ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,477

คุณคิดอย่างไร

ผมขอระบายหน่อยแล้วกัน เต็มเฟสไปหมดเลย
    วันนี้เป็นวันลอยกระทง
    ก็จะมีคนเพื่อนตั้งสถานะไร้สาระ
    เช่น
    ลอยกระทงไม่มีคู่ ต้องลอยกระทงคนเดียวอีกแล้ว
    โพสต์ไปเพื่ออะไรก็ไม่รู้ ต้องการหาแฟนเหรอ(หาผัวนั้นแหละ)
    เขาต้องการอะไรจากสังคมเหรอครับ
    แล้ววันพ่อวันแม่เช่นกัน
    โพสต์แต่รักพ่อรักแม่แต่วันสำคัญดังกล่าว
    ไม่รู้เขาต้องการอะไรกับสังคม แน่จริงทำไมไม่โพสต์รักพ่อรักแม่ทุกวันเลยล่ะ

คุณคิดอย่างไร ?

มันก็มีหลายๆอย่างที่ผมงงกับสังคมไทยเยอะมากมาย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingcesar อ่านกระทู้

พ่อแม่บางคนเขาก็เล่น Facebook เหมือนกันครับ บางครอบครัวก็เล่นกันทั้งครอบครัว คนรู้จักผมนี่ เล่นกันตั้งแต่ปู่ยันหลานที่อายุ 15 ปี
    ก็อาจจะใช่ แต่ที่ผมเห็นส่วนมากจะบอกรักพ่อแม่ลงเฟสในวันสำคัญเท่านั้น ผ่านไป 1 วัน ก็โพสต์นินทาพ่อแม่เหมือนเดิม แน่จริงผมว่าไปบอกต่อหน้าเจ๋งกว่าเยอะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Price : 17th November 2013 เมื่อ 16:31

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

My Body.My Heart. :))
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,193
    ต้องการบอกว่าไม่มีแฟน พอไม่ได้ คืนนี้ก็ไปลอยกับแฟนเก่า
    ]

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    ผมคิดว่า กดขอบคุณโพสนี้ หล่อ น่ารัก แฟนสวย แฟนหล่อ ทุกคน

Statesman
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,515
    Blog Entries
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Price อ่านกระทู้
    ผมขอระบายหน่อยแล้วกัน เต็มเฟสไปหมดเลย
    วันนี้เป็นวันลอยกระทง
    ก็จะมีคนเพื่อนตั้งสถานะไร้สาระ
    เช่น
    ลอยกระทงไม่มีคู่ ต้องลอยกระทงคนเดียวอีกแล้ว
    โพสต์ไปเพื่ออะไรก็ไม่รู้ ต้องการหาแฟนเหรอ(หาผัวนั้นแหละ)
    เขาต้องการอะไรจากสังคมเหรอครับ
    แล้ววันพ่อวันแม่เช่นกัน
    โพสต์แต่รักพ่อรักแม่แต่วันสำคัญดังกล่าว
    ไม่รู้เขาต้องการอะไรกับสังคม แน่จริงทำไมไม่โพสต์รักพ่อรักแม่ทุกวันเลยล่ะ

คุณคิดอย่างไร ?

มันก็มีหลายๆอย่างที่ผมงงกับสังคมไทยเยอะมากมาย
    พ่อแม่บางคนเขาก็เล่น Facebook เหมือนกันครับ บางครอบครัวก็เล่นกันทั้งครอบครัว คนรู้จักผมนี่ เล่นกันตั้งแต่ปู่ยันหลานที่อายุ 15 ปี
    ชอบกินไข่เจียว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    ผมคิดว่ามันเป็นสิทธิของเค้าครับ จริงๆผมก็ไม่ชอบหรอกครับ แต่ต้องคิดไว้ว่า มันเป็นเรื่องของเค้าครับ 5555 ผมก็เคยแขวะคนประเภทนี่ลงเฟสบุ๊คนะครับ แต่ก็โดนแขวะกลับมา แล้วผมก็ประชดว่ารักแม่แบบขำๆน่ะครับ ก็ฮาดี

กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 325
    ก็งี้แหละครับ อารมณ์คนเหงาละมั้ง
    ผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกันเพราะไม่เคยไปลอยกระทงกับใครนอกจากครอบครัว 5555
    น่าจะเป็นที่ไปกับเพื่อนแล้วเห็นเพื่อนควงคู่ไปลอยด้วยกันมั้ง

ผมว่าน่าจะชินๆกันแล้วนะเพราะมันมาทุกๆวันสำคัญแหละ 555555

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    เพื่อหาคู่ไปลอยกระทงเเล้วก็ปล่อยมันลอยไปกับกระทงนั่นเเหละไปไกลๆเลยนะตัวเธอ/เพ้อคับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    หลายสาเหตุครับ

ปั้มไลค์ ทำเฉยๆไม่มีเหตุผล บลาๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    เขาว่างครับเฟสเขาสิทธิเขาปล่อยไปเถอะ

กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 696
    คิดอย่างไรกับผม!!!!!!!!!