ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3

Need for Speed Rivals ปล่อยวีดิโอ Launch Trailer

Need for Speed Rivals ปล่อยวีดิโอ Launch Trailer

ล่าสุดทาง EA ได้ปล่อยวีดิโอ Launch Trailer ของเกม Need for Speed Rivals ที่มีกำหนดการปล่อยในวันที่ 19 พฤศจิกายน 2013 ที่จะถึงนี้กับแนวเกมแข่งรถตีนผีเหยียบหนีตำรวจราวกับหนังแอ็คชั่น โดยเกมในภาคใหม่นี้ใช้ Frost Engine ในการพัฒนา ทำให้ภาพที่ได้สวยเนี๊ยบอย่างแน่นอน Need for Speed Rivals พัฒนาโดยทีม Ghost Games ที่ออกจะดูใหม่ไปหน่อยแต่ก็ยังดีที่ทาง Criterion Games ก็มีร่วมพัฒนาเช่นกัน เกมจะประสบความสำเร็จหลังจากที่ทำกร่อยมาหลายภาคไหม คอยดูกันอีกไม่กี่วันนี้

Download... █████ 100%
    กล่าวขอบคุณ
    594
    ได้รับคำขอบคุณ: 765
    มันแน่

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    กร่อยเหมือนเดิม เลินเล่นตั้งแต่ ภาค shift แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    669
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    รถซุปเปอร์คาร์ ทั้งนั้น เมื่อไหล่จะเอารถบ้านๆมาแต่ง ยังจะดีกว่าอีก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สงสัยต้องเงินหมดแล้วอีกสิ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 262
    ลง ps vita เถอะนะ Please.

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,950
    ตั้งแต่มีภาคใหม่ๆออกมา ยังไม่รุ้สึกเลยว่าจะมีภาคไหนล้ม underground กับ most wanted ได้

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    น่าเล่นโคตรๆ แต่ไหง ไม่เห็นมีกล่องpcเลยแฮะ

กล่าวขอบคุณ
    504
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Blog Entries
    1
    ผมจะคาดหวังเกมซีรี่นี้ได้อีกหรือเปล่าครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    เหมือนจะสนุก แต่พอเล่นจริงไม่สนุกเลยน่าเบื่อด้วย ถ้าแต่งรถได้เหมือนภาค Underground ถึงจะน่าเล่น
    เกมส์แข่งรถแต่งรถไม่ได้ก็ไม่น่าสนใจ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SlimZ อ่านกระทู้
    ตั้งแต่มีภาคใหม่ๆออกมา ยังไม่รุ้สึกเลยว่าจะมีภาคไหนล้ม underground กับ most wanted ได้
    ถ้าในแง่ของรายได้ ภาค HP กับ MW อันใหม่ที่ Criterion ทำก็ล้มไปได้เยอะแล้วครับ มันก็ต้องไปดูพวกฝรั่ง ว่าจะชอบแบบนี้ไปนานมากมั๊ยน่ะครับ โดยส่วนตัวผมก็ไม่ชอบหรอก อยากให้ Criterion ทำ Burnout ภาคใหม่มาเร็วๆดีกว่า เกมส์แข่งรถ-แต่งรถดีๆ หาได้จากค่ายอื่นๆก็มีนะครับ ลอง Midnight club LA-TOkyo ดูสิครับผมว่าสนุกกว่า NFS UG เยอะนะครับ โอเพ่นเวิลด์ เนื้อเรื่องก็มี รถหลากหลาย ผู้คนเดินไปมาเยอะ มีการตอบสนองกับรถด้วย (ด่า-หลบ) แต่งรถได้ละเอียดยิบ โดยเฉพาะเครื่องแต่งภายนอก ภาพก็สวยนะ (สมัย 7 ปีก่อน) เล่นตอนนี้ก็ไม่ได้ขี้เหร่อะไรมาก หรือรอพวกเกมส์แข่งรถที่จะออกช่วง console ใหม่ (ของ PC ก็ด้วยอย่าตกใจ)ก็น่าจะดีกว่าฝากความหวังไว้ที่ NFS นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    เขาทำมาเน้นออนไลน์ครับ อีกอย่าง Need for Speed จริงๆ มันก็แต่งรถไม่ได้และรถก็เป็น Super Car แต่แรกๆ แล้ว เพิ่งมีมาแต่งรถได้จริงๆ จังๆ ตอน Underground ที่บูมจริงๆ ช่วงนั้นเพราะ หนัง The Fast แล้วคนส่วนมากก็มาทันเอาภาค Underground ทำให้หลายคนพาลคิดว่า มันคือ Need for Speed ภาคแรก ซึ่งมันไม่ใช่ อีกอย่างที่ว่ามันไม่สนุกน่าเบื่อนี่ ผมว่าต้องลองออนไลน์เล่นกับคนด้วยกันล่ะครับ น่าจะสนุกเพราะดูแล้วเขาเน้นที่ Multiplayer มากๆ

นักตกเหวตายมืออาชีพ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    หลังๆนี่เขาเริ่มเน้นในเรื่อง MP มากขึ้นนะครับ และพยายาม"กลับ"เข้าสู่รูทเดิมคือซูเปอร์คาร์ทั้งหมดน่ะครับ
    ภาค UG มันก็สนุกอยู่นะ ผมเองก็อยากเห็นออกมาอีกสักภาค แต่จะมาคาดหวังให้ NFS ออกแบบนั้นมาอีกแล้วพาลไปว่ามันไม่สนุกหรือมันล่มแล้วมันก็ใช่เรื่องนะครับ
    "Revenge has to be done with a smile."
    -Hayakawa Yuzuko (Yuzuko Peppermint)

.:: ⒼⒶⓂⒺⓇ ::.
    ข้างบ้านคุณไงไม่เห็นเหรอ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    แหล่มอีกแล้วครับ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ภาคนี้ขอ ขับรถชมวิวแบบไม่หน่วงเครื่องมาก ก็พอแล้วจะเรียกว่าคุ้มแล้ว

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    EA บังคับ Criterion ให้ทำ NFS ก็อย่างว่า สิ่งที่ Criterion ต้องการมากที่สุดคือ ลิขสิทธิ์ยี่ห้อรถ แต่ต้องแลกมากับไม่เป็นเศษเหล็ก

อนึ่ง สาเหตุที่ ต้องให้ Criterion ช่วยก็น่าจะเพราะ ระบบฟิสิกส์การชน ที่มีเศษเหล็กหลุดออกมา มีพี่แกนี้แหละทำได้ดีที่สุด

ถ้า Burnout มีภาคต่อ แล้ว Criterion ทำ กับมีซับไทยอีก กราบงามๆหนึ่งทีเลยอ่ะ เป็นเกมส์ที่ก่อน EA Thai ตาย แล้วใส่ซับได้กวนมาก อย่าง รถคันนี้เริ่มเน่า หรือ สามารถสู้กับพวกที่กากได้ดี

แล้วกวนมากกว่านั้น พี่ไทยแจก Burnout Paradise The Ultimate Box ภาษาไทยโหลดฟรี ( ตัวเต็ม ) ในเซิฟเวอร์ EA Thai ที่ยังหลงเหลืออยู่

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เห็นบางคน บอก เกมไม่สนุก ไม่เหมือนภาคก่อนๆๆ เลย นี่มันเกมส์ แข่งรถนะครับ ไม่ใช่เกมส์แต่งรถ

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    ภาคนี้ขอ ขับรถชมวิวแบบไม่หน่วงเครื่องมาก ก็พอแล้วจะเรียกว่าคุ้มแล้ว
    งั้นก็ไปเล่น nfs hot pursuit สิ ขับชมวิว เหมือนกัน Map ใหญ่ ( มาก )

กล่าวขอบคุณ
    588
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อยากให้มันมีรูปแบบการแข่งเยอะๆแบบugอะ แค่ขี่รถไปมา ดูวิวเล่น มันก็กะไรอยู่นะ แข่งกับเพื่อนก็มีไม่กี่โหมดแบบสมัยนี้ มันก็จะเบื่อเอาง่ายๆ (ดริฟ แดรกหาไม่เจอเลย)
    ตื้อครับ

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    อยากจะไปบอกคนคิด ตีม

ผมจะบอกว่า

ต้องการ Need for Speed ไม่ใช่ Burnout ครับ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clean1447 อ่านกระทู้
    งั้นก็ไปเล่น nfs hot pursuit สิ ขับชมวิว เหมือนกัน Map ใหญ่ ( มาก )
    เล่น จนแผ่นผังไปแล้วครับ
    ลง MOD เมพไปด้วย ภาพสูสีกะภาคใหม่เลย

ได้วิวสวยๆกว่านี้ก็แจ่ใแล้ว ฟิน~
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zidane : 16th November 2013 เมื่อ 08:41

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    ที่ชอบก็มีแค่ MW(ขับสนุก) กับ the run(ได้วิวสวย) แหะๆๆ
    Alexandra Daddario

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    มันต้องได้ลองเกมจริงถึงจะรู้ 555
    " I play it because I love it. "

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมชอบรถ supercar เลยชอบเกมส์นี้

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 672
    งั้นผมแปลกรึเปล่า ผมชอบภาคหลัง ๆ มากกว่าภาคแรก ๆ นะ ออกมาหลัง ๆ ถูกใจหมดเลย