ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

The man fastest alive
    กล่าวขอบคุณ
    4,044
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,291

10 อันดับนักมวยปล้ำที่น่ากลัวมากที่สุด

อันดับที่ 10

Zeus
    นักมวยปล้ำ wcw นมเด้งได้ ซึ่งมีตาเข ออกจะเหลือกนิดหน่อย และ มาพร้อมกับการปล้ำสุดโฉด

อันดับที่ 9

Papa Shango
    Papa Shango หรือ The Godfather ผู้มีสไตล์การแต่งตัวแบบหมอผีวูดู พร้อมอาวุธกะโหลกพ่นไฟได้ คนนี้เคยทำให้ปีศาจอย่าง Kamala หวาดผวามาแล้ว

อันดับที่ 8

Giant Gonzalez
    นัก มวยปล้ำที่สูงที่สุดใน wwf ความสูงของเขานั้นมากถึง 7 ฟุต 8 นิ้ว ราวกับปีศาจ คนนี้เคยทำให้ undertaker ต้องหมดสภาพมาแล้ว พร้อมกับเคยเขมือบนักมวยปล้ำคนอื่นๆมาแล้วไม่ยั้ง ก่อนที่เขาจะมาเป็นนักมวยปล้ำนั้นเขาเคยเป็นนักบาสมาก่อน ปัจจุบันนี้เขาได้เสียชีวิตไปแล้ว

อันดับที่ 7

Andre the giant
    ยักษ์ ของจริง ไม่อิงนิยาย ด้วยส่วนสูงถึง 7 ฟุต และน้ำหนัก 500 ปอนด์ และ เป็นชาวฝรั่งเศษ hulk hogan ใน wrestlemania ครั้ง เขาคนนี้ไม่เคยรู้จักคำว่าแพ้มาตลอด 15 ปีก่อนที่จะเจอกับ hulk hogan ใน wrestlemania ครั้งที่ 3 เป็นหนึ่งในนักมวยปล้ำคนหนึ่งที่ล้มยากมากที่สุดใน wwe

อันดับที่ 6

Kevin Sullivan
    นัก มวยปล้ำจอมโฉดแห่ง wcw ผู้นำความหายนะมาฝากคู่ต่อสู้ด้วยการปล้ำแบบโฉดๆ อีกทั้งยังเป็นผู้นำของกลุ่ม ARMY OF DARKNESS ซึ่งก็มีสุดยอดตำนานอย่าง Dusty Rhodes เข้าร่วมด้วย เขาเคยปะทะกับ Edge และ Chirs Benoit มาแล้วในสมัย wcw

อันดับที่ 5

Marked Kane
    Kane ในตอนปัจจุบันดูไม่ค่อยน่ากลัวซะเท่าไหร่ แต่ถ้าพูดถึงตอนที่ใส่หน้ากากนั้น ถือว่าน่ากลัวมากๆ โดยเฉพาะตอนเปิดตัวที่ขลังสุดๆ และ มาพร้อมความโหดแบบโอเว่อร์ไร้ความปราณี ผู้เป็นน้องชายจอมแค้นของ undertaker ที่ตามล้างตามแค้นกันมาเป็นรอบที่ล้านแปด ด้วยความโหดและน่ากลัว ทำให้เขาเคยได้แชมป์โลก wwe และ แชมป์โลก Heavywieght มาแล้ว

อันดับที่ 4

Abdullah the brusher
    นัก มวยปล้ำยุคต้นๆ จอมโหดขั้นเทพจนนรกยังอาย ผู้เคยปล้ำในสมาคมญี่ปุ่น และ wcw รวมถึง wwf มาแล้ว ทุกแมตช์ที่เขาปล้ำจะต้องมีเลือดตลอด แต่คงไม่มีวีรกรรมใดจะฉาวยิ่งกว่าการที่เขาเกือบจะใช้เลื่อยตัดหัวสุดยอดนัก มวยปล้ำอย่าง Sting

อันดับที่ 3

Jake the snake Robert

ยอด ปรมาจาร์ยผู้คิดค้นท่าไม้ตาย DDT ให้เป็นที่นิยมของนักมวยปล้ำสมัยใหม่ แต่เขาคนนี้กลับไม่เคยได้แชมป์โลกเลยแม้แต่ครั้งเดียว ดูๆ แล้วแกก็ไม่ใช่นักมวยปล้ำที่น่ากลัวเท่าไหร่ แต่เพราะว่าแกมีงูด้วย นี่จึงเป็นสิ่งเพิ่มบารมีความน่ากลัวของแก

อันดับที่ 2

Bogeyman
    นัก มวยปล้ำจอบกระดื๊บที่มาพร้อมกับบะหมี่ไส้เดือนแสนอร่อยมาป้อนใส่ปากนักมวย ปล้ำหลายคนได้ลิ้มลองกันจนอร่อยกาย อร่อยใจเป็นไข้กันหมด ผู้ที่มีน้ำลายฟองสบู่สุดโสโครก พร้อมกับ หัวที่แข็งแรงถึงขนาดทุบนาฬิกาแตกได้ ไอ้ตัวนี้ไม่ค่อยรู้ประวัติมากนัก แต่ความน่าขยะแขยงของมันคงเป็นที่น่าจดจำมากที่สุดแล้ว

อันดับที่ 1

Undertaker

นัก มวยปล้ำผู้ยิ่งใหญ่มากที่สุด ผู้ไม่เคยแพ้ใครใน wrestlemania โดยมีสถิติ 18-0 เขายังเป็นพี่คู่อาฆาตของ Kane เขามาพร้อมกับความสามารถทำตากลับได้ และ ความน่ากลัวแบบครบชุด เขาคือนักมวยปล้ำผู้ไร้ความรู้สึก และ ฆ่าไม่ตาย

CREDIT:http://www.clipmass.com/story/77251

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    ผมว่านักมวยปล้ำนี้โฉดสุด ยกให้ Goldberg เลย

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,836
    stone cold steve austin

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    ไม่ค่อยเคยเห็นเลย -0-

มี1. กับ 5. อ่ะ ที่รู้จัก

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,066
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    Bigshow ล่ะ ผมไม่ได้ดูมวยปล้ำนานละ เลยไม่ค่อยรู้เรื่อง

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530

ไอ้นี่สำหรับผมน่ากลัวสุดเเละกลัวมันปาไส้เดือนใส่

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    เคยดูแต่ Undertaker เจอกับ Giant Gonzalez สมัยที่ปล้ำจิงไม่แสดง มันจะแพ้เลยโป๊ะยาสลบ Undertaker ซะงั้น....

-VIP-
    กล่าวขอบคุณ
    275
    ได้รับคำขอบคุณ: 396

คนนี้เลย

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ตะก่อน ชอบ มวยปล้ำมากกก
    ดูตั้งแต่ มันยุบ WcW ใหม่ๆอ่ะแหล่ะ สโตน โคล กะ เดอะ ร็อค ฟัดกัน มันส์ชิบ
    แต่ถ้าน่ากลัวสุด ผมก็ให้ อันเดอเทกเกอร์นี่ล่ะ แต่ชอบสมัยมันเปน แนวๆ นักเลงขับ ฮาเล่ ออกมามากกว่า เท่ดี

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

โอนิสึกะ เอคิจิ
    ใต้ฟ้า , บนดิน '
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 414
    ไม่มีจอร์นซีน่าของผมหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    Batista ดูโหดดีมากครับ แต่แพ้ไรง่ายๆ บ่อยไปหน่อย ((เหมือนไม่ค่อยฉลาดเวลาสู้))

ที่ผมชอบมากๆๆๆๆ เลยคือ Chris Benoit ตายไปแล้วครับ เพราะใช้ท่าไม้ตาย Dying Headbutt มากเกินไป สมองบวมตาย (จริง)

ผมว่า พี่แก ฮาดีครับ คือ พี่แกจะมี ท่าไม้ตายค่อนข้างเยอะ ซึ่งถ้าใช้ Clipper Crossface (ท่านอนล็อคหน้า) จะชนะเกือบ 100% แต่พอมาใช้ Dying Headbutt (โดดหัวโหม่งตาย) จะเป็นการฆ่าตัวตาย แล้วแพ้เกือบ 100% เช่นกัน (เพื่อ!!!???)

ที่ชอบรองมีเป็น Jeff Hardy ที่ช่วงหนึ่งชอบท้า UnderTaker สู้ตลอด (แต่ไม่ชนะเลย) แต่ไม่เคยยอมแพ้เลย จน UT ต้องบอกว่า "****ชนะเหอะ กูยอม" มายกมือให้นอกเกมนะครับ

ปล. Kane เมื่อผมดูวิธีสู้ ตอนมีหน้ากาก กับไม่มี ต่างกันเยอะมากเลยครับ ทั้งจังหวะ ท่าโจมตี ความอึด หยั่งกะคนละคน...????
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย powerop : 20th November 2013 เมื่อ 23:34

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    Undertaker
    เคยดูเมื่อก่อนที่ยังเป็นเวอร์ชั่นนักบิดอยู่เป็นอะไรที่เท่มากกับกางเกงยีนต์

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kimnaja อ่านกระทู้

คนนี้เลย
    ลานเซนตท่านคือใครครับ ? สวยถูกใจมาก
    PM ชื่อทีครับ

// ขอบคุณครับ

.:: ⒼⒶⓂⒺⓇ ::.
    ข้างบ้านคุณไงไม่เห็นเหรอ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HeLinHeaVx อ่านกระทู้
    stone cold steve austin
    ผมก็ชอบสโตนโคคับท่าสตั้นเท่ดี

กล่าวขอบคุณ
    912
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    ลานเซนตท่านคือใครครับ ? สวยถูกใจมาก
    PM ชื่อทีครับ

// ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    มันจะดูน่ากลัวสมชื่อกระทู้ถ้าลองหาวิดีโอการปล้ำหรือยกวีรเวรวีรกรรมอะไรที่น่าจดจำ
    โอเคบางคนอาจมีกล่าวบ้าง แต่บางคนเหมือนแค่น่ากลัวเพราะรูปลักษณ์มากกว่า
    ลองดูครับมันจะน่าสนใจกว่านี้
    TROL HAHAHAHAHA

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ชอบ undertaker แต่เด็กล่ะ ตอนเลิกเป็นนักเลงตกใจ หายยาวเลย นึกว่าเลิกเล่นซะแล้ว
    พอกลับมาอีกทีตาเหลือกเลยเว้ย 555 โหดกว่าเดิมอีก
    CPU: Inter Core I7 3770 @4.30 Ghz CPU Cooler: Corsair H100 Ram: Corsair vengeance 32 GB 1600 Mhz VGA:Gigabyte GTX 770 4GB PSU: RAIDMAX RX-1000AE 80+ GOLD SSD: OCZ Vertex 3 120GB

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    Kane + Undertaker

แต่ก่อน Kane ใส่หน้ากากโอเคมาก แล้ว undertaker ก่อนลงหลุมก็โอเคมาก

สำหรับผมต้อง หนุ่มยโสคนนี้เลย

Randy Orton -0-

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 21st November 2013 เมื่อ 14:25

กล่าวขอบคุณ
    901
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    จำได้มี บ็อกเลสเนอร์อีกคน ชอบท่าไม้ตายมากๆ สมัยเล่น ps2