ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756

ลือกระหึ่ม!พบเว็บไซด์ปริศนาคาดว่าจะเป็น fallout4

เกิดข่าวลือขึ้นเมื่อมีชาวเน็ตค้นพบเว็บไซด์นึ่งชื่อ http://thesurvivor2299.com/ โดยในเว็บเป็นตัวเลขนับถอยหลังอีก25วันข้างหน้าจะเปิดตัวอะไรสักอย่าง
    ที่มันเกิดข่าวลือก็เพราะชื่อเว็บ thesurvivor2299 มันไปสอดคล้องกับซีรี่falloutแบบพอดิบพอดี อธิบายคือเหตุการในfallout1เกิดเมื่อปี 2161 fallout2 เกิดปี
    2241 และfallout3 เกิดปี 2277 ทำให้หลายคนมั่นใจว่า2299 ก็คือปีของfallout4นั้นเอง ไหนจะมีรูปสัญลักษณ์ของ Vault อีก และที่สำคัญคือรหัสมอสมีคนแปล
    แล้วได้คำว่า 11.12.13 นั้นก็คือเกมส์จะขายหรือเปิดตัววันที่11ธันวาคมปีนี้ น่าจะจำกันได้ว่าเมื่อครั้งskyrimเองก็ใช้มุขเดียวกันคือ 11.11.11

อีกเว็บไซด์นึ่งมีทั้งรูปและเสียงบ่งบอกชัดเจนว่าเป็นfallout แต่จะเกี่ยวกันไหมก็ตามเข้าไปดูกันครับที่ http://12072299.tumblr.com/

*ยังไม่ฝันธงใดๆนะครับว่าเป็นfallout4อาจจะเป็นfallout onlineที่โดนยุบไปเมื่อหลายปีก่อนก็ได้หรืออาจจะfakeก็ได้ใครจะรู้
    แต่ถ้าถามผมนะ..เตรียมเฮกันได้แล้วละทุกท่านfallout4กำลังจะมา!!!

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    ไม่เคยเล่นซักภาค -*- 555

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    ตัวออนไลน์ไม่น่าเกี่ยวนะครับ เพราะเบ๊เจษฎา(bethesda) ไม่ได้ถือ LC ของซีรี่ย์ทั้งหมด

Edit : ตัวออนไลน์เจ้าของเดิมเค้าทำก่อนโดน bethesda ซื้อไป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Johnniehut : 17th November 2013 เมื่อ 00:48
    เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3
    เคยเล่นแต่ เป็นคนไม่ชอบเล่นแนวนี้ซักเท่าไร เลยไม่สามารถ เล่นสนุกแบบ คนที่ชอบแนวนี้ซะด้วยซิ

ปล.คุณ ลืม ให้ เคดดิต จากแหล่งข่าวที่เอามาหรือป่าว หรือ แปลเอง (ถ้าแปลเองขอโทษด้วย)

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ทิฐิสูงอย่างเทียบไม่ติด
    กล่าวขอบคุณ
    737
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    มาจริงก็รอ Mod จ้าาาาาาา

ปล. เกมค่ายนี้สนุกอยู่แล้ว แต่การจะเล่นไม่เบื่อต้องยัด Mod
    ปล2. ทุกวันนี้ยังเล่น Skyrim กับ New Vegas อยู่เลย
    ค่อยๆ ขยับมันช้าๆ ดีกว่าปล่อยไว้อยู่กับที่นะ "ชีวิต" น่ะ

กล่าวขอบคุณ
    1,772
    ได้รับคำขอบคุณ: 825

TROLL Troll never change
    [IMG][/IMG]

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earthsilver อ่านกระทู้
    มาจริงก็รอ Mod จ้าาาาาาา

ปล. เกมค่ายนี้สนุกอยู่แล้ว แต่การจะเล่นไม่เบื่อต้องยัด Mod
    ปล2. ทุกวันนี้ยังเล่น Skyrim กับ New Vegas อยู่เลย
    ตามนั้นตั้งแต่บรรทัดแรกยันบรรทัดสุดท้าย~~~

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ผมดันเล่นไม่จบซักภาค 555+

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    หวังว่ามันจะใช้เอนจิ้น skyrim นะ เอนจิ้นเดิมของภาค 3 กับ new vagas นี่กากมาก ปรับเท่าไหร่ก็ไม่ลื่น ภาพก็ไม่ได้สวยอะไรเลย รำคาญเลยเล่นไม่เคยจบซักภาค

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momaykissxsis อ่านกระทู้
    เคยเล่นแต่ เป็นคนไม่ชอบเล่นแนวนี้ซักเท่าไร เลยไม่สามารถ เล่นสนุกแบบ คนที่ชอบแนวนี้ซะด้วยซิ

ปล.คุณ ลืม ให้ เคดดิต จากแหล่งข่าวที่เอามาหรือป่าว หรือ แปลเอง (ถ้าแปลเองขอโทษด้วย)
    แปลเองครับผม รูปก็ตัดแปะอัพขึ้นเองทั้งหมดครับ

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    พอดีผมเข้าไปเช็คข่าวที่ gamingdose มาเห็นเขาบออกว่าของปลอมนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    FAKE!! 100%

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neobleak อ่านกระทู้
    แปลเองครับผม รูปก็ตัดแปะอัพขึ้นเองทั้งหมดครับ
    เห็น ข่าวนี้ ระบาดมากมาย เราก็ สงสัย ขอโทษ ด้วย จ๊ะ ^^ แต่ว่านะ ข่าวนี้

ล่าสุดนั้นทางเว็บไซต์ IGN ได้ทำการสอบถามไปยัง ZeniMax Media ถึงเรื่องราวของเว็บไซตืดังกล่าวโดยพวกเขาได้ปฎิเสธที่จะให้ความเห็นใดๆในตอนนี้

และนอกจากเว็บไซต์ดังกล่าวแล้วเมื่อคืนที่ผ่านมาทาง Bethesda Softworks ก็ได้จดทะเบียนเครื่องหมายการค้าของตัวเอนจิ้นใหม่ที่พวกเขาจะใช้ในการพัฒนาการเกมนับจากนี้ในชื่อ ”Void Engine Powered by Id Tech” ซึ่งคาดว่ามันจะเป็นเวอร์ชั่นใหม่ของid Tech 5 ของ id Software ที่มใช้ในเกมอย่าง Wolfenstein: The New Order, The Evil Within, และ Doom 4 นั่นเอง

โดยเมื่อเดือนเมษายนที่ผ่านมานั้นทาง Bethesda เองก็ได้ประกาศแล้วว่าพวกเขานั้นเสร็จสิ้นจากการพัฒนา DLC ตัวสุดท้ายของ Skyrim แล้วเรียบร้อยซึ่งพวกเขาก็กำลังจะไปพัฒนาโปรเจ็คใหม่และยังได้บอกว่ามันจะเป็นผลงานชิ้นที่ดีที่สุด ซึ่งจากข้อมูลที่หลุดออกมาก่อนหน้านี้มีความเป็นไปได้สุงว่า Fallout 4 นั้นจะมีฉากอยู่ที่เมืองบอสตัน และนอกจากนี้พวกเขายังได้จดทะเบียนเครื่องหมายการค้าที่ชื่อว่า Soundburst ไว้แล้วด้วย

พูดง่ายๆ เป็นข้อมูลที่สร้างขึ้นจากคนอื่นก็ มากกว่า 100 % อีกแล้ว

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Insidiousz_ อ่านกระทู้
    ไม่เคยเล่นซักภาค -*- 555
    เสียดายชาติเกิด นะจ๊ะ

กล่าวขอบคุณ
    397
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    เล่นไม่จบซักภาคไม่เดินเนื้อเรื่องสานต่อเควสเสริมอย่างเดียว 55

Feel Lonely
    กล่าวขอบคุณ
    547
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    เคยเล่นแต่1กับ2อะนะ อิอิ เล่นยาก+มันส์มาก
    Amagami SS+ !! Love Tsukasa Ayatsuji !!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เคยเล่นภาค 3 กับ new vegas และรู้สึกประทับใจภาค 3 มากๆ ถึงมากที่สุด ชอบยิ่งกว่า oblivion กับ skyrim อีก