ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 900

Unhappy เพิ่งเสพ School days จบ

School days School days School days
    ทำไม ๆ ๆ ๆ อิโต ไอ้สลัด คัทสึ ก็หุ่นดี สวย น่าจะซิงด้วย
    ทำไมนายไม่เอา ?
    สงสาร คัทสึระ มาก ส่วนตัวเคยเห็นแฟนตัวเองเพ้อแบบคัทสึระด้วย เจ็บจี๊ดน้ำตาเล็ดเลย
    เคยเจ้าชู้แบบพระเอกด้วย โอ๊ยยยมันโดนนน

ดูจบตอนตี 2 กว่าๆ กูนอนม่าาายหลับ
    ยิ่งตอนจบน่ะ หืมมมมมม คัทสึรักพระเอกขนาดนั้น อร๊าาาาก ตอนนี้ผ่านไป 1 คินที่ดูจบ
    มาทำงาน ออฟฟิศดูหม่นหมองตลอดเลย

ผมเป็นคนเดียวรึปล่าวอ่ะ เหมือนจิตตก ยังอินค้างอยู่

ปล. ตอนที่ คัทสึ ไปเอาของแล้วพระเอกเหนจะไปช่วย แต่ เซ็ทสึ ห้าม แต่พระเอกก็ไป ผมเชียร์จนร้องเยสลั่นห้องเลย
    แต่ตอนที่พระเอกไป ... กับ คัทสึ ถึงกับกัดฟันน้ำตาคลอเลย Whyyyyyyyyyyyyyyyyyy
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bboyemperor : 15th November 2013 เมื่อ 08:22

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    การ์ตูนจิตตก ผมดูแล้วนอนไม่หลับไป 3 วัน
    Corei7 4770 Gskill S4 4x2 SSD Sumsung 840Pro 128GB Vga GB770 OC Mainboard Gb Z87-Hd3 650XFX Silver

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    มันเป็นการ์ตูนในตำนาน ครับ

เอานี้ไปล้างตา Yosuga no Sora

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เป็นการ์ตูนในตำนานที่คนดูจบต้อง
    ตั้งกระทู้ระบายเกือบทุกคน ไม่แปลกหรอกครับ
    5555

Otaku 
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    ดูแบบบ uncent เปล่าครับ ถ้าได้ดูแบบ uncent มันเป็นอะไรที่ฟินส์มากๆ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    264
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FeriniEl อ่านกระทู้
    ดูแบบบ uncent เปล่าครับ ถ้าได้ดูแบบ uncent มันเป็นอะไรที่ฟินส์มากๆ
    uncent นี่ uncent ตรงไหนครับ เลือดหรอ ของผมดูแล้วเลือดเป็นสีดำ

T^T ยังอินไม่หยุดตอนนี้ คัทสึระ ฮือ ๆ
    ว่าแต่ Yosuga no Sora นี่แนวไหนหรอ อยากรุ้แนวเผื่อสนใจ

(눈œŸ_눈 ) ?
    กล่าวขอบคุณ
    865
    ได้รับคำขอบคุณ: 632
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bboyemperor อ่านกระทู้
    uncent นี่ uncent ตรงไหนครับ เลือดหรอ ของผมดูแล้วเลือดเป็นสีดำ

T^T ยังอินไม่หยุดตอนนี้ คัทสึระ ฮือ ๆ
    ว่าแต่ Yosuga no Sora นี่แนวไหนหรอ อยากรุ้แนวเผื่อสนใจ
    Yosuga no sora ... เนื้อเรื่องมันก็ใช้ได้อยู่เป็นแนวสองพี่น้องผู้โดดเดี่ยว.... ฉากจบนี้ผมยกนิ้วให้เลย สุดๆ
    [I5 3450—Hyper 212 evo—P8Z77-M—HyperX 8 GB— STRIX GTX 970—NZXT V2S 750W]

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ผมละไม่เข้าใจ จิตใจของท่านที่ หวาดหวั่นจิตตกกับ การ์ตูนเรื่องนี้เลย - -
    รึว่าผมคอแข็ง รึต้องกลับไปอ่านให้ครบตั้งแต่ต้นยันจบอีกรอบ รึผมอ่านการ์ตูนจิตตกมากเกินไป

.::PheoniX::InTheWind::.
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,313
    ผมเคยคิดที่จะโหลดนะแต่ได้ดูสปอยแล้วเกลียดเลยหละพระเอกเลวสุดๆ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    จำได้ว่าเคยดูเมื่อหลายปีก่อน เล่นเอาแบบเครียดและซึมไปหลายวันเลย = =

Kirisaki Chitoge
    กล่าวขอบคุณ
    1,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,635
    เรืองนี้เห็นว่ามีตอนจบหลายแบบนี่นาลองหาดูเอาใน youtube อะ อันนี้แบบ2ผมดูแล้วหลอนเลยอะติดตาตอนมอง

กองอวย Kirisaki Chitoge !!!

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    ฮ่าๆๆๆ เป็นกันทุกคนครับไม่ต้องห่วง
    God's Right Seat

INFAnTRY OF ABYss station
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ผมก็เป็นครับ

กล่าวขอบคุณ
    300
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    เอานี่ไปเสพน่ะ มันรวมตอนจบแบบอื่นไว้เป็นชั่วโมงเลย

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ผมดูจบแล้วเลิก หื่น ไปเลยวัน การ์ตูน H ไม่ได้ดู เลย มัน อินมากกกกกก
    ผมไม่ใช้โลลิค่อนนะ !

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    ผมเป็นคนเดียวเปล่าครับ ดูจบแล้วนอนหลับไม่คิดมาก เพราะชอบแนวเรื่องนี้อยู่แล้ว(เรื่องไหน ดราม่าหนักๆผ่านมาหมดแล้ว) ก็เลยเฉยๆ -*-
    Road to Trophy Hunter

กล่าวขอบคุณ
    264
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KONTHAI อ่านกระทู้
    เรืองนี้เห็นว่ามีตอนจบหลายแบบนี่นาลองหาดูเอาใน youtube อะ อันนี้แบบ2ผมดูแล้วหลอนเลยอะติดตาตอนมอง

ดูแล้ว Nuuuuuuuuuuuuuuuuuu.
    ลบความทรงจำผมที ไม่เอาาาาาาา คึทสึระ จองช้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาน T^T

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    แนะนำให้หาเรื่องสบายๆ แนวสาวน้อยเวทมนต์เรื่อง Maho Shojo Madoka Magika มาดูครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    เอาจริงนะเรื่องนี้ผมเห็นสปอยตอนจบก่อนแล้วอยากดูอ่ะ..เราไม่ใช่โรคจิตใช่มั้ย

ส่วนในเกมเล่นจบรูทเดียวไม่มีใครตายด้วยหลังจากนั้นซื้อคอมใหม่แล้วไม่ได้เล่นอีกเลย //เราเล่นเก่งมั้ยนี่ไม่เจอ badend

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    คุณพลาดตั้งแต่คิดจะดูแล้วครับ........

ชอบปั่นทุกวี่วทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    931
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Noname1 อ่านกระทู้
    ผมเป็นคนเดียวเปล่าครับ ดูจบแล้วนอนหลับไม่คิดมาก เพราะชอบแนวเรื่องนี้อยู่แล้ว(เรื่องไหน ดราม่าหนักๆผ่านมาหมดแล้ว) ก็เลยเฉยๆ -*-
    ผมก็เป็นนะ ทีแรกก็กลัวว่าจะจิตตก แต่พอเอาเข้าจริง กลับเฉยๆอะ

แถมยังดูซ้ำ2รอบเลย มันก็ยังไม่รู้สึกแย่อะ

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    คนที่ดูจบเป็นแบบนี้ทู้กคน

-[S]upremE [D]e [A]cE-
    กล่าวขอบคุณ
    1,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,446
    เอ๊ะ!! ทำไมผมดูจบแล้วรู้สึกกระปรี้กระเป่าอย่างบอกไม่ถูก *-*

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    เรื่องนี้ผมดูจบแล้วเฉยๆ แต่ตอนพระเอกตายนี่ผมสะใจมากๆ มั่วไปทั่วยังไม่เท่าไหร่แต่ท้องแล้วไม่รับผิดชอบสมควรสุดๆ

กล่าวขอบคุณ
    463
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natchanon01 อ่านกระทู้
    เรื่องนี้ผมดูจบแล้วเฉยๆ แต่ตอนพระเอกตายนี่ผมสะใจมากๆ มั่วไปทั่วยังไม่เท่าไหร่แต่ท้องแล้วไม่รับผิดชอบสมควรสุดๆ
    เซไคไม่ได้ท้องครับ เธอสร้างเรื่องขึ้นเพื่อจะได้เป็นแฟนตัวจริงกับมาโคโตะเฉย เพราะเรื่องนี้แย่งพระเอกกัน