ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    หรรมแปป ฝรั่งเพี้ยน

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    Blog Entries
    1
    สบายใจได้ครับ วันนี้มันนั่งเล่นดอทเออยู่เลย...
    ยามเธอยิ้ม ปานอีแร้งแย่งหมาเน่า ยามเธอเศร้า ช่างละม้ายคล้ายกับผี
    ยามเธอยิ้ม ช่างยั่วยวนกวนตีนดี ยิ้มอีกทีเตะคอพับหลับคาตีน

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    บัายอ เขาแกล้งขำๆ 5555555555
    ✖ Somhin ✖

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ถ้าคุณไม่คิดว่าเขาจะมาจริงๆ ก็ลองให้ Full Address เขาไปเลยดิครับ

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    มันคือ คนไทย แล้วอาจเป็นคนใกล้ตัวคุณด้วย

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clean1447 อ่านกระทู้
    มันคือ คนไทย แล้วอาจเป็นคนใกล้ตัวคุณด้วย
    ไม่น่าใช่นะ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    แจ้งความครับต่างประเทศถึงเเม้การขู่ฆ่าจะเป็นการพูดลอยๆแต่ถ้าเราเเจ้งความสามารถจับคนพูดลงโทษตามกฏหมายได้ปกติครับ

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clean1447 อ่านกระทู้
    ผมเจอคนร้ายแล้วครับ จขกท. 5555555555+

โยนเหรียญ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 784
    คงไม่ใช่ลูกมาเฟียนั่งเล่นเกมส์นะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ไอคนมาขู่****มัปัญหาทางจิตมั้ง 5555

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ไปหมดแล้ว สมอง ท่าทางจะเล่นเกมมากไปหน่อย 555+

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    มันลืมบอกหรือป่าวว่าให้เข้า ห้อง DOTA ห้องเีดียวกัน มันจะได้ฆ่าได้... ต้องอยู่คนละทีมด้วยนะ
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

Kak VaszavUt?
    กล่าวขอบคุณ
    5,010
    ได้รับคำขอบคุณ: 352
    น่ะครับมันคงนั่งเครื่องมาฆ่าเนอะ แถมเท่าๆที่อ่านดูเหมือนเค้าจะเอาฮาก็ได้ เพราะบางทีฝรั่งหรือชาวต่างชาติบางคน อำกันแรง พิมพ์ตอบกลับไปก็ได้ lel, u mad bro?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ich_Liebe_Dich : 18th November 2013 เมื่อ 14:25
    A good teacher teaches his disciple, a good disciple teaches his teacher

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satsawat7925 อ่านกระทู้
    ชัยบาดาคือบ้านผมเองแหละ แต่มันไม่รู้หรอกว่าผมอยู่ที่ไหน มาก็หาไม่เจอหรอก
    เฮ้เพื่อน เราอยู่ลำนารายณ์ นะ

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    1
    ฝรั่งเพ้อเจ้อครับ ปล่อยมันไป ถึงมันรู้ว่าเราอยู่ไทยมันก็ไม่รู้อยู่ดีว่าเราเป้นใครแล้วบ้านอยู่ไหน มันมาลงกรุงเทพมันก้หลงแล้วครับ
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 501
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxnizium อ่านกระทู้
    Laz:ชั้นไม่อยากจะเชื่อว่าต้องเสียเงินกับเรื่องแบบนี้ ชั้นต้องการย้ายของ ชั้นขอฝากปืน2กระบอกไว้กับคุณได้ไหมจนกว่าเรื่องจะเงียบลง?
    จขกท:อะไรนะ?
    Laz:ได้ใช่ไหม
    จขกท:ได้
    Laz:คุณอยู่ไหน?
    จขกท:ไทย?
    Laz:ขอที่อยู่เต็มได้ไหม?
    จขกท:ทำไม?
    Laz:ชั้นต้องการซ่อนปืนกับยาซัก2กิโล(ผมไม่รุ้คืออะไรขอคิดว่าเป้นยาแล้วกันนะครับแหะๆ) แล้วคุณก็ตอบตกลงแล้ว
    จขกท:โอ้ ปืนหรอ?
    Laz:คุณไม่ค่อยเข้าใจภาษาอังกฤษหรอ
    จขกท:พยายามอยู่ ขอโทษชั้นทำไม่ได้หรอก
    Laz:แต่คุณตอบตกลงแล้วนะ
    จขกท:ขอโทษด้วย พี่สาวผมตอบเมื่อกี้
    Laz:ดี ผมจะส่งคน2คนไปฆ่า ผมให้คุณรู้ไม่ได้ว่าผมเป็นคนค้ายา
    จขกท:เธอไม่รุ้ภาษาอังกฤษนะ
    Laz:ชั้นกำลังติดตามipคุณ
    จขกท:ขอโทษสำหรับเรื่องนี้ด้วย
    Laz:นายกำลังจะต้องตาย
    จขกท:อะไรนะ? จริงหรอ?
    Laz:ผมได้ที่อยู่คุณมาแล้ว ผมต้องกำจัดคุณ
    จขกท:ฮะ จริงรึ?อย่าทำร้ายผมเลย
    Laz:คุณตอบตกลงข้อเสนอแล้วปฏิเสธมัน นั่นเป้นการดูถูก
    จขกท:ผมขอโทษด้วย ผมทำไม่ได้ ผมคิดว่าคุณพูดเล่น
    Laz:นี่แหละคุณจึงเหลือเพียงแค่อดีต
    จขกท:อย่าทำร้ายผมเลย...

ปล.ผมว่าอย่าไปกลัวเลยครับเพราะฝรั่งเป็นพวกชอบอำ แต่ถ้ากังวลก็แจ้งตำรวจไว้ก็ได้ครับ
    555 อ่านแล้วฮา laz มังคงคิดว่าท่าน จขกท เชื้อ ผมชอบประโยค นี่แหละคุณจึงเหลือเพียงแค่อดีต นึกว่าดูหนังอยู่ 555 มันคงอยากให้ท่านกลัว

กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 501
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cool-ly อ่านกระทู้
    สบายใจได้ครับ วันนี้มันนั่งเล่นดอทเออยู่เลย...

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vvggbbhh อ่านกระทู้
    เฮ้เพื่อน เราอยู่ลำนารายณ์ นะ
    ผมอยู่สระโบสถ์ ถ้ามันแว่วๆมาเรียกผมได้ เดี๋ยวผมไปช่วย 55555 เป็นเรื่องเป็นราวเลย