้ายจะเป็นยังไง?

อย่างนี้มีภาคต่ออย่างแน่นอน ส่วนเนื้อเรื่องต่อไปจะเป็นยังไงนั้นให้อดใจรอกันต่อไป แต่ที่สงใสคืออเมริกามันยับไปหมดแล้วนะ ถ้ามีภาคต่อนี้ อเมริกาคงยับกว่านี้ไม่ได้อีกแล้วละ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    อยากถามว่า หน่วย ghosts นี้เค้าตั้งขึ้นมาเองหรือเป็นคำสั่งจากรัฐบาลอะ

ปล.เคยมีคนถามคำถามนี้ไปแล้วแต่หากระทู้นั้นไม่เจอเลยขอถามอีกรอบ

ส่วนคำถามที่นายอยากรู้ลองอ่านกระทู้นี้ดูนะ

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=208588
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tff007 : 14th November 2013 เมื่อ 02:03

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    เท่าที่รู้นะท่านเจ้าที่ มันน่าจะเกิดหน่วยนี้ขึ้นมาเอง เพราะจะล้างบัญชีเพื่อนมันที่เคยอยู่ในหน่วยเก่าด้วยกัน แต่มันดันไม่มีชื่อเรียกทุกคนเลยตั้งชื่อให้ว่า (ไม่แน่ใจเหมือนกันแต่จับใจความว่าอย่างงี้) ghost
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manshinoda : 14th November 2013 เมื่อ 04:50

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    เนื้อเรื่องน้ำเน่ามากครับ น้องถูกจับไปขังเพื่อล้างสมอง พี่ก็ต้องตามไปช่วยในภาคต่อ แล้วก็ต้องมาสู้กันเอง
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,198
    ตอนจบมีแค่กับตันไพรฆ่ามาคารอฟตายเเล้วนั่งควักซิก้ามาสูบครับ

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manshinoda อ่านกระทู้
    เท่าที่รู้นะท่านเจ้าที่ มันน่าจะเกิดหน่วยนี้ขึ้นมาเอง เพราะจะล้างบัญชีเพื่อนมันที่เคยอยู่ในหน่วยเก่าด้วยกัน แต่มันดันไม่มีชื่อเรียกทุกคนเลยตั้งชื่อให้ว่า (ไม่แน่ใจเหมือนกันแต่จับใจความว่าอย่างงี้) ghost

แตงกิ้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ headshot deluxe อ่านกระทู้
    เนื้อเรื่องน้ำเน่ามากครับ น้องถูกจับไปขังเพื่อล้างสมอง พี่ก็ต้องตามไปช่วยในภาคต่อ แล้วก็ต้องมาสู้กันเอง
    เห็นด้วยเราคิดว่าเป็นแบบนั้นแน่เลย