ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    Blog Entries
    2

[การแต่งตัวไปกับแฟน]

ผมควรจะแต่งตัวยังไงดีครับคือผมหาแนวของผมไม่ได้อ่ะว่าควรแต่งตัวแนวไหนถึงจะเข้ากับตัวผม

ความสูง 175
    น้ำหนัก 51
    รูปร่างผอม
    ผิวดำแดง

ผมล่ะหาแนวไม่ได้เลยว่าควรแต่งตัวไงดี

ยังไงก็ช่วยแนะนำหน่อยแล้วกันนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้า.
    กุหลาบไร้หนามมีเพียงมิตรภาพเท่านั้น

กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ใส่อะไรก็ได้ผมที่มันเข้ากับเรา

หรือไปหาการแต่งตัวของดาราต่างๆ แล้วเอามาประยุกต์ให้เหมาะกับเรา

Facebook.com/nthmaverick
    BKK' / MDH / AKU / LA'
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    คนอื่นตอบแทนยากอยู่ครับเรื่องแบบนี้ ถึงจะบอกว่าแบบนั้นดีกว่า แบบนี้ดีกว่า เรานำไปปฏิบัติแล้วมันขัดใจเรา เราก็ไม่ใส่มันอยู่ดีนั้นแหละ 555+
    Intel : Core i7 2600k 4.8Ghz. / Nvidia : Gtx 480 Limited Ref Edition.

กล่าวขอบคุณ
    1,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    ไส่ที่เรามั่นใจที่ไม่ใช้ชุดเด็กอ่ะ ฮ่าๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 262
    ชุดบอล ^_^
    นั้นมันผมนะ ไปดูหนังกับแฟนครั้งแรก
    ใส่ชุดบอลไปดู เพราะเป็นคนชอบใส่ชุดบอลอะสบายดี
    ตอนใส่ไปก็ไม่ได้คิดอะไร ไปเจอเพื่อน เพื่อนทักเท่านั้นละคิดเลย

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    ควรเลี่ยงโทนมืดๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    เสื้อเชิ๊ตแขนยาว พับแขน กางเกงยีน รองเท้าผ้าใบ ง่ายๆแต่ดูมีระดับ อย่าไปใส่แบบพวกฮิบฮอบ ใส่หมวก เสื้อใหญ่ๆ ไรแบบนี้นะ สาวไม่ชอบ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ผิวดำเลี่ยงชุดโทนสว่าง ๆ ครับ *-*
    อย่าจัดเต็มเกินไปมันจะดูเก็ก
    ท่าสาวไม่ได้สนใจบอล ก็เลี่ยงชุดบอลครับ จากผลสำรวจของผม ต่อให้ใส่ตัวเป็นพัน มันก็เหมือนใส่เสื้อยืด ธรรมดา ๆ low low ในสายตาสาว ๆ

Travel around the world
    Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,768
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,078
    เสื้อยืด กางเกงยีนส์ รองเท้าผ้าใบครับ+กระเป๋าเป้สะพายข้าง อย่าแต่งเวอร์ไป
    แนะนำประมาณนี้

ป.ล. เข็มขัดไม่ต้องก็ได้ ถ้าใส่บางทีดูแก่ไป รองเท้าก็เป็นพวก Sneaker ก็ได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย darkperson50 : 15th November 2013 เมื่อ 16:51
    ''No god or kings. Only man.'' - Andrew Ryan

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    ชุดวันเกิดไปเลยครับ เข้ากับธรรมชาติดี

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    ถามเรื่องตัวเองกับคนอื่น ใครจะไปรู้ดีเท่ากับตัวเองละครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shisaku อ่านกระทู้
    เสื้อเชิ๊ตแขนยาว พับแขน กางเกงยีน รองเท้าผ้าใบ ง่ายๆแต่ดูมีระดับ อย่าไปใส่แบบพวกฮิบฮอบ ใส่หมวก เสื้อใหญ่ๆ ไรแบบนี้นะ สาวไม่ชอบ
    เอาตรรกะไหนมาตัดสินครับ ว่าแต่งตัวแบบนี้ จะดีกว่าแต่งตัวแบบอื่น Hiphop แต่งเป็น มันก็สวยอ่ะครับ การแต่งตัวมัน Mix and match มากกว่า แล้วที่สำคัญมันต้องดูกาละเทศะด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Breakboyz : 15th November 2013 เมื่อ 17:11
    PhenomII X4 945, Ram4GDDR3, VGA:HIS 6850, Tagan TG600-U37 600w

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    คุณชอบแนวไหนละแค่นั้นละจบ ที่เหลือก็แค่ดูว่าแนวนั้นต้องแต่งยังไง อย่างผมชอบแนวเซอๆหน่อย

โยนเหรียญ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 784

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    อร๊ายยยยยยยยยยยยยยย เกิดวันอาทิตย์ ใช้ชมพูจะดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ชอบชมพููๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

ช่วงนี้ผมโครตอินอ่ะ 55+

แต่งไปเดอะมอลโครตเฟี้ยว

อยากเปนเกนจิ เขาสะเออะเรียก เซริซาวะ

ผู้ใหญ่ยังรู้จักเลย

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เสื้อยืดคอวี สีเทา น้ำตาล กรม
    กางเกงยีนส์เข้ารูป ไม่ต้องฟิตมาก เอาพอเข้าทรงสวยๆ (สียีนส์น้ำเงิน หรือ คิดไรไม่ออกก็ดำไป)
    เข็มขัดหนังซักเส้น
    นาฬิกาซะหน่อย แหวนสัก วง สองวง
    รองเท้าหนังหรือหนังกลับ หรือ คอนเวิสไปเลยก็ได้

ที่สำคัญคือสาวเค้าไม่โฟกัสที่การแต่งตัวเท่าไรหรอกครับ เน้นสะอาดๆ ไม่เด่น แล้วก็ไม่ด้อย ให้เธอรู้วึกว่าเดินด้วยกันแล้วไม่มีใครเด่นกว่าใครอ่ะครับ

ป.ล. พรมน้ำหอมนิดๆ ด้วยนะ ฟินเลยย -..-
    [>>MY SPEC<<] CPU Intel Core 2 DUO E8400 RAM 4 GB VGA Radeon HD 6750 PSU Gview GOLD 550w CASE Hunter X Heaven on fire Red

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Breakboyz อ่านกระทู้

เอาตรรกะไหนมาตัดสินครับ ว่าแต่งตัวแบบนี้ จะดีกว่าแต่งตัวแบบอื่น Hiphop แต่งเป็น มันก็สวยอ่ะครับ การแต่งตัวมัน Mix and match มากกว่า แล้วที่สำคัญมันต้องดูกาละเทศะด้วย
    จากประสบการณ์ และึคำบอกเล่าไง สาวๆส่วนใหญ่ชอบคนดูดี ดูเรียบร้อย ไม่ชอบผู้ชายแต่งตัวจัดจ้านจนเกินไป สังเกตุ สาวๆที่เดินควงกับทอม แต่ละคนสวยๆน่ารักทั้งนั้น สังเกตุการแต่งกายของพวกเขา เขาจะแต่งแบบเรียบๆ ไม่แรงเกินไป ที่สำคัญไม่ใส่เสื้อใหญ่ๆดังกล่าว

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    ผมแต่งประมาณนี้นะ ไปไหนมาไหน ก็แบบนี้ตลอดเลย

เสื้อแขนสั้น แบบบางเบาสีครีมเข้มๆ เทา หรือน้ำตาล ตามรูปมีขายทั่วไปตามท้องตลาด

กางเกฟขายาวเข้ารูป น้ำเงิน หรือ ดำ ของ mc

และทุกการเดินทางของผมจะใส่ รองเท้า boat shoe เท่มากๆสำหรับผม แนะนำของ timberland

เพราะมันโดนน้ำไม่เป็นไร แปปเดียวก็แห้ง ใส่ได้ทั้งวันไม่เหม็น เหมาะกับการเดินทางและไปเที่ยวได้ทั้งวันกับแฟน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย neothehero : 17th November 2013 เมื่อ 02:31

I'm a Musician.
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 342
    แต่ก่อนผมคงตอบว่า เชิ้ตแขนยาว พับแขน กางเกงขายาว เดฟ หรือ กระบอกเล็ก สีดำ และรองเท้าผ้าใบ

ตอนนี้ เสื้อยืด ขาสั้น แตะ ครับ (ทุกวันนี้ใส่แต่แบบนี้ อากาศประเทศไทยสู้ไม่ไหวครับ)

You'll in my HEART. Forever O'Conner Paul Walker

Facebook.com/nthmaverick
    BKK' / MDH / AKU / LA'
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shisaku อ่านกระทู้
    จากประสบการณ์ และึคำบอกเล่าไง สาวๆส่วนใหญ่ชอบคนดูดี ดูเรียบร้อย ไม่ชอบผู้ชายแต่งตัวจัดจ้านจนเกินไป สังเกตุ สาวๆที่เดินควงกับทอม แต่ละคนสวยๆน่ารักทั้งนั้น สังเกตุการแต่งกายของพวกเขา เขาจะแต่งแบบเรียบๆ ไม่แรงเกินไป ที่สำคัญไม่ใส่เสื้อใหญ่ๆดังกล่าว
    กระทบผมนะครับ !! 555 จริงผมก็ใส่นะครับ แต่สาวๆคนไหนก็ไม่เห็นบ่นว่าไม่ชอบนิครับ / ถ้าขึ้นชื่อว่าแฟน เสื้อกล้าม กางเกงขาดๆ รองเท้าดาวเทียม แฟนผมก็ไปด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Durex52 : 17th November 2013 เมื่อ 02:58
    Intel : Core i7 2600k 4.8Ghz. / Nvidia : Gtx 480 Limited Ref Edition.

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433

ผมแต่งแบบนี้อะ ชอบไรที่มันง่ายๆครับ
    เสื้อยืด เกงนักเรียน
    รองเท้าแตะสีดำล้วน
    เน้นแบบถอดง่ายใส่ง่ายครับ จะว่าสปอร์ตๆก็ได้เน้นลุยไม่เน้นหล่อ
    อะไรก็ได้ที่เรียบง่าย
    ใส่เกงขายาว รองเท้าแบบอื่น ผมว่ามันถอดยาก ใส่ยากอะ

อั๋นเป็นตัวของตัวเองครับ ไม่ตามใคร
    กางเกงนักเรียน จะใส่แค่ตอนไปเรียนเดี๋ยวมันไม่คุ้มครับ
    ยุคนี้ ยุคประหยัด