ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 627

[PC Game Update Center] Assassin Creed IV Black Flag

Assassin Creed IV Black Flag

อ่านก่อน
    กระทู้นี้จะรวม Updates & DLC ของเกม Assassin Creed IV Black Flag นะครับ สามารถติดตามได้ที่นี่ได้เรื่อยๆ นะครับ

Crack V.12 include DLCs (3DM)

One2up
    1 Part

Password
    Link 1 / Link 2 / Link 3 / Link 4
    เพิ่มโค้ดลงในไฟล์ save.ini ด้วยประโยคนี้ต่อท้ายเลยครับ

Unlock Resource Pack=false

จะปลดล็อค clothes of Altair,Ezio,Connor และปลด uplay content

Crack V.9 include DLCs (3DM)

One2up
    1 Part

PutLocker
    1 Part

Password
    Link 1 / Link 2 / Link 3 / Link 4

Crack V.8 include DLCs (3DM)

One2up
    1 Part

PutLocker
    1 Part

Password

Update v.1.0.1 Hotfix (3DM)

One2up
    1 Part

PutLocker
    1 Part

Password

DLC Unlocker (3DM)

One2up
    1 Part

PutLocker
    1 Part

Password

--------------------------------

ยืนยัน
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Higashi : 24th November 2013 เมื่อ 08:39

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    42
    Upload Update v.1.0.1 Hotfix (3DM) เรียบร้อยครับ

Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    ท่านครับ ผมว่าท่านอย่าพึ่งเอามาลงดีกว่าครับ เพราะมันยังไม่สมบูรณ์ 100 เปอร์เซ็นต์ แล้วแคร็ก unlock dlc ก็ยังต้องทำอีกหลายขั้นตอน ถึงจะเล่น dlc ได้
    ทางทีดีรอตัวร้อยเปอร์เซ็นต์ดีกว่าครับ
    แคร็กตอนนี้ที่เล่นได้คือ CRACK - 3DM V4

กล่าวขอบคุณ
    42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[ MaFaKaAlex ]- อ่านกระทู้
    ท่านครับ ผมว่าท่านอย่าพึ่งเอามาลงดีกว่าครับ เพราะมันยังไม่สมบูรณ์ 100 เปอร์เซ็นต์ แล้วแคร็ก unlock dlc ก็ยังต้องทำอีกหลายขั้นตอน ถึงจะเล่น dlc ได้
    ทางทีดีรอตัวร้อยเปอร์เซ็นต์ดีกว่าครับ
    แคร็กตอนนี้ที่เล่นได้คือ CRACK - 3DM V4
    ตอนนี้จะ V ไหนก็ได้หมดนะครับ เพราะผมเองก็ใช้ตัวนี้อยู่

แล้วถ้ามีมาเพิ่มก็จะอัพเดตให้เรื่อยๆ ครับ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Higashi : 17th November 2013 เมื่อ 22:12

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    v.1.2.3.5.6 เล่นไปเปอเซนเกมมันไม่ขึ้น มีแต่ v.4 ที่ขึ้นเปอเซนหั้ย v อื่นเล่นได้เซฟได้จิงแต่เคลียจบก็0คะแนนคับ

กล่าวขอบคุณ
    42
    upload Crack V.8 include DLCs (3DM) เรียบร้อยครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อยากให้อธิบายเพิ่มหน่อยอะครับ ว่าเวอร์ชั่นไหนดียังไง มีอะไรเพิ่มบ้าง หรือว่ายังไม่สมบูรณ์ตรงไหนบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingdoy อ่านกระทู้
    อยากให้อธิบายเพิ่มหน่อยอะครับ ว่าเวอร์ชั่นไหนดียังไง มีอะไรเพิ่มบ้าง หรือว่ายังไม่สมบูรณ์ตรงไหนบ้าง
    ตัว V.8 คือ Final แล้วครับที่ทาง 3DM จะทำออกมา นั่นก็คือดีที่สุดแล้วครับ

แก้ไข Progess ที่เป็ฯ 0%
    เล่น DLC ได้
    save ได้
    เกมลื่นขึ้น ครับ

กล่าวขอบคุณ
    42
    upload Crack V.11 include DLCs (3DM) เรียบร้อยครับ

Thai , Chiang rai
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Higashi อ่านกระทู้
    ตัว V.8 คือ Final แล้วครับที่ทาง 3DM จะทำออกมา นั่นก็คือดีที่สุดแล้วครับ

แก้ไข Progess ที่เป็ฯ 0%
    เล่น DLC ได้
    save ได้
    เกมลื่นขึ้น ครับ
    ที่ว่าลื่นขึ้นนี่จริงรึเปล่าครับเนี่ย
    DEATH 'S THE END

กล่าวขอบคุณ
    42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ feniccol อ่านกระทู้
    ที่ว่าลื่นขึ้นนี่จริงรึเปล่าครับเนี่ย
    เทียบกับตอนไม่ลงอะไรเลย เกี่ยวครับ