ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576

ผมโดนขู่ฆ่าจากคนใน Steam

ลองอ่านดูครับ และท่านจะพบกับความฮา

รูปใหญ่ไปขออภัยด้วยครับ ผมไม่คิดว่ามันจะมาจริงหรอก
    นี่ โปรไฟล์มันครับ
    http://steamcommunity.com/profiles/76561198051352828

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AlecK อ่านกระทู้
    ผมก็ไม่คิดว่ามันจะมาหรอกครับ ประเทศมัน อยู่ตั้งไกล สงสัยอย่างเดียว พ่อค้ายา บ้าอะไรเล่น DOTA2??? พิลึกดี โรคจิตชัดเกมกะมันผมก็เคยเล่นนะ อยู่ๆจะมาฆ่ามาแกงกัน เนี่ยโคตรพิลึกเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย satsawat7925 : 17th November 2013 เมื่อ 15:54

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,568
    เอางี้คับ ยังไงมันก็ไม่กล้าข้ามน้ำข้ามทะเลมาฆ่าคุณหรอก ท้าทายไปเลยคับ

ทำให้มันโกธรแต่ทำอะไรไม่ได้ มันด่า คุณก็ด่ากลับ บอกไป i'm not afraid of you and your daddy and mommy

Come on man Come to kill me if you can I wanna to hurt i'll waiting for you

อีกอย่างคับถ้ามันเป็นอะไรอย่างที่มันว่าจริง มันคงไม่มีเวลามานั้งเล่นเกมขนาดนี้หรอก

ดูจากชั่วโมงการเล่น โอ้โห้ เด็กติดเกมแน่คับ อย่าไปกลัวพวกโลกจิตแบบนี้คับ ท้าเลยๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [::BlueFox::] : 17th November 2013 เมื่อ 15:39
    LOVE THE WAY YOU LIE!!

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    ใครว่างๆรบกวนแปลเป็นไทยหน่อยได้ใหมครับ รู้เเค่บางคำที่เข้าใจอ่านไม่มันส์
    ( ขอบคุณถ้าแปล )

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    Hacker เยอะนะครับ อย่าลืมเปิด Firewall
    ผมไม่ค่อยยุ่งหรอกถ้าเจอแบบนี้

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    ระวังนะตอนนี้มันอาจยุหน้าบ้านคุนแล้วคับ

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ผมว่าถ้ามันฆ่าคุณจริงๆ คุณคงไม่ได้มาบอกคนในบอร์ดหรอกครับ ฮ่าๆ (มันเป็นไปไม่ได้หรอกครับ ต่อให้เราจะไปแจ้งจริงๆ หลักฐานก้ไม่มี)

กล่าวขอบคุณ
    732
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NNP9MR อ่านกระทู้
    ใครว่างๆรบกวนแปลเป็นไทยหน่อยได้ใหมครับ รู้เเค่บางคำที่เข้าใจอ่านไม่มันส์
    ประมาณว่าจะเอาปืน กะ โคเคน มาไว้ที่บ้านผม ผมก็เข้าใจว่ามันเล่นมุข เลย yes ไป แต่ไม่คิดว่ามันจะมามุขนี้

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    แหม...เป็น Drug Dealer(ค้ายาเสพติด) ซะด้วย ส่ง ip มันให้ตำรวจเลย อาจเป็นเอเย่นรายใหญ่ จัดไปจัดไป

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 409
    EDIT ดูจากโปรไฟล์แค่เล่นๆมั้ง คนค้ายาที่ไหนใช้เวลาเล่น Dota 2 นานขนาดนั้น 55555+
    แล้วคนบ้าอะไรจะค้ายาแต่มาหาที่หลบซ่อนกับตนใน Steam 55555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย James47 : 17th November 2013 เมื่อ 15:36

กล่าวขอบคุณ
    732
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ James47 อ่านกระทู้
    EDIT ดูจากโปรไฟล์แค่เล่นๆมั้ง คนค้ายาที่ไหนใช้เวลาเล่น Dota 2 นานขนาดนั้น 55555+
    แล้วคนบ้าอะไรจะค้ายาแต่มาหาที่หลบซ่อนกับตนใน Steam 55555
    นั่นสิ ผมฮามันก็ตรงนี้แหละ = = สงสัยเอาไอเทมไปแลกยามั้ง

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    Your mommy is so hot.She really loves my big cock.You want it too,you motherfucker?
    จัดตามนี้เลยครับ ผมว่ามันก็คงเกรียนเก่งแค่ในคีย์บอดร์ดม้างครับ
    ปล. หยาบไปขออภัยนะครับ แต่ผมว่ามันก็แค่เกรียนแหละน่า
    ปล2. chai badan ชัย บาดาล คืออะไรครับ ถ้าเป็น เฟรนด์ใน สตีม มันจะเห็นข้อมูลส่วนตัวบางส่วนของคนๆนั้นได้อยู่แล้วนิครับ

EDIT บล็อกไปเลยก็จบครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jerryboyz57 : 17th November 2013 เมื่อ 15:57

กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NNP9MR อ่านกระทู้
    Laz:ชั้นไม่อยากจะเชื่อว่าต้องเสียเงินกับเรื่องแบบนี้ ชั้นต้องการย้ายของ ชั้นขอฝากปืน2กระบอกไว้กับคุณได้ไหมจนกว่าเรื่องจะเงียบลง?
    จขกท:อะไรนะ?
    Laz:ได้ใช่ไหม
    จขกท:ได้
    Laz:คุณอยู่ไหน?
    จขกท:ไทย?
    Laz:ขอที่อยู่เต็มได้ไหม?
    จขกท:ทำไม?
    Laz:ชั้นต้องการซ่อนปืนกับยาซัก2กิโล(ผมไม่รุ้คืออะไรขอคิดว่าเป้นยาแล้วกันนะครับแหะๆ) แล้วคุณก็ตอบตกลงแล้ว
    จขกท:โอ้ ปืนหรอ?
    Laz:คุณไม่ค่อยเข้าใจภาษาอังกฤษหรอ
    จขกท:พยายามอยู่ ขอโทษชั้นทำไม่ได้หรอก
    Laz:แต่คุณตอบตกลงแล้วนะ
    จขกท:ขอโทษด้วย พี่สาวผมตอบเมื่อกี้
    Laz:ดี ผมจะส่งคน2คนไปฆ่า ผมให้คุณรู้ไม่ได้ว่าผมเป็นคนค้ายา
    จขกท:เธอไม่รุ้ภาษาอังกฤษนะ
    Laz:ชั้นกำลังติดตามipคุณ
    จขกท:ขอโทษสำหรับเรื่องนี้ด้วย
    Laz:นายกำลังจะต้องตาย
    จขกท:อะไรนะ? จริงหรอ?
    Laz:ผมได้ที่อยู่คุณมาแล้ว ผมต้องกำจัดคุณ
    จขกท:ฮะ จริงรึ?อย่าทำร้ายผมเลย
    Laz:คุณตอบตกลงข้อเสนอแล้วปฏิเสธมัน นั่นเป้นการดูถูก
    จขกท:ผมขอโทษด้วย ผมทำไม่ได้ ผมคิดว่าคุณพูดเล่น
    Laz:นี่แหละคุณจึงเหลือเพียงแค่อดีต
    จขกท:อย่าทำร้ายผมเลย...

ปล.ผมว่าอย่าไปกลัวเลยครับเพราะฝรั่งเป็นพวกชอบอำ แต่ถ้ากังวลก็แจ้งตำรวจไว้ก็ได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maxnizium : 17th November 2013 เมื่อ 15:49

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

❤ The Division ❤
    กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    อาจเป็นเกรียนฝรั่งก็ได้ครับ
    ❤❤ The Division ❤❤

กล่าวขอบคุณ
    732
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxnizium อ่านกระทู้
    Laz:ชั้นไม่อยากจะเชื่อว่าต้องเสียเงินกับเรื่องแบบนี้ ชั้นต้องการย้ายของ ชั้นขอฝากปืน2กระบอกไว้กับคุณได้ไหมจนกว่าเรื่องจะเงียบลง?
    จขกท:อะไรนะ?
    Laz:ได้ใช่ไหม
    จขกท:ได้
    Laz:คุณอยู่ไหน?
    จขกท:ไทย?
    Laz:ขอที่อยู่เต็มได้ไหม?
    จขกท:ทำไม?
    Laz:ชั้นต้องการซ่อนปืนกับยาซัก2กิโล(ผมไม่รุ้คืออะไรขอคิดว่าเป้นยาแล้วกันนะครับแหะๆ) แล้วคุณก็ตอบตกลงแล้ว
    จขกท:โอ้ ปืนหรอ?
    Laz:คุณไม่ค่อยเข้าใจภาษาอังกฤษหรอ
    จขกท:พยายามอยู่ ขอโทษชั้นทำไม่ได้หรอก
    Laz:แต่คุณตอบตกลงแล้วนะ
    จขกท:ขอโทษด้วย พี่สาวผมตอบเมื่อกี้
    Laz:ดี ผมจะส่งคน2คนไปฆ่า ผมให้คุณรู้ไม่ได้ว่าผมเป็นคนค้ายา
    จขกท:เธอไม่รุ้ภาษาอังกฤษนะ
    Laz:ชั้นกำลังติดตามipคุณ
    จขกท:ขอโทษสำหรับเรื่องนี้ด้วย
    Laz:นายกำลังจะต้องตาย
    จขกท:อะไรนะ? จริงหรอ?
    Laz:ผมได้ที่อยู่คุณมาแล้ว ผมต้องกำจัดคุณ
    จขกท:ฮะ จริงรึ?อย่าทำร้ายผมเลย
    Laz:คุณตอบตกลงข้อเสนอแล้วปฏิเสธมัน นั่นเป้นการดูถูก
    จขกท:ผมขอโทษด้วย ผมทำไม่ได้ ผมคิดว่าคุณพูดเล่น
    Laz:นี่แหละคุณจึงเหลือเพียงแค่อดีต
    จขกท:อย่าทำร้ายผมเลย...

ปล.ผมว่าอย่าไปกลัวเลยครับเพราะฝรั่งเป็นพวกชอบอำ แต่ถ้ากังวลก็แจ้งตำรวจไว้ก็ได้ครับ
    ไม่กลัวหรอกครับผมแค่ เอามาให้ดูว่า เกรียน ไม่ได้มีแค่ในไทย

กล่าวขอบคุณ
    732
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jerryboyz57 อ่านกระทู้
    Your mommy is so hot.She really loves my big cock.You want it too,you motherfucker?
    จัดตามนี้เลยครับ ผมว่ามันก็คงเกรียนเก่งแค่ในคีย์บอดร์ดม้างครับ
    ปล. หยาบไปขออภัยนะครับ แต่ผมว่ามันก็แค่เกรียนแหละน่า
    ปล2. chai badan ชัย บาดาล คืออะไรครับ ถ้าเป็น เฟรนด์ใน สตีม มันจะเห็นข้อมูลส่วนตัวบางส่วนของคนๆนั้นได้อยู่แล้วนิครับ
    ชัยบาดาคือบ้านผมเองแหละ แต่มันไม่รู้หรอกว่าผมอยู่ที่ไหน มาก็หาไม่เจอหรอก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
    กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    เกรียนมีอยู่ทั่วโลกจริงๆ
    รับทำสายถักตกแต่งเคสคุณภาพดี >> Click <<

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    อภิมหา Dota เลยนะนั้น

SKYRIM
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 963
    สมมุติ

เพราะว่ามันค้ายาเลยไม่ต้องทำมาหาแดรกอะไรมีเวลานั่งเล่นเกมส์ทั้งวัน ให้ลูกน้องส่งยาและมันกำลังให้ลูกน้องมาส่งยาที่ไทยโบนัสเพิ่มสั่งเก็บ จขกท.

55555

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    ทำไมผมจี้วะ ยิ่งอ่านยิ่งฮา แก็งมาเฟีย มานั่งเล่น DOTA2

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [::BlueFox::] อ่านกระทู้
    เอางี้คับ ยังไงมันก็ไม่กล้าข้ามน้ำข้ามทะเลมาฆ่าคุณหรอก ท้าทายไปเลยคับ

ทำให้มันโกธรแต่ทำอะไรไม่ได้ มันด่า คุณก็ด่ากลับ บอกไป i'm not afraid of you and your daddy and mommy

Come on man Come to kill me if you can I wanna to hurt i'll waiting for you

อีกอย่างคับถ้ามันเป็นอะไรอย่างที่มันว่าจริง มันคงไม่มีเวลามานั้งเล่นเกมขนาดนี้หรอก

ดูจากชั่วโมงการเล่น โอ้โห้ เด็กติดเกมแน่คับ อย่าไปกลัวพวกโลกจิตแบบนี้คับ ท้าเลยๆๆ
    Sadism

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    จขกท. ส่งภาพไปให้ทาง Steam ดำเนินการแบนได้เลยนะครับ

https://support.steampowered.com/newticket.php ตามลิงค์นี้เลยครับ

เกรียนนักก็จัดเลย

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    น่าจะตอบมันไปว่า if u going to kill me I will rape you YARANAIKA?!! 555+

กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    Blog Entries
    1
    MB: Asrock Z77 Extreme 6 Ram: Corsair Vengeance 4 GB DDR3 Bus 1600 CPU: I5 3570K VGA: Msi Cyclone R6850 OC

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    อำเภอ ชัยบาดาล อยู่ จ.ลพบุรีครับ

จขกท.อยู่ลพบุรีหรือเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    275
    ได้รับคำขอบคุณ: 294
    55555555555+ ผมว่าเขาแอบเพี้ยน